Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Status
Not open for further replies.
Wewe nawe boya kweli yani ulivyokimbia ndo hukurudi tena.Hapo dawa ilikuwa ni kurudi ntu nyomi na kuokoa mateka fasta.Ona sasa demu wako washamfira.Jinga wewe.
 
Nakushauli ukapige gym then utakuwa mubabe kweli acha kulegea msela
 
RUNGU LA BABU lilikuwa litelezee hadi kwa cameron .....teh teh..
 
Nilikuwa naangalia citizen TV wiki kama tatu zilizopita kulikuwa na kipindi cha kusisimua kuelezea rapping and all that. Kuna kijana mmoja na mke wake walikuwa na ushuhuda wao. Ni walokole walikuwa wanaenda mkesha siku moja. Wakakutana na wahuni wakawateka wakawapeleka porini. Wakataka hela and all that. Katika harakati za kuwaharass wakauliza uhusiano wao. Ili kujilinda wakasema ni kaka na dada!!! Haikusaidia, walimbaka yule mchumba by then kwa zamu. Then walivyokuwa wanyama nao wakamwambia kuwa na yeye alale na dada yake. Kwa kuogopa kufa alifanya hivyo. Walitoka pale wakaenda hosp na wakapewa dawa na counseling. They are happily married. Dada hakuwa na hatia hivyo hata wewe mleta mada kama ulikuwa na upendo wa dhati usingetimua!!!!!
 
hahahahah nipo class yan nimecheka mpaka nkakuta mijicho ya darasa zima inaniangalia mim..bt brother ucngekimbia,c wangekugusa kidogo 2 afu unamwambia girlfrnd asiseme
 
Wewe sema tu kuwa sauti ya mwisho uliyoisikia ni 'lete condom' sasa habari ya kukimbia na boxer uzushi mtupu!
 
Kuwa na kawaida ya kutembea na p.spray majira ya usiku itakusaidia
 
Aiseee kumbe watu ni wepesi hivyo unaogopa bisibisi mpaka unataka kugeuzwa dah... noma sana...!
 
mwenyewe ukajiona mwanaume shupavu kutembea na demu wako usiku tena kwa TZ 11.. ha! ha!
 
kwa jinsi unavyoogopa kuonana nae inatia mashaka huenda yeye walimuachi wakabaki na wewe,bao linaonyesha yeye aliachiwa kitambo!wakabaki na wewe!
 
Eti walitaka 'kunigegeda' dah vitu vingine mnavyoandika sisi huwa tunaweka alama fulani hivi......Dah kwa kweli mwanaume hutakiwi kuandika hivyo.! unaandika as if ni kitu cha kawaida!

We umepotelea wapi na riwaya yako, au ile blog ulikoitoa imefungwa?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom