Ni vitu gani vinakuvutia mahali unapoishi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vitu gani vinakuvutia mahali unapoishi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Dec 8, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza, ni vitu gani vinavutia katika maeneo tofauti hapa duniani. Je ni kitu gani chenye kuvutia kukiangalia na labda ukawa unatamani kwenda kukiona mara kwa mara, inaweza ikawa ni katika eneo unaloishi, wilaya, mkoa au hata nchi.

    Inaweza ikawa ni lugha inayozungumzwa hapo, milima na mandhari, mito na mabonde, sherehe za kimila zinazofanyika kwa msimu kwa mfano kule Zanzibar wana sherehe za Mwakakogwa, au kitu chochote ambacho uliwahi kukiona mahali fulani kikakuvutia.................

    Kwa mfano, niliwahi kumtembelea rafiki yangu kule Lushoto Tanga, niliyapenda sana mandhari ya kule milimani, hali ya baridi, chemchem na vijito vidogo vidogo natamani sana kama vekesheni yangu ya mwezi huu ningeenda kule.................

    MLALO 2.JPG MLALO 3.JPG MLALO 4.JPG MLALO.JPG

    LUSHOTO.JPG SONGE KILINDI.JPG

     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Napenda kitabu cha Basic Information Before Leaving Earth.
     
  3. m

    mahyolo Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    uzuri wa kitu kipo kwa mtazamaji
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Ni sawa lakini, sikuwa na maana hiyo, hebu soma tena
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana nikaomba tubadilishane uzoefu..........
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Navutiwa na mtaa anakoishi rafiki yangu...mtaa wenyewe siwezi kuutaja hapa, wengi mnaufahamu. Umezungukwa na guest houses kila kona! Basi haiishi wiki bila fumanizi!!
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu Rejao, kwa hiyo kinachokuvutia sio Guest Houses, bali fumanizi zinazotokea hapo mara kwa mara......................Au?
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Napenda mazingira ya huo mtaa..movements za watu usiku na mchana, kuwaona watu ambao hutegemei kuwaona katika mazingira hayo, vilio, makelele na miguno yenye kuleta hamasa!!! Kwa kifupi uwepo wa hizo nyumba za wageni ndiko kumesababisha hayo yote
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu kumbe huwa unapiga Chabo..............!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    heee!
    .
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    lushoto kuko poa sana hali yake ya hewa kama yuropa vile....
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    The peace and quite manake I really lov my privacy and haven of peace. Sipendi vurugu na movements kila wakati. Kingine usafi, kuanzia wa mitaa ninayokata kufikia kwangu na kutokuwepo matakataka. Lushoto ni ideal place for vacation, u will reconnect with ur innerself.
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mi napapenda kwangu aisee..napenda sana kuwa home na familia yangu hata nikiwa mwenyewe..mazingira ya home kwangu yananivutia tu..ndo maana wikiends na ninapowahi kutoka job najitahid nirud zangu home tu nikaenjoy!!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,715
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    nafuruhi kwenda ibalaizibu na katoma.
     
  15. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa Lushoto kwenye consultancy job moja hivi na kweli nakuunga mkono katika evening walk zangu niliona view ambazo sikujua kama zipo Tanzania.Lushoto iko juu..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kinanifanya nipende haya maeneo nayoishi
    idadi kubwa ya watu
    nyumba zenye msongamano
    umbea wa mtaa kwa kufuatiliana taarifa za kila mmoja
    vibaka walojaa kila mahali wakionesha individual talent
    kukosekana kwa maji na barabara
    lakini mtaa umejaa upendo full shangwe
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    asante mkuu mtambuzi,
    kwanza umeamkaje,
    je ulisoma vichwa vya habari vya gazeti la udaku la jf,

    mimi ninapoishi navutiwa sana na chumbani kwangu, rangi nyeupe iliyopakwa naipenda sana.
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    duh..sasa vibaka waliojaa na individual talent na umbea wa mtaa ....huo upendo utakuwepo hapo kweli!!??
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mie napenda mazingira yenye kijani ya asili, miti na maua ni kivutio kwangu, hivyo huwa napenda Likizo niwepo kijijini kwetu, ambako kuna hali ya hewa nzuri.
     
  20. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wapi huko..!? isije kuwa maeneo ya makumbusho..na pale si kuna kijiji?
     
Loading...