MREJESHO WAKUU
Jana mida ya saa kumi na mbili jioni demu wangu alikuja ninapoishi akanikuta nafua, alipofika mi nilikuwa sijamuona nikasikia mtu anacheka. Nikageuka nikamuona ni yeye, akazidisha kucheka namimi nikaanza kucheka. Akawa ananicheka huku ana igiza maneno niliyokuwa najitetea kwa wale jamaa wakati wananivua nguo. nikamuuliza kiliendelea nini, anasema jamaa walimtukana kibwana chako chenyewe kioga tu na angebaki angejua sisi ni nani leo. wakamuachia akarudi kwake.......... mwisho wa siku tukaishia kucheka tu, namshukuru sana Mungu tigo yangu imepona.