Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Nimemkimbia demu wangu jana, wahuni walitaka kunigegeda

Status
Not open for further replies.
Aisee pole sana but kama unajijua mvivu wa kujitetea usipende maxingira hatarishi kama hayo. Saa tano usiku unatembea kwa miguu halafu huna hana kibastola, karate hukujifunza utotoni ni hatari. Maana wangeweza kuwagegeda wote wawili. Ilamuulize vizuri hawakumbadilishia njia wakaruka ukuta.Kwani walisema rungu la babu halirudi bure.!
 
Mshukuru MUNGU kama hayajakukuta Mkuu.

Haya mambo yapo sana tena hiyo mitaa aliyoandika jamaa hapo ndio BALAA

Na kama uamini ili TUKIO NI LA KWELI basi utakuja kuamini siku litakapokuvaaa wewe au mtu wako wa karibu.

mkuuu hata mimi nashangaa sana kiukweli kwa MWENGE jamaa katunga story coz mitaa ya MWENGE mm hata saa 9 au 8 natembea mpaka home hakuna wakunikaba mbali zaidi eneo alilolitaja watu wanakesha wanatembea mkuu .hapo tra kuna polisi wanakesha wanalinda upande wapili kunawalinzi kibao wanalinda maduka.
ukirudi nyuma kidogo kuna jamaa wanao ziba pancha pale Sheri wanakesha 24 hrs.
mwisho hiyo Barbara gari bajaji na pikipiki na watu wanakesha wakitembea toka kona baaa/mbugani.

mwisho wewe jamaa ni kilaza sana unakimbia na kumwacha dem wako??
kiukweli mm nikikabwa na jamaa watake kunitafuna siku hiyo ndio itakuwa siku yangu ya kifu ni bora nife kuliko kutafunwa.
siku zote vibaka hawana ushilikiano kwenye kifo unajitoa mhanga mkuu namnyokea 1 namtenda vilivyo kama ni ngum ya mdomo nahakikisha Katema meno.

tatizo lenu vijana mmelegea sana na vinguo vyenu mnavyo vaa hajulikani nani dem nani men.

mm nishatembea sana dar usiku lakini sijawahi kabwa hata Mara 1.siraha kubwa namba 1 nijivuniayo ni mbio nikichomoka kibaka lazima mwenyewe acheke. 2 kidogo najiamini kwenye defence inapotokea hatari kama hiyo.
 
siku nyingine upokee hiyo simu ya mpz wako coz anaweza kuwa amejeruhiwa anahitaji msaada wako, sasa unapokataa kupokea simu yake na ilihali umwacha kwenye tukio baya hapo unaonesha upendo wako kwa mpz wako ni 0%, huyo demu wako angekuwa na akili atakupiga chini.
 
Jana usiku kwenye nida ya saa tano usiku nikiwa nimetoka maeneo ya sinza natembea kwa mguu na demu wangu tunaelekea survey tukafika maeneo ya mwenge pale TRA, tukasimamishwa na vibaka wawili ile kusimama tukazungukwa na vibaka kama watano wameshika dis piss na visu wakasema tutoe hela, tukawaambia tumepoteza hela zote na ndio maana tunatembea kwa mguu basi wakatukagua mifukoni kweli hawatukuta na hela ila wakachukua simu. wakamvua nguo demu wangu mi nikawa sina ujanja maana walikuwa na visu, ningefanyeje sasa? wakataka kumgegeda wakakuta amevaa ped wakumuacha wakasema RUNGU LA BABU HALILALI HIVI HIVI, wakaanza kunitoa nguo katika hali ya kushangaza wakati nimebaki na boxer ndio wanataka kumalizia wanigegede nilipata nguvu sijui kutoka wapi nikawaponyoka woote nikaanza kukimbia na demu wangu nikamuacha, sijajua nini kiliendelea kwake. naona aibu kumtafuta, ila yeye alimpigia simu mshikaji wangu ninaye kaa nae akasema anataka kuongea na mimi, nikamwambia jamaa aseme sipo. YAANI NAONA AIBU SANA KWA KWELI, NA WANGENIGEGEDA JANA SIJUI NINGEMUANGALIJE SIKU ZA MBELE.

MREJESHO WAKUU
Jana mida ya saa kumi na mbili jioni demu wangu alikuja ninapoishi akanikuta nafua, alipofika mi nilikuwa sijamuona nikasikia mtu anacheka. Nikageuka nikamuona ni yeye, akazidisha kucheka namimi nikaanza kucheka. Akawa ananicheka huku ana igiza maneno niliyokuwa najitetea kwa wale jamaa wakati wananivua nguo. nikamuuliza kiliendelea nini, anasema jamaa walimtukana kibwana chako chenyewe kioga tu na angebaki angejua sisi ni nani leo. wakamuachia akarudi kwake.......... mwisho wa siku tukaishia kucheka tu, namshukuru sana Mungu tigo yangu imepona.
kwi kwi kwi kwi kwi Jamiiforum raha tupu
 
Ulifanya uamuzi sahihi kwa wakati sahihi haaaahaahaa jipende mwenyewe kwanza ungezubaa leo ungekua mtu mpya ila vipi uyo shemeji mtandao kanusurika au ilibidi akusaidie ulipokimbia muulize vizuri.
 
Hahaha hahaha,msipende sana kutembea ucku bila sababu za msingi.
 
situmii tena ID ya HIGH SCHOOL nimepigwa ban mpaka mwaka 2016, kwasasa napatikana kupitia ID ya NEW SCHOOL
 
Hahaha,,..pole mkuu mkasa wako yan within ni sad and at the same time its fun but dont take offence of my words take it easy man that is how challenges comes least we expect them brace yourself like a man and face your gal.,.its nothing to be ashamed of when you run and left her behind
 
situmii tena ID ya HIGH SCHOOL nimepigwa ban mpaka mwaka 2016, kwasasa napatikana kupitia ID ya NEW SCHOOL

Kwa hiyo kina Moderator wamekutwanga BAN...

Vijana wapya hapa JF mna fujo sana natamani wote mpewe mvua za maana kwa kila ID inayoleta fujo....
 
Last edited by a moderator:
Hahaha, umenikumbusha miaka ka sita nyuma hivi.. Mi mishe ka hii ilitokea nlikua na mdada wa watu tunatembea mida ya usiku, jamaa wameomba hela nikawazingua, wakarudi nyuma wengine wanatoa wembe mwingine kisu nikasema hapa leo nmepatikana. Nikamwambia mdada em cheki TZ11 zako vizuri tule kubwa, tulijikuta tumevamia restricted zone tukadakwa na polisi, yani ile ndo ilikua ponapona yetu, ilibidi kuanza kuwapiga sound tena polisi maana na wao walianza mizinguo kwa nini tumeingia eneo lisiloruhusiwa..
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom