okiwira
JF-Expert Member
- Jul 23, 2018
- 3,451
- 3,835
Yaaaaap?
Naona mtani umefurahi mtu 1972 yupo la saba(LY) ni baba huyu kweli.
Hahahahahaha mkuu unataka uninyime nini lakini
Funguka mkuu [emoji23]Ina maana mi na wewe Mkuu ndio hatuna kumbukumbu eeee? [emoji12][emoji12]
Rudisha avantar yako ya zamani,Hahahaha
Mleta maada amesema darasa la kwanza sio la saba.Naona mtani umefurahi mtu 1972 yupo la saba(LY) ni baba huyu kweli.
Tupo pamoja mkuu.
Hayo ndio maisha halisi ya vijijini Mtani maana tulikuwa tukienda tunaona.haha peku umejuaje mtani, enzi tulikuwa tunatengeneza Yale magari ya mbao, sijui kama umeyawahi yapanda mtani pindi unakuja, kwenye mteremko yanakimbia kweli kweli
😀😀Naona mtani umefurahi mtu 1972 yupo la saba(LY) ni baba huyu kweli.
Mtani bado shule na mwaka sasa. 🙈🙈🙈
haha peku umejuaje mtani, enzi tulikuwa tunatengeneza Yale magari ya mbao, sijui kama umeyawahi yapanda mtani pindi unakuja, kwenye mteremko yanakimbia kweli kweli