Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Hamna mke hapo...

Ki vp labda mkuu?
Maana alikataa kuendelea ili nimuoe vile vile ye mwenyewe hataki kwenda huko ingekuwa labda anahitaji kwenda hapo sawa ningeweza labda kukuelewa!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Ki vp labda mkuu?
Maana alikataa kuendelea ili nimuoe vile vile ye mwenyewe hataki kwenda huko ingekuwa labda anahitaji kwenda hapo sawa ningeweza labda kukuelewa!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

ana maanisha utapelekeshwa sana hadi ujute...
ye anakupenda ila ndugu zake watata.
.!!
 
ana maanisha utapelekeshwa sana hadi ujute...
ye anakupenda ila ndugu zake watata.
.!!

Kifupi hilo swala halipo na sitoweza kulikibali akishakuwa Mke wangu!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Kijana Umetegwa na ka Mtihani kadogo tu unayumba yumba... Shaurizako Utakosa Mke hivi hivi waambie utamsubiri huku ukiendelea na Maandalizi ya harusi Yenu... Tego dogo sana hilo wanakupimia... huko walipo wanacheka sana wanajua unavyojichanganya kwa maswali.... bado kuna lingine endapo akifika huko watakuambia mchumba wako amepata kazi na offer ya kusoma Bure hivyo umesubili kwa miaka miwili uchanganyikiwe kabisa... Tafuta humu humu JF wapo wengi wanatafuta waoaji haswa Husninyo sema nae usione so
 
Kijana Umetegwa na ka Mtihani kadogo tu unayumba yumba... Shaurizako Utakosa Mke hivi hivi waambie utamsubiri huku ukiendelea na Maandalizi ya harusi Yenu... Tego dogo sana hilo wanakupimia... huko walipo wanacheka sana wanajua unavyojichanganya kwa maswali.... bado kuna lingine endapo akifika huko watakuambia mchumba wako amepata kazi na offer ya kusoma Bure hivyo umesubili kwa miaka miwili uchanganyikiwe kabisa... Tafuta humu humu JF wapo wengi wanatafuta waoaji haswa Husninyo sema nae usione so

Mkuu kwangu huu ni mtego mkubwa na si mdogo kama unavyodai,,siwezi kumruhusu kwa kweli bora hata ungesema nishamuoa ndio aende huko America lakini sio sasa hivi kwenye maandalizi.
Mkuu kweli huyu mchumba arukie kwenye gear halafu tena hapo hapo nije kutafuta mwingine? Labda baadae sana


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Tarehe 27/10 natimiza 28
Kwa huyu Binti sidhani maana kama kuna mtu ambaye anahitaji ndoa ni yeye nafikiri kuliko mimi.
Mimi kuwa na 28 sidhani kama bado ni mtoto maana najitambua na nahitaji ndoa kwakweli.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

tatizo lako unalazimisha hiyo ndoa. ndoa haifungwi kwa sababu ya umri au uhitaji wa ndugu
 
tatizo lako unalazimisha hiyo ndoa. ndoa haifungwi kwa sababu ya umri au uhitaji wa ndugu

Labda mimi ndo sijajua na lazimisha vipi hiyo ndoa?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Ni jana nimepigiwa Simu usiku so sijaenda bado kwa wazazi kuwapa taarifa.
Wangenidharau lkn wasingekubali nimuoe Binti yako japokuwa walikaa miezi6 kunichunguza ndio posa ikakubaliwa.
Mkuu nitaonesh uanaume kivp labda maana Binti hayuko mikononi kwangu so any thing inaweza tokea like kurudishiwa mahari. Msimamo wangu nimekataa asiende huko.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

uanaume unaosemwa hapa ni kupinga huyo mchumba wako asiende huko usa zaid ya hapo vunja mahusiano
 
kama wanadai atarudi 1 month later ww subiri tu una haraka ya nn ulishasubiri sana kuwa mpole isiwe taabu! Najiuliza tena lipi kubwa ndoa yake au mimba ya dadake? Sina jibu, then kama wakwe zako wangekuwa hawataki umuoe walipokea mahari ya nini ?tena after serious investigation ndo kuridhia! Siku hizi kama hutaki mlolongo kwenye ndoa, piga mimba uone watakuja wenyewe!
 
Mkuu kwangu huu ni mtego mkubwa na si mdogo kama unavyodai,,siwezi kumruhusu kwa kweli bora hata ungesema nishamuoa ndio aende huko America lakini sio sasa hivi kwenye maandalizi.
Mkuu kweli huyu mchumba arukie kwenye gear halafu tena hapo hapo nije kutafuta mwingine? Labda baadae sana


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Wala usikatae ila Sisitiza kuwa wewe utaendelea na maandalizi tu na jinsi maisha yalivyo wewe kusanya michango akipotea michango yake itakuwa faida kwako...kwa kukupunguzia machungu... Waolewaji wapo wengi sana... muhimu asiwe Tasa tu
 
Miss Chagga kasema ukweli. Kwa ulivyochanganyikiwa na kuoa aliyesoma ulaya na kutaka sifa unaona ushauri wowote wa kukuponya na presha ni upotoshaji. Iwapo ndoa itakuwepo itakuwa ni moja ya familia yenye vituko vya hali ya juu ktk sayari hii. Kwa kupenda sifa za huku nje, itabidi uwe zoba ili ndoa hiyo idumu. Familia yake haikutaki na yeye mwenyewe hataki kimya kimya! Angetaka angekataa kila kitu kutoka kwa familia yake na wangemkubalia. Utoto wa kuchaguliwa mchumba unakurudia. Huwezi kutushawishi eti wazazi wako walikataa bila kutupa sababu za msingi. Waeleze ukweli kuwa walimkataa mchumba wako na ww ni zamu yako ili iwang'ate! Kisha achana na mpango wa kumuoa huyo gegedu. Iwapo utabahatika kuoa, rudi hapa baada ya mwaka mmoja utueleze utakavyokuwa unafaidi utumwa wa wakwe, mke na jamaa zake.
 
ndugu usiruhusu aende, hilo chezo wakubwa wameshapanga, komalia asiende aisee.
 
Back
Top Bottom