Usiombe ubebwe nacho utapona gafla [emoji23][emoji23][emoji23] kilinibeba icho sikutoboa aseeStranger ni stranger kweli kweli, na lina tairi moja tu katikati
Afya yako ilikuwa mbovu nn mkuuUsijaribu kupanda huo mlima jmn, nliwah panda nikaishia hapo chini kwenye vyoo vya shimo..nishasahau jina (last camp ya kupitia marangu).
Siji kupanda teena aisee, baadhi ya maeneo siez sahau
Jiwe la ukoyo
Last water
Saddle
Halafu kama alishindwa marangu huko atapaweza kweli maana huko ndio njia ngumu kuliko maranguMkuu inawezekana hukufanya maandalizi mazuri, sasa kama uliishia last point ambayo ni Mandara, jiwe la ukoyo ulilifahamu vipi? Na Saddle je?
Don't give up try again and again. Kama Marangu Route ilikushinda jaribu Lemosho au Machame, they can take u there...
Jamaa wanatembea na miaUsiombe ubebwe nacho utapona gafla [emoji23][emoji23][emoji23] kilinibeba icho sikutoboa asee
Hebu kama hujawahi kuupanda na huna tatizo lolote lile kiafya...Do it!!
Kila mtanzania na Mwana Afrika Mashariki yeyote yule anastahili kufurahia....
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Ha ha ha ha ha Sober house yangu ni kuwaona watanzania wengi wanaukwea huu mlima mkubwa kabisa AfricaMkuu unasema uko addicted na Mt. Kilimanjaro, hivi huko uliko hakuna sober houses wakusaidie kuacha kuulamba huo mlima ili usijepatwa na maradhi yasiyotibika bure.
Hebu kama hujawahi kuupanda na huna tatizo lolote lile kiafya...Do it!!
Kila mtanzania na Mwana Afrika Mashariki yeyote yule anastahili kufurahia....
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Ha ha ha ha...Huyu ni mtu wa pili sasa kuchanganikiwa baada ya kupanda Mlima Kilimanjaro. Wa kwanza alisema eti ukipanda kule juu na kulamba ile barafu unakuwa mtu wa kunywa pombe baridi tu na hatimaye kuwa addicted kama mleta mada hapa.