Nimefarijika sana TBC kuonesha kombe la dunia

Nimefarijika sana TBC kuonesha kombe la dunia

Tbc usiwawekee dhamana. Tayari wametuingiza chaka. Nilikuwa na hamu sana na Curacao
 
Hamjambo

Naomba wasiwe wanachagua mechi waonyeshe mechi zote

Na waache tabia ya kukata mechi kipindi inaendelea

Nafikiria kidogo kuunganisha mawazo yangu Azam Tv na TBC kuhusu kuonyesha hizi mechi lakini binafs hainihusu

Sina pesa ya kulipia king’amuzi kwa miez hii miwili mitatu na stress kubwa ilikuwa kombe la dunia tu na kama nalipata TBC ni vyema sana kwangu kwa kipindi hiki

Tamthilia sio mambo yangu labda NBC PREMIUM LEAGUE ndio itanisumbua

TBC hongereni sana kwa kuonyesha michuano hii hakika ninyi kweli ni BRAND BORA AFRICA hamna mpinzani
Vipi unaendelea kufarijika?
 
TBC ni takataka bombeii. Inachagua mechi za kuonyesha.
Kazi ni kipimo cha utu
 
Hamjambo

Naomba wasiwe wanachagua mechi waonyeshe mechi zote

Na waache tabia ya kukata mechi kipindi inaendelea

Nafikiria kidogo kuunganisha mawazo yangu Azam Tv na TBC kuhusu kuonyesha hizi mechi lakini binafs hainihusu

Sina pesa ya kulipia king’amuzi kwa miez hii miwili mitatu na stress kubwa ilikuwa kombe la dunia tu na kama nalipata TBC ni vyema sana kwangu kwa kipindi hiki

Tamthilia sio mambo yangu labda NBC PREMIUM LEAGUE ndio itanisumbua

TBC hongereni sana kwa kuonyesha michuano hii hakika ninyi kweli ni BRAND BORA AFRICA hamna mpinzani
Hongera mjomba. Naona unaifirahia TBC ukweli na uhakika. Yaani bure kabisa. Hujalipia king'amuzi kama sisi wenzako.
 
Tbc usiwaamini sana,,, tafuta pesa lipia kingamuzi upate full burudani.

Huko Tbc katika ya mechi wakiona views ni wengi pindi linabadilishwa utaona tu
Kipindi maalumu mama anazindua kilimo cha matikiti huko chake chake tutarudi baada ya muda mfupi.
Umesema kweli ubora wa picha ni hovyo kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom