Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Status
Not open for further replies.
Jana usiku kwenye nida ya saa tano usiku nikiwa nimetoka maeneo ya sinza natembea kwa mguu na demu wangu tunaelekea survey tukafika maeneo ya mwenge pale TRA, tukasimamishwa na vibaka wawili ile kusimama tukazungukwa na vibaka kama watano wameshika dis piss na visu wakasema tutoe hela, tukawaambia tumepoteza hela zote na ndio maana tunatembea kwa mguu basi wakatukagua mifukoni kweli hawatukuta na hela ila wakachukua simu. wakamvua nguo demu wangu mi nikawa sina ujanja maana walikuwa na visu, ningefanyeje sasa? wakataka kumgegeda wakakuta amevaa ped wakumuacha wakasema RUNGU LA BABU HALILALI HIVI HIVI, wakaanza kunitoa nguo katika hali ya kushangaza wakati nimebaki na boxer ndio wanataka kumalizia wanigegede nilipata nguvu sijui kutoka wapi nikawaponyoka woote nikaanza kukimbia na demu wangu nikamuacha, sijajua nini kiliendelea kwake. naona aibu kumtafuta, ila yeye alimpigia simu mshikaji wangu ninaye kaa nae akasema anataka kuongea na mimi, nikamwambia jamaa aseme sipo. YAANI NAONA AIBU SANA KWA KWELI, NA WANGENIGEGEDA JANA SIJUI NINGEMUANGALIJE SIKU ZA MBELE.
kwi,,kwii,,kwii,,!!!! nilikuwa nimejaa stress za kuachwa na demu wangu leo ila kwa hii u made ma day gud,,, teehh,,tehh,,tehh,,,,!!!!
 
Bila shaka demu wako atakuwa alipigiwa kwa mtandao mwingine esp 071...
 
waacha utan ww unaogopa kuonana naye sababu alishuhudia ukiliwa.. anataka akupe pole boy.....ni bora kumuuita mpenz jamaa dem imekaaa kitoto-toto mkuu humu ndani kuna washua kbao...
 
Humu jf kunawatu wamepinda bro pole sana ungeliwa kabang kweli ungesema
 
Haahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaa, uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! Pole sana kwa soo hilo mkuu HIGH SCHOOL japo pia hongera kwa kuponyesha KUFUMULIWA MALINDA yako!
Jana usiku kwenye nida ya saa tano usiku nikiwa nimetoka maeneo ya sinza natembea kwa mguu na demu wangu tunaelekea survey tukafika maeneo ya mwenge pale TRA, tukasimamishwa na vibaka wawili ile kusimama tukazungukwa na vibaka kama watano wameshika dis piss na visu wakasema tutoe hela, tukawaambia tumepoteza hela zote na ndio maana tunatembea kwa mguu basi wakatukagua mifukoni kweli hawatukuta na hela ila wakachukua simu. wakamvua nguo demu wangu mi nikawa sina ujanja maana walikuwa na visu, ningefanyeje sasa? wakataka kumgegeda wakakuta amevaa ped wakumuacha wakasema RUNGU LA BABU HALILALI HIVI HIVI, wakaanza kunitoa nguo katika hali ya kushangaza wakati nimebaki na boxer ndio wanataka kumalizia wanigegede nilipata nguvu sijui kutoka wapi nikawaponyoka woote nikaanza kukimbia na demu wangu nikamuacha, sijajua nini kiliendelea kwake. naona aibu kumtafuta, ila yeye alimpigia simu mshikaji wangu ninaye kaa nae akasema anataka kuongea na mimi, nikamwambia jamaa aseme sipo. YAANI NAONA AIBU SANA KWA KWELI, NA WANGENIGEGEDA JANA SIJUI NINGEMUANGALIJE SIKU ZA MBELE.
 
Last edited by a moderator:
Hehehehehehe!yan we jamaa kama ni kwel umetia fora...umemkimbia mamsap! U cnt be a hero kabsa..,hahaha u made my day jaman!
 
ukiona mpaka saa tano uko njiani usisahau kisu na viwembe viwili.kama kisu kizito hata viwembe vinatosha.
 
ha haaaaa hili sio la kucheka lakini teh teh🙂🙂🙂🙂🙂🙂
 
Kwamaelezo yamleta uzi hapa,inaonekana majamaa yalifanikiwa kumgegeda, kwasababu kama sivyo kwanini yeye ndio haogope kuonana wala kupokea cm yademu wake? Haweke tu wazi kuwa majamaa yalifanikiwa kumkunjua rinda japo sio kwahiari yake ili nasi tumuonee huruma naiwe rahisi kumshauri kuliko kufichaficha wakati sisi huku kwetu tayari stori zipo kitaa naukweli wote
 
mkuu umenikumbusha hata mimi nilishakimbiaga soo na kumuacha dem japokuwa yangu ilikuwa tofauti kidogo!

Ni hivi nilikuwa chuo mwaka wa Pili, sasa kuna she wa mtaa nilikuwa nasuuza...siku moja tuko naye tukakatiza maeneo fulani mtaani, kumbe bwana maeneo hayo kulikuwa na nyuki na walikuwa wamechokozwa muda si mrefu! Sisi hatuna habari tumeshikana mikono huku tunadanganyana kuwa nikimaliza chuo ntamuo bila kuweka muda wa kuzunguka na baasha.... Ghafla nikasikia kama ncha imenichoma kichwani...eheh mara nyingine na nyingine...nikamvuta demu mkono ghafla kuashiria tukimbie maana nyuki hana Baunsa, Duh demu akaleta za kukimbia slow motion kama anakimbia pembezoni mwa beach na vazi la ufukweni na huku mishale ya nyuki inazidi nikajisemea walahi huyu bila kumuacha nikamsubirie kwa mbali hata ongeza speed....Trust me sikufika mbali she was at my back! these creatures...Damn them!

Ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaa yaani ukiwa na stress ingia humu utacheka mpaka ulonao watakushtikia.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom