Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Nifanyeje ili niondokane na maumivu haya?

Moyo wa hivi ni wa kuzaliwa nao nahisi aisee, mi sijafunzwa mahali bali niko hivyo hivyo since then

Kweli kwamba umezaliwa, ila vilevile inaweza kuwa ni aquired character
 
Ha ahaa sasa mbona huyo binti yeye anafanya opposite....
Badala ya kupenda anadharau

Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.
 
Ni hizi movies, plus peer groups wakikaa huko wanadanganyana na kushauriana mambo ya ajabu ajabu.
huon kiapo kimeshamharibu kisaikolojia
Bro kwangu hazikuwa movie wala peer groups zilizonifanya Nile kiapo bal alitaka kitu cha tofaut kutoka kwangu na hapo ndo nikipokosea
 
Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.
kwa upendo nilio nao juu yake nataman angeyaona MANENO haya
 
Kijana nenda rum weka mziki mkubwa wa mapenz alafu lia sanaaaaa huku ukijiapiza kumuacha,,,, ukitoka hapo utakua na moyo mgumu na utaweza kumuacha kindakindaki
 
kwa upendo nilio nao juu yake nataman angeyaona MANENO haya

Jithamini kijana, yo too young kusufer hivyo, thamini unapothaminiwa na penda unapopendwa, right one atakuja at a right time, huyo acha awe mwalimu kwako on how yo supposed to live.
 
Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.

Kweli aisee akipata wale wajuaji hawasikii la mwazini wala....
Atakoma, but nadhani hapa swala la msingi ni second maturity. Kijana anahitaji kukua kiakili itamsaidia.
 
Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.

Nikiwaambia watu nina dada wazuri, wasema oooh unawapa sifa za buree!! hamna kitu wanapenda pesa tu hao!! Bora umesema mwenyewe dadaangu atoto, waje tu sasa watafute sababu nyingine

Na hapo bado Heaven Sent hajafunguka
 
Last edited by a moderator:
Hahaaaa kuniliza mimi ufanye kazi aisee, kwanza hadi hatua ya kulizwa ifike bado nipo tu??!!! aaah wapi, nishamove on zamaniiiii

Ila simaanishi kuwa sisikiagi machungu, sema ni roho ngumu sana mi kulia, nasikitika tu ndani kwa ndani, then najianzia maisha yangu mapya, It's something inborn I think
Hahaah nafikiri kungekuwa hakuna kulia, basi ningekuwa mjinga number moja duniani, (girls wengi tunapenda kulia na inatusaidia mno). Yani nisipolia siwezi kumove on kabisaaa. Nalia zangu + Naandika mgazeti huo. Nikitoka hapo mpyaaaa nacheka tu. Then siwezagi kuweka kinyongo au chuki, ukinikeraa sana nakupiga tu bonge la ignore. Yani Ukikutana na mimi nasmile tu, unaweza kuhisi labda sikuwahi kukupenda, kumbe ndo Nipo tu hivyo maskini
 
Kijana nenda rum weka mziki mkubwa wa mapenz alafu lia sanaaaaa huku ukijiapiza kumuacha,,,, ukitoka hapo utakua na moyo mgumu na utaweza kumuacha kindakindaki

mimi nilipodharauliwa mara ya kwanza nilikuwa nikishinda beach huku nikisoma sana Vitabu na ilipokuwa inatokea nikakutana na Huyo binti nilikuwa nikimpita na hata alipojaribu kutaka kuweka ukaribu wa Kirafiki sikuwa na muda wa Kumpa hiyo nafasi... Nilihakikisha anaondoka katika kila kitu ninachokiwaza na kukifikiria... Nashukuru nilifanikiwa na kuendelea na Maisha mengine bila mapenzi
 
Huyo bado hajakua bado, subiri akutane na pasua kichwa atanyooka tu.
I always values the love of a man who loves me, na ikitokea mambo hayako sawa tunaagana kwa amani tu.

Nikiwaambia watu nina dada wazuri, wasema oooh unawapa sifa za buree!! hamna kitu wanapenda pesa tu hao!! Bora umesema mwenyewe dadaangu atoto, waje tu sasa watafute sababu nyingine

Na hapo bado Heaven Sent hajafunguka

Hapo kwenye red hata mm nlihisi kitu fulani hiv ambacho atoto ametamka kutoka chini ya uvungu wa moyo wake
 
Last edited by a moderator:
Habari wana jamvi Mimi ni kijana wa miaka ishirin na mbili pia ni mwanachuo.Nimeleta uzi huu jamvin kwa lengo la kupata msaada utakao nisaidia kuondokana na maumivu haya.

