Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

Hahaha kumbe nawe unayajua, nilikuwa naenda nayo shule enzi izo kwenye mlima na kokota, nikifika kwenye mteremko full kujiachia kama boxer

Hapo tutakuwa tumechanganyana, hilo unalosema ni kama baiskeli hivi. Inakuwa na tairi 2.

Kuna yale yanakuwa kama bajaj, tairi moja mbele na nyuma tairi mbili. Hili lazima kuwe na dreva na watu wa kusukuma
 
Mwalimu Kikuli,Paul,Sekazoya....Nyahanga Primary.
 
Hapo tutakuwa tumechanganyana, hilo unalosema ni kama baiskeli hivi. Inakuwa na tairi 2.

Kuna yale yanakuwa kama bajaj, tairi moja mbele na nyuma tairi mbili. Hili lazima kuwe na dreva na watu wa kusukuma
Yes hili nalolisema Mimi linatengenezwa kwa mfumo kama wa baiskeli. Madogo sidhani kama siku hizi wanatengeneza hizi mambo.
 
Namkumbuka ila siwezi kumtaja,respect kwa walimu wangu wawili wa kike. Walinifanya niipende shule,walinitetea kama mtoto wao kwa nyakati tofauti.
Walikuwa zaidi ya walimu kwangu,walinifundisha mambo ambayo hata elimu za juu zisingeweza kwa zama hizi. Walinifungulia kuijua dunia hadi sasa nami ni mhenga tayari.

Mungu awabariki popote mlipo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom