Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Kwanza shukuru Mungu kwamba hii "safari" yake ya kwenda USA imetokea kabla ya harusi. Fikiria kama baada ya mwezi tangu umuoe ndio angeibuka na hii safari ya "mwezi mmoja" halafu kila siku anakupiga kalenda dada bado hali yake si nzuri hivyo naongeza muda wa kuwepo huku halafu baada ya miezi michache anakwambia "nimepata shule huku hivyo nimeamua kusoma" hapo ndio ungechanganyikiwa zaidi. Mwache aende lakini sioni tatizo la wewe kuona shida kuwaambia Wazazi wako nini kinachoendelea kuhusiana na mkeo mtarajiwa. Pole sana na kila la heri.
Umesema vema rafiki....
Mi naona wazazi wake wataelewa kirahisi kabisa sababu nao walishawahi kufanya hili. amruhusu mdada aende zake, asimng'ang'anie
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wazazi wakati mwingine wanafanya makosa kwa kuingilia maamuzi ya watoto wao ambao taari ni watu wazima, na mengine huweza kuwaathiri watoto kwa kipindi kirefu katika maisha yao.
wakati mwingine tunatest misimamo ya wanetu.......
Mimi hapa kwangu najua kabisa nani ana msimamo na nani anaweza ku-compromise. na mara nyingi na-take advantage ya yule anaye-compromise. Nikiona nimeshindwa kuwaamulia wafanye nini, huwa nawauliza wao, ofcourse kila mtu anakuwa na choice yake lakini mwisho anashinda yule mwenye msimamo
 
Wataelewa tu rafiki na hakuna sababu ya huyu mwenzetu kupata kigugumizi katika kuwaambia wazazi wake ingawaje hili litakuwa limemchanganya sana.

Umesema vema rafiki....
Mi naona wazazi wake wataelewa kirahisi kabisa sababu nao walishawahi kufanya hili. amruhusu mdada aende zake, asimng'ang'anie
 
Ni jambo zuri sana kuwafundisha watoto wawe na misimamo katika umri mdogo hata wakiwa wakubwa inakuwa rahisi wao kusimamia maamuzi yao, lakini akiwa mtu asiye na misimamo basi kila siku atakuwa anaendeshwa kama gari bovu.

wakati mwingine tunatest misimamo ya wanetu.......
Mimi hapa kwangu najua kabisa nani ana msimamo na nani anaweza ku-compromise. na mara nyingi na-take advantage ya yule anaye-compromise. Nikiona nimeshindwa kuwaamulia wafanye nini, huwa nawauliza wao, ofcourse kila mtu anakuwa na choice yake lakini mwisho anashinda yule mwenye msimamo
 
Wataelewa tu rafiki na hakuna sababu ya huyu mwenzetu kupata kigugumizi katika kuwaambia wazazi wake ingawaje hili litakuwa limemchanganya sana.
Atachanganyikiwa saa hizi lakini baadae kidogo atakuwa rafiki wa kawaida tu wa huyo binti....., lol!
 
Ni jambo zuri sana kuwafundisha watoto wawe na misimamo katika umri mdogo hata wakiwa wakubwa inakuwa rahisi wao kusimamia maamuzi yao, lakini akiwa mtu asiye na misimamo basi kila siku atakuwa anaendeshwa kama gari bovu.

You are right rafiki.......
ngoja tukomae
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mkwe, mwanangu ni kidume ambacho kinajua nini kinataka......... haburuzwi....
Jana tu nilikuwa naongea nao maana karibia wanafunga shule, nikawauliza watakaa hapa home likizo yote wiki sita? maana mimi na dad wao hatuna likizo. Nikawaambia waende kwa bibi yao angalau kwa wiki mbili....... mdogo akasema hapana, labda niwapeleke kwa mamao mdogo ili wakaone wenzao, mkubwa akasema hataki kwenda huko, anataka kwenda sehemu ambayo ata-have fun. mpaka mwisho nikawaambia wajipange wakubaliane wataenda wapi ndo waje wanipe majibu.
Kwa hiyo mkwe Matesha akileta za kuleta tu itakula kwake na nyie wazazi wake

Nimebadili mawazo. Açha wanetu wawowane wao kwa wao. Kina matesha watarudisha damu nyumbani. Kaka zake kwa Kaizer watawawowa. Samahani sana mkwe, hatupendi kunyaswanyaswa kijinsia.
 
