Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,973
- 127,383
Kikundi ganiHichi kikundi ni cha wachamba umbea,
Kikundi ganiHichi kikundi ni cha wachamba umbea,
Acha basi mzee!Uliposema ngosha ulimaanisha nini?
Hata huko redioni hataisikia, ataishia kusoma tu kwenye "kuzogoa" namna mwanaume mwenzake anavyoichakataAiseee noma sana so Dogo Pusi ataisikia redioni tu??

Hapo ni crush tu, siku akiolewa si utatolewa bandamaUnaamka asubuhi una maadui wapya usiowajua😂 kisa ulilike post ya crush wake utajutraa
Halafu wanajazana ujingaa mpaka unajiuliza hivi humu watu wanajitambua kweli au ndio watoto wengi🤭
😹😹😹😹DJ weka ngoma ya Z Antony... Inaitwa binti kiziwi nitakuja baada ya watu kulewa...🏃♂️🏃♂️🏃♂️
Tulikumiss aseeh na mizagamuano yako ilivyo heavyNa nani, na nini? daktari, jazilizia nyama kidogo!
Hakuna kitu walaHuu uzi una kitu! Acha nikeshe naogopa nikilala nitapitwa
Eti ulikasirika kisa kalike comment ya crush wako 😹😹😹Kipenzi si unanijua nilivyo mdogo wako 😊 hapo nishamaliza sitii neno tena nitaharibu
Wadau wanasema JF sio ya kuchukuliq serious sana ila kuna watu wapo serious kupita serious yenyewe
Sasa mtu kama mimi mwenye mbawa fupi nakaa mbali na hao marafiki zako wakali kama petrol wasinilipue 😊😊
Bye love u 😍
Mimi natania.Hakuna kitu wala
Ningetaka kiwepo ingekuwa wayback huko ila now no 😊
Ndio maisha ya humu ndani 😁😁 unaweza kudhani watu wanarushiana maneno ukadhani mada iliyoko mezani imechanganya kumbe wenzio wanagombea bwana 😁😁Duuuh
Ntang’olewa kidudu😂Hapo ni crush tu, siku akiolewa si utatolewa bandama
Dada niache siwezi heka heka uwiiiiiEti ulikasirika kisa kalike comment ya crush wako 😹😹😹
Kumbe mna macrush na hamsemi? 🤣
Sawa maa😊Mimi natania.
Bwana ambae wote hamumjui na yeye hana hizo taarifa zenu, kama matahira🤣Ndio maisha ya humu ndani 😁😁 unaweza kudhani watu wanarushiana maneno ukadhani mada iliyoko mezani imechanganya kumbe wenzio wanagombea bwana 😁😁
Hii ni ya lini tena... 😂Eti ulikasirika kisa kalike comment ya crush wako 😹😹😹
Kumbe mna macrush na hamsemi? 🤣
Hicho hichoKikundi gani
Hivi JF na hizi Id zetu fake. Mtu anapata wapi ujasiri wa kugombea mwenza?Ndio maisha ya humu ndani 😁😁 unaweza kudhani watu wanarushiana maneno ukadhani mada iliyoko mezani imechanganya kumbe wenzio wanagombea bwana 😁😁
Ni huzuni 🤣🤣🤣Bwana ambae wote hamumjui na yeye hana hizo taarifa zenu, kama matahira🤣
Unapenda sana umbea mwanakwetu.😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹
Igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
You’re back mwanakwetu?
Mbona hukunitumia sasaYani wewe usingesumbuka mimi pdf nilikutunzia mwenyewe… Achana na hao mapampula waliokutumia screen shot pm..!!
Ana matatizo ya akili, anashindwa kutofautisha ndoto anazoota na uhalisia, hakuna mwanamke anaweza kumkubali humu.Kwa kifupi de gunner kajipakulia minyama mpaka misamaki kwamba wewe chombo yake eti..!! 😹😹😹
Sijui hata anaweza kuthibitisha nini, ila aje tu, nipo nimejaa tele!Mi kama kawaida yangu napenda kusikia umbea na umbea umeletwa sa nifanyaje? 😹
Muhimu de Gunner athibitishe hapa na wewe ukiwepo? Au unasemaje mwanakwetu?