Nimeachwa na mwanaume baada ya kunifungulia duka

Daisy Llilies

Daisy Llilies

JF-Expert Member
608
1,000
Huyu mwanaume alinifaa kwa hali na mali. Nilikosa ajira akanifungulia duka. Aliniacha mwaka mmoja ukuopita lakini sijaweza kumsahau. Ana akili sana na alikuwa mshauri wangu mkuu.

Ninatamani aje aone maendeleo yangu, duka limepanuka na nimeongeza na container ninauza vinywaji.

Pamoja na yote Mungu azidi kukubariki.
 
FK21

FK21

JF-Expert Member
1,637
2,000
Huyu mwanaume alinifaa kwa hali na mali. Nilikosa ajira akanifungulia duka. Aliniacha mwaka mmoja ukuopita lakini sijaweza kumsahau. Ana akili sana na alikuwa mshauri wangu mkuu.

Ninatamani aje some maendeleo yangu, duka limepanuka na nimeongeza na container ninauza vinywaji.

Pamoja na yote Mungu zaidi kukubsriki.
Naomba kazi ya kuuza vinywaji vya vilevi?
 
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
9,953
2,000
Huyu mwanaume alinifaa kwa hali na mali. Nilikosa ajira akanifungulia duka. Aliniacha mwaka mmoja ukuopita lakini sijaweza kumsahau. Ana akili sana na alikuwa mshauri wangu mkuu.

Ninatamani aje aone maendeleo yangu, duka limepanuka na nimeongeza na container ninauza vinywaji.

Pamoja na yote Mungu zaidi kukubsriki.
Usijali nitakuja kukuona na wewe mwenyewe
 
Daisy Llilies

Daisy Llilies

JF-Expert Member
608
1,000
Inawezekana mkewe yuko sehemu nyingine;ukitaka kuthibitisha hilo nenda pale ulipokuwa unakaa naye wiki nadhani majibu utapata;nasema hivyo kwa sababu hata mimi kuna sehemu nilishakaa zaidi ya mwaka mbali na mke,na wengine wakajua sijaoa.
Hilo nina uhakika nalo, hana mke.
 

Forum statistics


Threads
1,424,948

Messages
35,076,874

Members
538,170
Top Bottom