Last edited by a moderator:
Rudia mwanzo mkuu nilishasema hili kuwa hawajanikataa


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Nahisi umekataliwa in the process kuelekea kwenye ndoa, inawezekana hawakuliona Hilo mwanzoni na sasa wanatafuta njia ya kukutosa! Huyo binti anajua kinachoendelea usijidanfanye kulia kwake ndio Alama ya upendo wake kwako inawezekana analia kwa vile anajua maumivu utakayayopata baada ya kuondoka maana hatorudi! You don't need to be a rocket scientist kung'amua Hilo! Mwezi mmoja umebaki kufunga ndoa dada amejifungua! Nani anamtunza huyo mtoto kipindi ambacho anasubiri invitation? Na taratibu za visa sio siku mmoja mpaka ombi lake likubaliwe mkuu! Huoni kwamba ataendelea kuwa bongo kwa kipindi kirefu mpaka visa itoke? Na itakuwa karibu sana na harusi yenu? Kama bado ipo!
 
Nimebadili mawazo. Açha wanetu wawowane wao kwa wao. Kina matesha watarudisha damu nyumbani. Kaka zake kwa Kaizer watawawowa. Samahani sana mkwe, hatupendi kunyaswanyaswa kijinsia.
ha haaaa, mkwala mbuzi, lol!
time will tell
 
Mara nyingi huwa napata tabu kidogo kuwaelewa waanzisha mada hapa MMU.

21 Julai 2014
safari yangu ya mahusiano wa kimapenzi nikiwa najitambua ni wasichana wawili tofauti na ktk vipind tofauti, huyu wa kwanza tulikuwa nae mtaani na nilidumu nae 2yrs and half na nilifikia hatua ya kumtambulisha kwa wazazi wangu lkn wazazi walimkataa katakata hasa mzee wangu nikaona isiwe tabu kugombana na wazazi kisa m/mke

Lakini ukirudi nyuma kidogo unakutana na maandishi kinzani, mwanzoni nilidhani kuwa huyu binti anayeelezewa hapa chini ndio huyo aliyetoswa na wazazi hapo juu lakini sidhani.

TIme frame ya kila tukio haishahabiani hata kidogo, sababu ya kutosana na huyu binti hapa chini bila shaka ni wasiwasi wa kufanywa kidumu, muda walidate ni miaka mitatu.

24 Desemba 2013

https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/574605-niko-dilemma-wana-mmu.html

kuna Binti mmoja naDate nae for 3ys now tokea ye yupo chuo mwaka wa kwanza hadi anamaliza,sasa imefikia kipindi nahitaji kumuoa kwa kweli ukizingatia tupo dini moja na nampenda na ananipenda pia.

Sasa ishu inakuja hivi,,jinsi nilivyompata huyo Binti ni Left foot kwamba nilimkuta na mtu wake wapo kwenye mahusiano na yeye aliniambia ukweli wote kuwa ana mtu wametoka mbali na kamsaidia mambo mengi tokea anasoma chuo kama ujuavyo tena Wanaume hatukubali kushindwa nikaomba walau urafiki tu, tukaanza outing za hapa na pale mwisho wa siku Automatic tukajikuta wapenzi na kulila lile tunda. Binti akawa anatuchanganya mi na jamaa ila mimi najua mchezo mzima ye jamaa hajui lolote lile hadi sasa hivi kwa muda wa miaka mi3. Na Binti anataka nimuoe maana jamaa hajawahi kumgusia hilo neno hata siku moja pia wapo tofauti dini zao jamaa ye ni Muislam.

Mosi, sasa wasiwasi wangu ni huu jinsi nilivyompata huyu Binti na ukizingatia bado ana mahusiano na sisi wote na alishaniambia ye yupo tayari kumuacha jamaa kama nikiwa tayari kumuoa.
Pili, Inaelekea Binti bado anampenda kiasi flani jamaa hasa alivyomsaidia kipindi hicho anasoma.


Ukiachana na hilo, hapo juu naona mleta mada anajieleza kama katika maisha yake kashawahi kuwa na mahusiano mara mbili tu kwa vipindi tofauti, lakini mbona kama kuna mahusiano mengine yameshawahi kufanywa na mleta mada?

18 Januari 2013
https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/386417-nashindwa-kumuelewa.html

Hapa mtaan kuna msichana m1 mwaka wa2 ktk chuo kimoja maarufu nimekua nae ktk mahusiano km mwez wa3 now, ana SugarDaddy ake na ndo aliyempangishia chumba na kutoa huduma zote ila halal ni anakuja na kuondoka kwn ana familia yake, huyu msichana sikumtongoza 2likua na mazoea ya hpa na pale ila kila m2 alikua na feeling na mwenzake,,nilimuomba 2toke out moja cku hyohyo 2kajikuta In Relationship kwn nilikula denda za kutosha,
 
  • Thanks
Reactions: RR
kama kitchen party ilikuwa mwezi wa 8 ambao ni wiki chache tu tokea sasa alafu anaambiwa aende marekani mmh hapo kwa kwelil nina mashaka, inawezekanai wazazi wake pamoja na ndugu wamefanya maamuzi mengine na kuafikiana hiyo ndoa isiwepo, pole sana mana kutokana na maelezo yako unaonekana una mapenzi ya kweli, ndoa unaitaka kweli na ukichanganya na kilichotokea kwa msichana wako wa mwanzo utakuwa kwenye wakati mgumu sana, ushauri wangu nenda kawaeleze wazazi wako pamoja na mshenga wako ili waende huko kwao na binti wakapata ukweli ili mbivu na mbichi zijulikane mapema, na mwisho jaribu kumshirikisha Mungu mana mwisho wa uwezo wetu na mawazo wetu ndo mwanzo wa uwezo wake. Mwisho nimekupenda kaka yangu unaonekana uko kwenye kundi la vijana wenye maadili mema
 
Binafsi naona hamna tatizo na huyu binti kwenda USA kama mngekua mnajiamini katika maamuzi yenu
maana huko angefanya shoping ya vitu vya msingi vya ndoa.Tatizo ninaloona hapa kuna shida moja
kubwa kwamba hamna maridhiano ya kuaminika kati ya pande zote mbili cha kufanya binti aende
ww subiri kama mawasiliano yatakua mazuri kuhusu ndoa utaendelea kufanya maandalizi kama itakua
mapichapicha utajua na kuachana na hayo maandalizi.Ikishindikana jaza mimba atakutafuta ulee mtoto.
 
Ni mambo madogo tu hayo ,mwezi mmoja unalalamika heheh pole ..Mwanaume ni kichwa cha family
 
Mh...What goes around, comes around.....
Mkuu hii ni revenge japo wewe inakuonea but ipokee tu, Yule mliomkataa mwanzo hakufurahia yeye na wazazi wake pia, sasa na wewe na wazazi wako mu experience the same pain. Ila pole sana
 
Ki vp labda mkuu?
Maana alikataa kuendelea ili nimuoe vile vile ye mwenyewe hataki kwenda huko ingekuwa labda anahitaji kwenda hapo sawa ningeweza labda kukuelewa!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

anapaswa kukusikiliza kwanza....
 
Back
Top Bottom