Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Hahaah nafikiri kungekuwa hakuna kulia, basi ningekuwa mjinga number moja duniani, (girls wengi tunapenda kulia na inatusaidia mno). Yani nisipolia siwezi kumove on kabisaaa. Nalia zangu + Naandika mgazeti huo. Nikitoka hapo mpyaaaa nacheka tu. Then siwezagi kuweka kinyongo au chuki, ukinikeraa sana nakupiga tu bonge la ignore. Yani Ukikutana na mimi nasmile tu, unaweza kuhisi labda sikuwahi kukupenda, kumbe ndo Nipo tu hivyo maskini

Mmmmmmh......
Alafu aina ya girls wakulia na kumaliza huwa wabaya mno, ukishageuka umegeuka huwa hawateterek na maamuz yao...dah wachezee tuu, siku wakisema noo..utajuta.

Uliwahi kupenda like this?
 
Mmmmmmh......
Alafu aina ya girls wakulia na kumaliza huwa wabaya mno, ukishageuka umegeuka huwa hawateterek na maamuz yao...dah wachezee tuu, siku wakisema noo..utajuta.

Uliwahi kupenda like this?
Napendaga kwa moyo wote na kwa akili zote pia. If I can't save a relationship, Atleast I'll have to save my dignity
 
Tatizo mtu akipendwa na akijua anapendwa basi anajisahau,, ila mapenz usipokua jasiri wa kufanya maamuzi basi yatakuhribia ndoto zako zote za maisha

ndipo anapoelekea Huyu kijana endapo hatakua Makini katika penzi hili la Upande Mmoja
 
Kuna mawili matatu hapo naona usipo yarekebisha, tiyari wazazi wako wahesabu hasara tu.
1. Umepofushwa kabisa na mapenzi na sasa unafaulu kwa ile stim ya kale. Mwaka mmoja kuanzia sasa, kama hujahitimu, uta disco tu.
2. Umeshajidhalilisha kwa huyu dem kiasi kwamba hata yeye kishakudharau. Vile vijisenti unavyo bamba wazazi unampelekea vyote kumbe wengine wanangojea wakihesabu siku. Wao wanapoingilia kati wanaonekana wao wa maana.
3. Atakuacha siku si nyingi na hapo ndo utafungwa au utachanganyikiwa. Tena atakapochukuliwa na aliyekuwa rafiki yako mpendwa.
Ushauri;
Kumbuka kilichokupeleka hapo chuoni si kuoa bali kupata elim itakayokupa ajira. Ukipata ajira, utawapata wanawake wazuri zaidi.
Uzuri wa mwanamke si sura bali tabia, na hii ya huyu uliyetuelezea, hakufai
 
Hahahahahah ibra87 njoo nioe tafadhali.....

hisia katika moyo wako haziwezi kuishi milele tena kwa mtu ambaye haonyeshi kukujali wala hata kukuwaza. Kusema utautoaje mwiba katika Moyo Wako nikukubali kuwa umeshindwa kitu ambacho ni kosa sana.

Hujazaliwa ukiwa nae bali ulimkuta tu.
Hakuzaliwa akiwa moyoni mwako bali ulikutana nae kila mtu akiwa na Akili zake..

Unaposimama na kusema unampenda kuliko mtu yoyote chini ya Jua ni Sawa na kumtusi mama Yako mzazi ambaye ndio aliyekuzaa na Kukufanya ukutane na Huyu mwanamke.

Ni dharau kubwa sana kuishusha thamani ya mzazi wako sababu ya Mwanamke tena mwanamke ambaye ameshindwa kuyaona Wala Kuyahurumia machozi Yako.

Mama unapoumia wewe naye huumia

unapolia na kuumizwa naye huumia pia

unaponyanyaswa na kusimangwa, yeye husimama upande wako..

Hulia na wewe na daima husimama na wewe...

Ondoa mawazo juu yake huyo mwanamke na jaribu kuupoteza muda wako kwa kuyafikiria masomo yako...


Siku Shauri uendelee na Huyo kwani natambua madhara yake na Mimi nilikuwa ni Mhanga wa tukio kama Hilo

Onyesha kutokujali na jaribu kujiweka katika Hali ya kawaida.. Ukiendelea kuonyesha Unyonge ataichukulia hali hiyo kama Fimbo Ya kuendelea kukuchapia...

kuwaamini wasichana wa siku hizi nakufanya kitu kama ulichokifanya wewe ni Upuuzi ndugu... Mwanamke mwenye Upendo wa Kweli ni Mama Yako Mzazi tu

Usijali ndugu Yangu hata mimi nilipitia hayo na hata masomo nikaharibu sababu ya Mapenzi.. Nimejifunza kukubali kushindwa pale ninapoona mapenzi Yanaichukua Furaha Yangu na kuniondolea kufanya kile ambacho kingeniletea maendeleo...

