Nimeachwa na mwanaume baada ya kunifungulia duka

Nimeachwa na mwanaume baada ya kunifungulia duka

Ndugu yangu hii ishu haiingi akilini, yani mwanaume akufungulie duka halafu akuache?!! Embu eleza upande mwingine wa thumni ulimfanyaje hadi akafikia hatua hiyo?
Huyu mwanaume alinifaa kwa hali na mali. Nilikosa ajira akanifungulia duka. Aliniacha mwaka mmoja ukuopita lakini sijaweza kumsahau. Ana akili sana na alikuwa mshauri wangu mkuu.

Ninatamani aje aone maendeleo yangu, duka limepanuka na nimeongeza na container ninauza vinywaji.

Pamoja na yote Mungu azidi kukubariki.
 
Ndugu yangu hii ishu haiingi akilini, yani mwanaume akufungulie duka halafu akuache?!! Embu eleza upande mwingine wa thumni ulimfanyaje hadi akafikia hatua hiyo?
Mkuu hata mimi akili bado inasoma haijaoaya jibu.
 
Je mawasiliano yapo? Au ndio hamuonani kbs? Labda alifariki? Maana siku hizi kumaliza mwaka ni shughuli kweli kweli! Hebu fuatilia hayo halafu utupe mrejesho wake!
Mhh akiwa on line ninamuona hataki tu kuongea na mimi
 
Ulidumu nae kwa muda gani,? Lbd kuna kitu jambo ulimuudhi ndio maana kaamua kukaa pembeni! Maana wanaume tuna wivu mbaya sana, siku nyingine jaribu kumpigia kwa no nyingine uone kama hatapokea au atapokea, lkn nadhani atapokea kwani hatajua kama ni ww!
Mhh akiwa on line ninamuona hataki tu kuongea na mimi
 
Mhh akiwa on line ninamuona hataki tu kuongea na mimi
Kama unamuona online,
Jaribu kumtumia text ya kuonesha tone of appreciation kwamba unamshukuru kwa wema wake na umefikia wapi mpaka sasa ...umshukuru kwa yeye kua part ya maisha yako .

Trust m hata asipojibu ila atatabasamu kimoyo moyo hahahaha

NB : usimtumie text ya mapenz ,just shukuru
 
Ulidumu nae kwa muda gani,? Lbd kuna kitu jambo ulimuudhi ndio maana kaamua kukaa pembeni! Maana wanaume tuna wivu mbaya sana, siku nyingine jaribu kumpigia kwa no nyingine uone kama hatapokea au atapokea, lkn nadhani atapokea kwani hatajua kama ni ww!
Kumpiga kwa namba nyingine hakusaidii akisikia sauti yangu atakata simu
 
Kama unamuona online,
Jaribu kumtumia text ya kuonesha tone of appreciation kwamba unamshukuru kwa wema wake na umefikia wapi mpaka sasa ...umshukuru kwa yeye kua part ya maisha yako .

Trust m hata asipojibu ila atatabasamu kimoyo moyo hahahaha

NB : usimtumie text ya mapenz ,just shukuru
Asante sana, ninaufanyia kazi ushauri wako.
 
Huyo jamaa Ni mjinga Hana akili
Si Bora angeenda kumfungulia duka mama yake
 
Back
Top Bottom