Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Goodmorning Kili
36fabbc9c895ce6fe60841f1d3a561c4.jpg
Hapa ni from Kia...
and this [emoji116] from Njia Panda-Himo
The way Kilimanjaro look like, this morning!!
c5fad336be463c2f8e0f5fa8b81599f3.jpg
 
Nilishapanda mlima mara mbili na kufanikiwa kufika peak kwa kupitia Marangu route, real ni big adventure lakini inahitaji ujasiri na uvumilivu mkubwa sana kupanda huo mlima.

Ni issue kufika Uhuru Peak. Kama ndiyo mara ya kwanza hakuna rangi ambayo utaacha kuiona. Lakini kuna kitu cha ajabu nilichojifunza kule nacho ni nguvu gani wanayotumia wale mapota??? Ni nguvu peke yake au kuna ziada???
Next time pita machame route

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Nimegundua unaupenda sana huo mlima. Sasa kunzia Leo nimekupa mlima Kilimanjaro utakua ni wako
 
Akifika kwa dada(Stella) haina haja yakuogopa...Uhuru ni kugusa tu!!
Kosovo unapajua?

ram Machame and Lemosho are the best routes only because zina climatize...
Huwa nafurahi nikitoka Shira cave kwenda Lava Tower then unarudi Baranco...
Pananoga sana...afu ukatize hiyo Baranco Wall, jiwe la kubusu [emoji1] [emoji1] [emoji1] uingie Breakfast...[emoji1] [emoji1] [emoji1] Machame ni tamu sana aisee...
Mkuu kwa kunisaidia tu....labda umesikia kwamba wana mpango wa kuweka zile waya cable kama Table mountain SA kutusaidia sie tunaotaka kupanda ila afya azihimili hizo adventure!
 
Mkuu kwa kunisaidia tu....labda umesikia kwamba wana mpango wa kuweka zile waya cable kama Table mountain SA kutusaidia sie tunaotaka kupanda ila afya azihimili hizo adventure!
Kwa Kilimanjaro itakuwa kazi si ndogo
 
Kama zipi mkuu,ili nijue,na je hakuna uwezekano wa kutumia Marangu route kupanda na kushuka nikatumia machame route
Mkuu kuna sehemu ndani ya uzi huu nimezifafanua njia zote na nikaweka tofauti zake.
Tafuta hiyo post kwenye page ya 13...
Labda hapa nikujibu moja hilo la kama mtu anaweza kupandia Marangu akashukia Machame...

Jibu: Njia ya Marangu ni njia ya kulala kwenye huts na Machame ni camping route hakuna nyumba za kulala, maandalizi ndiyo yatakukwamisha.
Wakati wa Kushukia Machame hutaweza ku camp na hiyo ndio kizuizi kikubwa sasa.
Na hata mtu akisema apandie Machame ashukie Marangu, atakwama!! Labda kama atakuwa amefanya booking akalale Horombo. Au ashuke moja kwa moja hadi getini.

Na njia ya Marangu ndio njia pekee ambayo mtu unaweza kupanda na ukaitumia hiyo hiyo kushukia...
Nyingine zote zinazopanda hazishushi...
Thank you Karibu Kilimanjaro!!
 
Marangu route
Ndio mkuu nlizoea kuunadi na kuuza package zake tuu,, nikasema ngoja nijilipue nipande na mimi asee siwezi kusahau tena bure tuu tulipewa offer,, Nadhani pia sikuwa na mazoezi ya kutosha ,Karibu ngorongoro marathon mkuu nayo ina cheer up kiasi flan
 
Back
Top Bottom