Kama huyu kijana atakuelewa basi hata yumbiswa tena na wasichana wasio thamini upendo wanaokiwa wanaonyeshwa
 
Last edited by a moderator:
Hapo kwenye red hata mm nlihisi kitu fulani hiv ambacho atoto ametamka kutoka chini ya uvungu wa moyo wake

Nikiwaambia watu nina dada wazuri, wasema oooh unawapa sifa za buree!! hamna kitu wanapenda pesa tu hao!! Bora umesema mwenyewe dadaangu atoto, waje tu sasa watafute sababu nyingine

Na hapo bado Heaven Sent hajafunguka

Hahahaaaa!! Nyie watu bwana, maisha yenyewe mafupi haya kwanini tupeane stress!! Ukipendwa pendeka, mkishindwana amani tu kila mtu aendelee na yake.

Sio mpaka tufanyiane visaaa hadi mtu ujute why mapenzi yapo, shida yote ya nn? Ukijifunza kujiongeza walaa hupati hizi taabu, inauma ila ndio njia pekee.
 
Last edited by a moderator:
Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.

Napendaga kwa moyo wote na kwa akili zote pia. If I can't save a relationship, Atleast I'll save my dignity

Cc mito you've such good sisters....

Hivi Kaboom wapi?
 
Last edited by a moderator:
Asante mkuu darasan nipo vizur ila kutokana na hii hali najikuta nashindwa kusonga mbele na pia kuhusu kipato bado nawategemea wazaz wangu ambao wapo vzur japo sio saana na yote hayo anayafahamu na pia ni dem wangu wa pili na ninataman aje kuwa mke wangu.
She won't be your wife with well above 75% surety. Atakucost sana, u r swimming in dangerous waters be careful. Shule shule shule. If u play with that it won't matter who u love the most under the moon. It will destroy u.
Na pia stop lying to urself na respect wakupendao. Wazazi wanabreak their back to keep u there n u r busy loving kidemu kizinguzi above all under the sun? Please
 
Usijali ndugu Yangu hata mimi nilipitia hayo na hata masomo nikaharibu sababu ya Mapenzi.. Nimejifunza kukubali kushindwa pale ninapoona mapenzi Yanaichukua Furaha Yangu na kuniondolea kufanya kile ambacho kingeniletea maendeleo...

Mkuu naona inadibi tuanzishe support group ya watu tulio-survive mizenguo ya wadada maana naona tuko wengi humu ndani.
 
Hahahaaaa!! Nyie watu bwana, maisha yenyewe mafupi haya kwanini tupeane stress!! Ukipendwa pendeka, mkishindwana amani tu kila mtu aendelee na yake.

Sio mpaka tufanyiane visaaa hadi mtu ujute why mapenzi yapo, shida yote ya nn? Ukijifunza kujiongeza walaa hupati hizi taabu, inauma ila ndio njia pekee.

Visa ni dalili ya 'kutokumachua'??.
Ingawa huwa ni vigumu but ni vema kukubali kama ni NO bas ni noo..
kila mmoja kimyakimya 50's zake
 
Bhado ananijia nikilala haki ya mungu si masihara. ...brodah just let her go..the same issue ilinitokea juzi tu apa nika shit na ss iv um happy as I can ever be..ila pole

Usijali ndugu Yangu hata mimi nilipitia hayo na hata masomo nikaharibu sababu ya Mapenzi.. Nimejifunza kukubali kushindwa pale ninapoona mapenzi Yanaichukua Furaha Yangu na kuniondolea kufanya kile ambacho kingeniletea maendeleo...

Mkuu naona inadibi tuanzishe support group ya watu tulio-survive mizenguo ya wadada maana naona tuko wengi humu ndani.


Nelson karibu tuanzinshe support gruop.
 
Last edited by a moderator:
ibra87 du!! Hivi we kama tuna historia inayofanana ya kimapenzi mpaka nina kinyongo na wanawake ila nina hasira sana ya kitafuta pesa maana ndo solution ya dharau zote hapa dunian
 
Last edited by a moderator:
dogo acha uchoko soma ww, ndo shida ya kupapatikia mambo. huwez kuishi bila ya yeye kwani ye ni OXYGEN AU? . Utakuja jutia mda wako bureeee
 
Hahaah nafikiri kungekuwa hakuna kulia, basi ningekuwa mjinga number moja duniani, (girls wengi tunapenda kulia na inatusaidia mno). Yani nisipolia siwezi kumove on kabisaaa. Nalia zangu + Naandika mgazeti huo. Nikitoka hapo mpyaaaa nacheka tu. Then siwezagi kuweka kinyongo au chuki, ukinikeraa sana nakupiga tu bonge la ignore. Yani Ukikutana na mimi nasmile tu, unaweza kuhisi labda sikuwahi kukupenda, kumbe ndo Nipo tu hivyo maskini

Hahaaa kila mtu na alivyoumbwa kumbe, ila kweli wanawake karibu wote kulia kuko nje nje, na huwa siwashangai kwa kweli most of you. Cha ajabu sasa mimi ukinizingua sikupi nafasi ya kunililia coz ninahuruma sana, so nikilisanua tu lazima nisepe kwa vyo vyote vile ili nisikuone unalia
 
ibra87 du!! Hivi we kama tuna historia inayofanana ya kimapenzi mpaka nina kinyongo na wanawake ila nina hasira sana ya kitafuta pesa maana ndo solution ya dharau zote hapa dunian

Karibu tuanzishe support group maana tuko wengi.
 
Back
Top Bottom