Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Niko addicted na Mlima Kilimanjaro! I love this Mountain...

Why my dear...
Uliweza kwenda Summit lakini?
Njia ya Machame ni rahisi sana kwenda Uhuru Peak.
Niliishia Stella point, manake nilishushwa saa kumi na mbili na dk 45 wenzangu wakasummit saa mbili na dk 10 asbh, niliumia kweli kweli. Lakini ilikuwa ni for my health hali ya hewa ilinigomea kabisa kule juu, nikawa natapika sana, nguvu za kutembea zikandon't ikabidi nirudishwa barafu mwanawane....
 
Ahahahahah.....naiheshimu njia ya machame, barango kwenda kituo cha karanga mweee.........jitahidi urudi tena ufike angalau hadi stela point then next time unatia timu juu kabisa kileleni
Akifika kwa dada(Stella) haina haja yakuogopa...Uhuru ni kugusa tu!!
Kosovo unapajua?

ram Machame and Lemosho are the best routes only because zina climatize...
Huwa nafurahi nikitoka Shira cave kwenda Lava Tower then unarudi Baranco...
Pananoga sana...afu ukatize hiyo Baranco Wall, jiwe la kubusu [emoji1] [emoji1] [emoji1] uingie Breakfast...[emoji1] [emoji1] [emoji1] Machame ni tamu sana aisee...
 
Niliishia Stella point, manake nilishushwa saa kumi na mbili na dk 45 wenzangu wakasummit saa mbili na dk 10 asbh, niliumia kweli kweli. Lakini ilikuwa ni for my health hali ya hewa ilinigomea kabisa kule juu, nikawa natapika sana, nguvu za kutembea zikandon't ikabidi nirudishwa barafu mwanawane....
Oooh!! Hukujiandaa vyakutosha ram do it again aisee...
Au tumia hata Marangu route...ukitoka Kibo saa 6 usiku unafika Gilimans saa 11 asubuhi...kwenda Stella na Uhuru inakuwa rahisi sana...
You can do it bana...try it tena upewe cheti kingine..
 
Oooh!! Hukujiandaa vyakutosha ram do it again aisee...
Au tumia hata Marangu route...ukitoka Kibo saa 6 usiku unafika Gilimans saa 11 asubuhi...kwenda Stella na Uhuru inakuwa rahisi sana...
You can do it bana...try it tena upewe cheti kingine..
Njia ya machame ina kimbembe chake mkuu,ila naamin angeanzia marangu,then mjda mwngine azunguke kialia angetoa,,achana na jiwe la Mbula,achana na barafu pale,wacha tumtukuza mungu na mlima huu
Nadhani ulishaukwea Mkuu
 
Njia ya machame ina kimbembe chake mkuu,ila naamin angeanzia marangu,then mjda mwngine azunguke kialia angetoa,,achana na jiwe la Mbula,achana na barafu pale,wacha tumtukuza mungu na mlima huu
ha ha ha ha ha Mbula ni baada yakutoka Machame Camp going to Shira...ha ha ha ha what a good experience!!!
 
Oooh!! Hukujiandaa vyakutosha ram do it again aisee...
Au tumia hata Marangu route...ukitoka Kibo saa 6 usiku unafika Gilimans saa 11 asubuhi...kwenda Stella na Uhuru inakuwa rahisi sana...
You can do it bana...try it tena upewe cheti kingine..
Nilijiandaa vya kutosha sana tu na nilikuwa very active, ni hali ya hewa tu ya kule juu ilinikataa, si unajua kutapika kunavyomaliza nguvu
 
Nilijiandaa vya kutosha sana tu na nilikuwa very active, ni hali ya hewa tu ya kule juu ilinikataa, si unajua kutapika kunavyomaliza nguvu
Ooh!! Pole sana, inawezekana hukuwa na kiongozi mzuri ram...ujue ukitapika baada ya hewa kuchange, ni healing kubwa sana.
Ulipaswa kuwa na maji yakutosha tu na glucose...
Uko vizuri do it again u wont regret
 
Ooh!! Pole sana, inawezekana hukuwa na kiongozi mzuri ram...ujue ukitapika baada ya hewa kuchange, ni healing kubwa sana.
Ulipaswa kuwa na maji yakutosha tu na glucose...
Uko vizuri do it again u wont regret

Unamjua guide anaitwa Chombo.......
 
Unamjua guide anaitwa Chombo.......
Ndio ulikuwa nae? Mwaka gani...
Haku ku encourage vyakutosha!!
Huwa sioni sababu ya mtu kuishia Stella Point...unashindwaje kama uliweza kuikatiza kosovo yote hadi Stella??
You can do it
 
Ndio ulikuwa nae? Mwaka gani...
Haku ku encourage vyakutosha!!
Huwa sioni sababu ya mtu kuishia Stella Point...unashindwaje kama uliweza kuikatiza kosovo yote hadi Stella??
You can do it

Yap....ndio nilikuwa nae, ilikuwa 2009
 
Yap....ndio nilikuwa nae, ilikuwa 2009
Karibu tena Ram, unapaswa kufika uhuru.
By the way...
Hata hapo ulikofika ninaamini una mengi sana uliyoyaona
 
Mkuu vipi kuhusu kupima afya kama mtu ana ngoma anaruhusiwa kupanda mlima?
inategemea amefikia stage gani...
huwezi panda Mlima kama una pumu, mafua, homa au ugonjwa wowote unahusiana na kupumua...
(binafsi niliwahi kupanda nikiwa na malaria) Hali ilinibadilikia sana nikiwa Horombo...thank to God haikudumu kwa muda mrefu.
Na nilitoboa
 
Mkuu inawezekana hukufanya maandalizi mazuri, sasa kama uliishia last point ambayo ni Mandara, jiwe la ukoyo ulilifahamu vipi? Na Saddle je?
Don't give up try again and again. Kama Marangu Route ilikushinda jaribu Lemosho au Machame, they can take u there...
Kati ya route ngumu zaidi ni ya Machame.. They call it an Adventure Route
 
Kati ya route ngumu zaidi ni ya Machame.. They call it an Adventure Route
Ngumu na Nzuri sana...
Huwa inaitwa Whisky Route na Marangu ni Cocacola route
Mkuu fisadi kuu, ulishaitumia Machame Route?
 
Desemba nikija kula Xmas
Boss, please let's keep in touch.. Nataka nifanye hivyo pia December.. Nitakuwa na some rough months of October and November this year so nataka December nijipumzishe na kitu kizuri. I think kupanda mlima ni the best choice as mwaka jana nilitaka nifanye hivyo na my girl mambo yakawa mengi..

Please let's do it mwaka huu..
 
Boss, please let's keep in touch.. Nataka nifanye hivyo pia December.. Nitakuwa na some rough months of October and November this year so nataka December nijipumzishe na kitu kizuri. I think kupanda mlima ni the best choice as mwaka jana nilitaka nifanye hivyo na my girl mambo yakawa mengi..

Please let's do it mwaka huu..
Pamoja sana
 
Mi mwenyewe nimeplan kupandaa aseee.. Tukiwa Sec.. Tuliishia kwenda tuu apo Marangu national park, na kusoma historia mbalimbali.
 
Back
Top Bottom