Nimepitwa na yapi? - karibu tuzogoe 🙂

Nimepitwa na yapi? - karibu tuzogoe 🙂

Attachments

  • CE2C68BB-6A2F-447F-A0E8-5215A04815EB.jpeg
    CE2C68BB-6A2F-447F-A0E8-5215A04815EB.jpeg
    142.7 KB · Views: 5
Siwezi weka kwako niachie wangu wa ndani Binti wa zamani... Unajua nimesacrifice my own soul kwa ajili yake?
Una ukichaa, unaweza kusacrifice chochote kwa mtu hata humjui.
Na mimi soul yako ya kazi gani sasa? jipige pige mfukoni ulete bilioni moja, mimi na leo dada tutashirikiana kukuandikia uzi wa part 10.

Zaidi ya hapo, punguza kelele chiwawa, na ukatafute wa size yako!
 
Ndio ushangae! Hapa nmechangamsha genge tayari majinga yashajigawia minyama😂
Ujue nimerudi nyuma kusoma comments nione ni nani ambaye comment yake iko off sijaona 😁😁 ila mwenyewe unayewajua watu wako umeona. Halafu si uliaga wewe lakini
 
Back
Top Bottom