Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Status
Not open for further replies.
Dah hii story wangeiona mashabiki wa Yanga angalau ingewapooza machungu!!
 
That's shiit was funny!! Ila sio fair kutaka kupumua na njemba mwenzio.

That's unfair and unjustice!!
 
Haya mambo si yakucheka! nadhani ningekua mimi ningefanya hivyo hivyo!

Unajifanya unamsaidia demu,wanakupakua then demu mkiachana anakutangaza!!

Kuna vyakuweka ujasiri ila sio masuala ya kugegedwa

Ukipata chance kimbia haswa!
Ulifanya uamuzi bora
 
we mshkaji nowma. inawezekana demu wako yumo MMU anafuatilia uzuri hii thread
 
Jana usiku kwenye nida ya saa tano usiku nikiwa nimetoka maeneo ya sinza natembea kwa mguu na demu wangu tunaelekea survey tukafika maeneo ya mwenge pale TRA, tukasimamishwa na vibaka wawili ile kusimama tukazungukwa na vibaka kama watano wameshika dis piss na visu wakasema tutoe hela, tukawaambia tumepoteza hela zote na ndio maana tunatembea kwa mguu basi wakatukagua mifukoni kweli hawatukuta na hela ila wakachukua simu. wakamvua nguo demu wangu mi nikawa sina ujanja maana walikuwa na visu, ningefanyeje sasa? wakataka kumgegeda wakakuta amevaa ped wakumuacha wakasema RUNGU LA BABU HALILALI HIVI HIVI, wakaanza kunitoa nguo katika hali ya kushangaza wakati nimebaki na boxer ndio wanataka kumalizia wanigegede nilipata nguvu sijui kutoka wapi nikawaponyoka woote nikaanza kukimbia na demu wangu nikamuacha, sijajua nini kiliendelea kwake. naona aibu kumtafuta, ila yeye alimpigia simu mshikaji wangu ninaye kaa nae akasema anataka kuongea na mimi, nikamwambia jamaa aseme sipo. YAANI NAONA AIBU SANA KWA KWELI, NA WANGENIGEGEDA JANA SIJUI NINGEMUANGALIJE SIKU ZA MBELE.

Pole kwa yaliyo wasibu
 
Aisee! Kweli kila mtu atabeba msalaba wake !!!
 
Wallah japo si ya kucheka, ila umetuvunja mbavu wengi. Mtu wako mtafute tu myaongee bwana...
 
Shinga na Mang'wani ….. Hata sikumbuki maana yake ni nini, lakini hii ya leo kiboko. Kuanzia leo badilisha njia, kwani hapo jamaa watakuwa wanakusubiri kila siku ili uwaachie mzigo. Pole sana.
 
hahahhahahahahahhahahahahahha, wallahi nimecheka mwenyewe kama mwehu vile.
Pole sana na hongera. Hapa kwetu ilitokea mwaka mpya, mshakaji kamkimbia binti wale wezi wakamkata binti banga la uso wasamaria ndo wakamuokoa. Tukamwambia mpuge chini mshikaji hafai. Sasa na wewe sijui tusemeje. Hahahahhhahahahaahhaah
 
Haya mambo si yakucheka! nadhani ningekua mimi ningefanya hivyo hivyo!

Unajifanya unamsaidia demu,wanakupakua then demu mkiachana anakutangaza!!

Kuna vyakuweka ujasiri ila sio masuala ya kugegedwa

Ukipata chance kimbia haswa!
Ulifanya uamuzi bora
hahahahhahahahahahahhahahahahaha, wallahi mbavu zangu.
 
teh teh
ngoja ni mtweet hii masanja

alhamis ijayo iwe episode ze comedy
 
Hahahahahahaha. It was your lucky day, both of you.
 
Khah! We kijana!
image.jpg​
 
Jana usiku kwenye nida ya saa tano usiku nikiwa nimetoka maeneo ya sinza natembea kwa mguu na demu wangu tunaelekea survey tukafika maeneo ya mwenge pale TRA, tukasimamishwa na vibaka wawili ile kusimama tukazungukwa na vibaka kama watano wameshika dis piss na visu wakasema tutoe hela, tukawaambia tumepoteza hela zote na ndio maana tunatembea kwa mguu basi wakatukagua mifukoni kweli hawatukuta na hela ila wakachukua simu. wakamvua nguo demu wangu mi nikawa sina ujanja maana walikuwa na visu, ningefanyeje sasa? wakataka kumgegeda wakakuta amevaa ped wakumuacha wakasema RUNGU LA BABU HALILALI HIVI HIVI, wakaanza kunitoa nguo katika hali ya kushangaza wakati nimebaki na boxer ndio wanataka kumalizia wanigegede nilipata nguvu sijui kutoka wapi nikawaponyoka woote nikaanza kukimbia na demu wangu nikamuacha, sijajua nini kiliendelea kwake. naona aibu kumtafuta, ila yeye alimpigia simu mshikaji wangu ninaye kaa nae akasema anataka kuongea na mimi, nikamwambia jamaa aseme sipo. YAANI NAONA AIBU SANA KWA KWELI, NA WANGENIGEGEDA JANA SIJUI NINGEMUANGALIJE SIKU ZA MBELE.

Hahaha, nimecheka sana
Wangemgegeda uyo uyo dem wako kwa nini wakugegede wew? Iyo ni kufuru
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom