leo dada
JF-Expert Member
- Oct 26, 2023
- 3,615
- 18,224
Uwe tayari kwa loloteKwa uchumi huu mwekundu, nitakomaa nao tu
Uwe tayari kwa loloteKwa uchumi huu mwekundu, nitakomaa nao tu
Sasa mkuu huoni kama kombe la dunia limeshuka thamani maana kila mtu atajiamria mamboHamjambo
Naomba wasiwe wanachagua mechi waonyeshe mechi zote
Na waache tabia ya kukata mechi kipindi inaendelea
Nafikiria kidogo kuunganisha mawazo yangu Azam Tv na TBC kuhusu kuonyesha hizi mechi lakini binafs hainihusu
Sina pesa ya kulipia king’amuzi kwa miez hii miwili mitatu na stress kubwa ilikuwa kombe la dunia tu na kama nalipata TBC ni vyema sana kwangu kwa kipindi hiki
Tamthilia sio mambo yangu labda NBC PREMIUM LEAGUE ndio itanisumbua
TBC hongereni sana kwa kuonyesha michuano hii hakika ninyi kweli ni BRAND BORA AFRICA hamna mpinzani
kumradhi mpenzi mtazamaji wetu kwa sasa tujiunge na wenzetu walioko kule katavi ambapo serikali imewapata wawekezaji na wanunuzi wa asali baada ya kuitembelea shamba la nyuki ya waziri mkuu mstaafu Mizengwe PindaHamjambo
Naomba wasiwe wanachagua mechi waonyeshe mechi zote
Na waache tabia ya kukata mechi kipindi inaendelea
Nafikiria kidogo kuunganisha mawazo yangu Azam Tv na TBC kuhusu kuonyesha hizi mechi lakini binafs hainihusu
Sina pesa ya kulipia king’amuzi kwa miez hii miwili mitatu na stress kubwa ilikuwa kombe la dunia tu na kama nalipata TBC ni vyema sana kwangu kwa kipindi hiki
Tamthilia sio mambo yangu labda NBC PREMIUM LEAGUE ndio itanisumbua
TBC hongereni sana kwa kuonyesha michuano hii hakika ninyi kweli ni BRAND BORA AFRICA hamna mpinzani
Haaaaaaah wakirejea Mexico 2-0Bafanakumradhi mpenzi mtazamaji wetu kwa sasa tujiunge na wenzetu walioko kule katavi ambapo serikali imewapata wawekezaji na wanunuzi wa asali baada ya kuitembelea shamba la nyuki ya waziri mkuu mstaafu Mizengwe Pinda
Mnawakandia sana hawa jamaa 😂kumradhi mpenzi mtazamaji wetu kwa sasa tujiunge na wenzetu walioko kule katavi ambapo serikali imewapata wawekezaji na wanunuzi wa asali baada ya kuitembelea shamba la nyuki ya waziri mkuu mstaafu Mizengwe Pinda
Naomba nitajie mkuu nichek mechi ya leoSites zitakuwepo za online
Ishu n quality tuuMimi naenjoy nikiangalia kwenye sim vip? Kwenye Tv
Hamjambo
Naomba wasiwe wanachagua mechi waonyeshe mechi zote
Na waache tabia ya kukata mechi kipindi inaendelea
Nafikiria kidogo kuunganisha mawazo yangu Azam Tv na TBC kuhusu kuonyesha hizi mechi lakini binafs hainihusu
Sina pesa ya kulipia king’amuzi kwa miez hii miwili mitatu na stress kubwa ilikuwa kombe la dunia tu na kama nalipata TBC ni vyema sana kwangu kwa kipindi hiki
Tamthilia sio mambo yangu labda NBC PREMIUM LEAGUE ndio itanisumbua
TBC hongereni sana kwa kuonyesha michuano hii hakika ninyi kweli ni BRAND BORA AFRICA hamna mpinzani