Alikuwa anaitwa bi Rehema. Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi. Amin
Mwalimu Dickson James Malvern karumo primary school 1971Mwalimu elisante ngaroni a.k.a panya, 1990! Kumbukizi nzuri ya kukalia mawe enzi hizo-Miririni primary school.
Sent using Jamii Forums mobile app
Una tatizo mahali jitazameKiukweli maisha yangu yote ya elimu kuanzia nursery hadi uni sikumbuki jina la mwalimu yeyote zaidi ya fala mmoja alikua discipline master nikiwa form two anaitwa Gibson, yule ms@nge nammind mpaka leo!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kila zama na kitabu na zama zake ruksa hata kama 2018Sisi tulioanza shule 2005 tunaruhusiwa ku comment? Naona wamevamia wahenga tu. Mara 1990, 1980's dah!
Ina maana mi na wewe Mkuu ndio hatuna kumbukumbu eeee? 😜😜Sio huko tu hata mwl wa darasa la SABA simkumbuk
Ina maana mi na wewe Mkuu ndio hatuna kumbukumbu eeee? 😜😜