kizito2009
Senior Member
- Jan 6, 2010
- 172
- 223
Nwakumbuka wengi tu:Mwalimu Kaaya-Mwalimu Gileksa,Mwalimu Balome,Mwalimu Kimario,Mwalimu Sauna aka Kingazi/Mwalimu Swai.Shule ya Msingi Enyuata Pande za Chuga
Nililike bila kusoma Mtani. Saafi sana.mwalimu mbayo, tibasama, hawa walinishika mkono kuandika chini kipindi nipo vidudu 1996, ndala primary school shinyanga. Bila kumsahau mwalimu wa mashairi na hadithi mwalimu shtegwa.
Mi nakimbuka miaka ile ya azimio la arusha ndo nilikuwa kindergarten japo sisi tulikuwa tunaita vidudu......sasa wewe wa 2000's hukumbuki au unaundugu na ShadeeyaMkuu kama mtu anaweza mkumbuka mwalimu wa darassa wa first grade huko (kipindi ambacho mi hata nlikua sijui kama kuna cha mwalimu wa darasa) maana walimu wote mimi niwaita MWALIMU sasa mtu anakwambia anamkumbuka mwalimu wake wa darasa..Mi nadhani watu wengine humu walianza shule wakiwa WATU WAZIMA tayari maana sio kwa kumbukumbu hizo.
Hahaha umenifanya nicheke peke yangu mkuu we si umemaliza 2007 shule ya msingi ya vidumu na mfagioAisee bado una nikumbuka Ubarikiwe
Maana hamtaki kusema walio wafundisha
umefanya nicheke huku mtani ujue, kumbe muhenga henga kidogo na weweNililike bila kusoma Mtani. Saafi sana.
Mie hapo nakaribia kuanza form one we ndio uko vidudu. 🙈🙈🙈🙈
Kiukweli maisha yangu yote ya elimu kuanzia nursery hadi uni sikumbuki jina la mwalimu yeyote zaidi ya fala mmoja alikua discipline master nikiwa form two anaitwa Gibson, yule ms@nge nammind mpaka leo!
Sent using Jamii Forums mobile app
Nililike bila kusoma Mtani. Saafi sana.
Mie hapo nakaribia kuanza form one we ndio uko vidudu. 🙈🙈🙈🙈
Aisee mwanafunzi wangu leo unanikana 😄😄😄Hahaha umenifanya nicheke peke yangu mkuu we si umemaliza 2007 shule ya msingi ya vidumu na mfagio
Hahahaaa. Jamaani.Mama wengine nimegundua walianza chekechea wakiwa watu wazima kabisa SASA we shindana nao na kimemory chako hicho cha 1GB Shadeeya
haha mkuu unataka uninyime nini lakiniAisee mwanafunzi wangu leo unanikana 😄😄😄
Hahahaa. Wacha tusome tu huenda tukapata wa mwaka mmoja tukakumbukamo humo humo baada ya kuwataja. 😀😀😀Maana hamtaki kusema walio wafundisha
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mwalimu wangu wa Darasa alikuwa anaitwa mwalimu swai.Shule ya msingi Minazi Mirefu mwaka 1997.Alikuwa anatuuzia mpaka pipi na ndizi darasani halafu mwalimu mwingine akija anatuambia tusitafune