Kuna bint mmoja nipo naye kwenye mahusiano ninampenda sana naweza kusema nampenda kuliko mtu yeyote chin ya jua hili na hata yeye unalitambua hilo,,,shida iliyopo ni kuwa c msikivu na ananichukulia poa sana licha ya kuwa unafanya meng kwa ajili yake lakn mwenzangu haonesh kujal hata kidogo anajimlia mambo yake mwenyewe bila hata kunishirikisha kama mme wake mtarijiwa

Kutokana na hal hiyo wakat mwngne nashindwa hata kusoma,kula na kufanya vitu vngine pia.Ninachokifikiria ni kwenda kwa mganga kumtafutia dawa kwa sababu siwez kumuacha na sitak kumuacha.Ila naomba mawazo yenu pia ili nijue ni kpi napaswa kufanya.

Natanguliza shukrani

Huyo atakuwa demu wako wa kwanza, ukiachana na huyo ukapata mwingine naye mkaachana utawazoea.

Huyo demu anakudharau kwa sababu anajua kipato chako, ikibidi hata uwezo wako kichwani anaudharau na ukute anaambiwa na watu kibao kwamba ni mzuri, anapata kiburi ndo maana anakuzingua.

Uwe unampa muda na punguza kumwaza zaidi, waza kufanikiwa kimasomo na kimaisha, hii itakujengea heshima kwake na kwa wengine utakao wakuta kitaa.

Mtaani/makazini kuna wanawake wazuri sana, huyo asikuzuzue.

Raimundo kamaliza! Penda unapopendeka, kama mtu haonyeshi kukuheshimu au kukujali mapema hivi ni vigumu kuja kubadilika baadae. Kwenye mahusiano ni muhimu mwenzako akuthamini wewe kama wewe sio mpaka ujinadi na kucheza nae psychological games. Ukweli ni mgumu kumeza ila kwangu mimi nakusahuri uzingatie shule yako acha kuumiza akili yako kwa mtu ambaye hakujali, next time just try to take it easy and don't be quick to fall for a girl so hard, at least don't show it to her if she doesn't feel the same about you.
 
Last edited by a moderator:
Hahaah nafikiri kungekuwa hakuna kulia, basi ningekuwa mjinga number moja duniani, (girls wengi tunapenda kulia na inatusaidia mno). Yani nisipolia siwezi kumove on kabisaaa. Nalia zangu + Naandika mgazeti huo. Nikitoka hapo mpyaaaa nacheka tu. Then siwezagi kuweka kinyongo au chuki, ukinikeraa sana nakupiga tu bonge la ignore. Yani Ukikutana na mimi nasmile tu, unaweza kuhisi labda sikuwahi kukupenda, kumbe ndo Nipo tu hivyo maskini

Kulia kuna saidia sana sana,, ni tiba nzuri sana kwa kupunguza au kuondoa maumivu ya moyo,,
 
mimi nilipodharauliwa mara ya kwanza nilikuwa nikishinda beach huku nikisoma sana Vitabu na ilipokuwa inatokea nikakutana na Huyo binti nilikuwa nikimpita na hata alipojaribu kutaka kuweka ukaribu wa Kirafiki sikuwa na muda wa Kumpa hiyo nafasi... Nilihakikisha anaondoka katika kila kitu ninachokiwaza na kukifikiria... Nashukuru nilifanikiwa na kuendelea na Maisha mengine bila mapenzi

Tatizo mtu akipendwa na akijua anapendwa basi anajisahau,, ila mapenz usipokua jasiri wa kufanya maamuzi basi yatakuhribia ndoto zako zote za maisha
 
Nikiwaambia watu nina dada wazuri, wasema oooh unawapa sifa za buree!! hamna kitu wanapenda pesa tu hao!! Bora umesema mwenyewe dadaangu atoto, waje tu sasa watafute sababu nyingine

Na hapo bado Heaven Sent hajafunguka
Hahah nakupa nyongeza 1, "I respect a man who respects me when I'm not around".

Sitaki kuandika bana, ntaandika migazeti bure. Ila tukishikwa, tunashikamana vizuri tu, na mambo yakiwa ndivyo sivyo basi tunaachana tu kiroho sana, no beef.. no hard feelings
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom