Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

😀😀😀 Cheka tu Mtani.

Ndio mie Muhenga japo nilianza shule nikiwa mdogo pia.
Mtani nilihamishiwa handeni, kijijini masagaru nilikuwa napandisha vilima kufuata shule kwenda km 18 kwa siku jumla nilikuwa natembea Km 36 kwa siku.
 
Mtani nilihamishiwa handeni, kijijini masagaru nilikuwa napandisha vilima kufuata shule kwenda km 18 kwa siku jumla nilikuwa natembea Km 36 kwa siku.
Daah. Palikuwa parefu mno ila kwa kule kwetu shule kuwa mbali ilikuwa kawaida kabisa na hapo mguuni watu hawana viatu.

Siku hizi angalau ndio kuna shule shule kila baada ya Vijiji kadhaa.
 
Daah. Palikuwa parefu mno ila kwa kule kwetu shule kuwa mbali ilikuwa kawaida kabisa na hapo mguuni watu hawana viatu.

Siku hizi angalau ndio kuna shule shule kila baada ya Vijiji kadhaa.
haha peku umejuaje mtani, enzi tulikuwa tunatengeneza Yale magari ya mbao, sijui kama umeyawahi yapanda mtani pindi unakuja, kwenye mteremko yanakimbia kweli kweli
 
Baada ya kusoma comment zenu wote nimeona ninyamaze maana wote ni kama si vitinda mimba ni vitukuu. Watu tunaongelea 1965? nyie mli shikwa masikio? Mwalimu wangu aliitwa ta mwl. John sidhani kama yupo hai. Asante mwalimu ulinifundisha kusoma, kuandika na kuhesabu na kusoma Bulicheka na mke wake Elizabeti pamoja na karumekenge.
 
Back
Top Bottom