Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Mi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
Yes harufu yake huwa haitoki wiki nzima, mtu anaweza asiisikie ila wewe muhanga lazima uifeel tu. Very disturbing foul smell ni kama samaki wabichi waliooza au mzoga wa panya ...ni maambukizi ya bacteria yanayoweza kutibika kwa antibiotics tu kirahisi.
 
Kweli unavyosema na tushaambiwa ukivua chupi tu ikawa chafu pale kati ujue kuna kitu hakipo sawa uwahi hospital ,ukivua chupi inatakiwa iwe na ute mweupe msafii ni normal na sio wa njano au rangi zingine ukiona hivyo wahi hospital
Tena wanaume wengi wanapenda sana ukitoka zurura huko ukifika anakuambia usioge wala usinawishe papuchi anakula mzigo hivyo kwanza maana wanataka sikia harufu kidogo ya uke inavutia
Kingine deodorant 5000 ukishaoga paka,kuna body scrub za kuogea
Tuwe wasafii kila sehem hadi tunapolala
Sio ute mweupe ni ute colourless rangi ya maji.

#MaendeleoHayanaChama
 
Ungetoka ukanunua sabuni ya harufu nzuri then ungemwambia muoge kwanza, unafeli baharia
Ni harufu ambayo haipo juu ya mbususu bali ndani. Unapomuingilia na kuzidi kudig in ndio unaitoa nje na inakuwa very intense foul smell. Sometimes unaweza ukafanya oral sex nae na isijitokeze ila the moment you start to dig in ndio inaanza kujitokeza . Nashauri wakati wa foreplay atleast uingize kidole ndani ya hiyo mbususu kisha uinuse kisirisiri kama ni natural smell basi uendelee ila kama ni ile foul smell achana nayo na ikiwezekana mwambie mwenza wako akatibiwe. Ni ugonjwa inaotokana na maambukizo ya bacteria unatibika kwa antibiotics tu
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Mie nikikutana na mashine ya hivyo ila demu ni mzuri nimemwelewa nnachofanya nachomoka fasta naenda kununua Kvant napiga fasta nahakikisha naanza kulewa hapo siwezi tena kusikia harufu maana Kvant huwa inakata akili na ufahamu kwa muda unaweza to mba hata mbwa ukiwa umelewa .![emoji12]
 
heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi

nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo

nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo

sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mi nimekutana nazo kibao ila lazima niloweke mzigo. Kisha nafuta namba kabisa.

Nikimpenda namchana au kitaalam kuna mwanangu ni Daktari namwelezea ananiambia dawa gani atumie afu mm namnunulia naenda mpatia na kumwambia anatoa harufu isiyo ya kawaida ukeni itakuwa amepata Maambukizi ya bakteria hivyo atumie hizo dawa ili kulinda kizazi chake.

Nawaambia hivyo ili wasihisi wanatoa harufu kutokana na uchafu bali bacteria ambao wanapatikana chooni nk.
Una moyo mzee kuvumilia hiyo harufu ya samaki waliooza au panya aliyeoza. Ila genye sio poa but hata ukiloweka mzigo ,ni ngumu kurudia tendo mara ya pili unless uwe na mafua makali yanayosababisha usinuse harufu yeyote
 
Humo ndani hakuna barakoa??
All in all ni vyema ungemueleza wazi about what you felt. Ataondoka atakutana na mtu mwingine and itakua the same story na mwisho wa siku anakua labelled kama mwanamke mchafu and all that wakati ulikua na uwezo wa kumsaidia maana yawezekana yeye kashaizoea (u sit in shit for too long, it stops smelling)
Wanawake wengi huwa hawajijui na ukiwaambia kwamba kuna harufu kali wanakuwa wakali sana anaweza kukuporomoshea matusi tena wengi wao hata ukimzoea ukamwambia kwamba hayuko sawa unahitaji kumtafutia matibabu anakushangaa kwamba mjona yeye hasikii harufu yoyote!
 
Ulaji nao unachangia sana. Mtu anakaa wiki nzima hajala tunda wala mboga za majani au vyakula vya mboga mboga, ni machipsi, soda, beer, chips, mishkaki, biscuit, na vitu vingine ambavyo havimsaidii kiusafi.

Hayo mambo yanasolviwa kwa kunywa maji ya nyumbani ya kuchemshwa jikoni yakapoa sio haya ya chupa yanakuwa na chemical composition ambayo si nzuri kwa afya ya usafi wa maumbile ya mwanamke,anatakiwa kunywa kwa wingi sio chini ya lita 3 ya maji per day.

Matunda pia ni muhimu sana especially vitamin C types kama limao, chungwa, ndimu. Mboga mboga za majini kama mchicha, spinach, broccoli , bamia, nyanya chungu, salad.

Akae mbali na soda, apunguze kiasi awe anakunywa at least 3 kwa wiki na muda akimaliza kunywa asindikize na maji kwa wingi sana kuflush out soda katika mwili.

Kuhusu kunuka kinywa, ajitahidi kusafisha vizuri kinywa chake tatizo litaisha. Kuswaki mara mbili kwa siku inasaidia sana kuondoa tatizo. Kunywa maji yaliyokamuliwa limao moja na kuwekwa vipande vya tango husaidia sana.

Akipiga mswaki ajitahidi sana kusafisha ulimi wote kww kuubrush kwa umakini bila kutumia nguvu nyingi sana. Asafishe ulimi wake kwa mswaki hadi ule weupe weupe upungue na ulimi uwe na rangi yake original ya pinkish red. Hapo bacteria wataka kabisa na harufu mbaya itaondoka na atapata harufu safi ya mint ambayo huwa ni comfortable kupumuliwa nayo usoni.
Bacteria infections wanaosababisha trichomoniasis hawatibiwi kwa kunywa maji mengi wala kula matunda mengi, hao wanatibiwa na antibiotics tu. Na pia harufu kali ya kinywa inawapata sana watu wenye tonsilloliths au unaweza ita tonsil stones. Ushwahi kuamka asubuhi halafu ukahisi kuna kipunje cheupe kinywani ambacho ukikitoa kinanuka harufu mbaya sana? Sasa watu hao huwa wana hiyo abnormal conditions hivyo vipunje huwa vinazalishwa kwa wingi hapo kooni kitendo kinachopelekea harufu kuwa mbaya sana.

Kuna mwanangu mmoja alikuwa akiongea huwezi kumsogelea aisee ,kinywa kilikuwa kinatema vibaya mno mpk yeye mwenyewe akawa insecured akiongea na watu anaziba mdomo, mi sikumuonea haya nikamwambia tatizo lake akakiri kuwa linampa tabu nikamwambia aende hospitali akaonane na dentist ampe matibabu atakaa sawa. Kweli alienda akatibiwa mpaka leo hii amepona na kinywa chake hakitoi tena harufu.
 
Unanikumbusha 2018 ndo ilikuwa siku yangu ya kwanza kumbato.
Weeeeehhh nilipiga BAO mbili kwakuwa nilikuwa mgeni wa mambo mishauku kama yote ila ingekuwa leo hata moja nisingepiga.
Nadhani ni uchafu tu maana siku moja nilimla demu harufu kama yote niluporudia siku nyingine alikuwa vizuri tu.
Nimewahi kusikia kuwa wapo wengine wana produce bad smell hata waoge kwa kujisugua na mawe haisaidii ni kama wamerogwa hivi
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Pole kijana wa leo. Kadhia uliokumbana nao, nimiongoni mwa mitihani ya sisi binadamu mbele ya muumba wetu. Ugemsaidia Apate tiba sahihi mengine ni magonhwa waliopewa jinsia tafauti mwetu.
Tuache kudhalilisha dada zetu. Mama zetu. Na wake zetu hadi hawara zetu. Tujifunze kuwatunzia aibu zao ili kesho yetu iwe na uongofu. Kila moja wetu anategemea mwenzake kwa kubwa au dogo...
 
Ni harufu ambayo haipo juu ya mbususu bali ndani. Unapomuingilia na kuzidi kudig in ndio unaitoa nje na inakuwa very intense foul smell. Sometimes unaweza ukafanya oral sex nae na isijitokeze ila the moment you start to dig in ndio inaanza kujitokeza . Nashauri wakati wa foreplay atleast uingize kidole ndani ya hiyo mbususu kisha uinuse kisirisiri kama ni natural smell basi uendelee ila kama ni ile foul smell achana nayo na ikiwezekana mwambie mwenza wako akatibiwe. Ni ugonjwa inaotokana na maambukizo ya bacteria unatibika kwa antibiotics tu
Sasa hapo ukute wenyewe mlijifunika shuka gubigubi😆lazma utoe shuka na kumtimua mtu mbiombio hata km ni usiku mwingi.
 
Pole kijana wa leo. Kadhia uliokumbana nao, nimiongoni mwa mitihani ya sisi binadamu mbele ya muumba wetu. Ugemsaidia Apate tiba sahihi mengine ni magonhwa waliopewa jinsia tafauti mwetu.
Tuache kudhalilisha dada zetu. Mama zetu. Na wake zetu hadi hawara zetu. Tujifunze kuwatunzia aibu zao ili kesho yetu iwe na uongofu. Kila moja wetu anategemea mwenzake kwa kubwa au dogo...
Ukitaka ugomvi we jifanye kumwambia mtu ukweli utanuniwa hadi basi
 
Kuna mmoja dodoma nilimpata telegram wakati bado nawanunua ni maarufu telegram siku hizi anatembea arusha sana anajiita samakimtam
Aisee ilibidi nimwambie akaoge na hata aliporudi alikua bado tu anatema.....nilishindwa kumgegeda nikamwambia asepe na dau langu likawa limeenda
Hua simsahau yule manzi na hata leo nikipita hapo kisasa nikaiona kilimanjaro lodge hua naihisi ile harufu mbaya napata kinyaa
Pisi flani hivi ya kiarusha , dah ila ni lazima wawe hivyo kwasababu wanatumika sana hapo ww umempata itakuwa alishakula vichwa kama kumi hivi. Huwa kanajipromoti kuwa ni kazuri katamu kumbe shombo la samaki waliovunda.
 
Back
Top Bottom