Mangwea1900
JF-Expert Member
- May 29, 2025
- 2,484
- 3,275
Ukitaka kula sharti uliwe
How mimi kwani mimi ndio nime tuma ujumbe 😂
Mi sio mdogo...Na imagine ulivyokuwa mdogo halafu utamke hayo uliyoandika,basi unavua shati halafu unavimbisha kifua kuonesha we mbabe🤓🤓🤓
Chakula kina mfanya mtu aonyeshe tabia yakeYou're very right 💯
Hii uongoiUkitaka kula sharti uliwe
Aliniwekea mitego nikanasaWe Kwanini umekatongoza?
Mwanangu Poor Brain anatembea na mashangazi badala aoe, akiunganishwa kwenye gridi itakuajeNduguu kilikoniii
Die rich🙏🙏You may Born poor but die reach.
More respect kwako Padre.
😂😂 mfumo wa tz mbovuningerudi nyuma nngeanza harakati mapema sana, maka 18 tayar natakiwa niwe field
Nimevurugwa kuliko ninyi watu wa gomz oooh kituo kinachofuata ni bombom ndo napoishi,Tembea uchi huko pande zenyu ila pande za huku gomzi ahahahaha weeee we are kuna to watu wamepagawa kwa akili za mjani
Jina?0621494420
Usimdharau mtu.Hell
Je ni somo gani umejifunza katika maisha ungependa wajifunze wengine pia
distance relationship ina nionyesha kuwa ni kwanini bank ina tawi kila sehemu. Vipi kwa upande wako
KabisaaKupoteza maisha yako au ya mwingine kisa mapenzi ni uzwazwa wa degree
KabisaaUsimdharau mtu.
Umenichekesha Sana mkuu kwamba tupo na mafaza🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mi sio mdogo...
Nina mwili wa kama harmonize sema mi mrefu till enough nakula gym daily...
Sikutishi wala sijisifii ila ndo hv mara nyingi nashindaga na singlend hapa mtaani..
Hapa mtaa wamezoea kuniita FAZA MOYO
Sina baya na mtu 😂😂😂😂😂
Ulivo sema mdogo mdogo nimekumbuka kuna member niliwahi kutana nae anaitwa Vishu Mtata sijui alizania mi dogo ahahaha daah kila mda anajiongelesha tu et "kumbe tupo na mafaza jf hapa. ""
Nime edit my peopleDie rich🙏🙏
hapana uko sawa kabisa! biashara ni kuchukua fursa sehem watu hawajaona kila mtu akiambiwa aanze 18 fursa hazitakuepo nyingi ivo😂😂 mfumo wa tz mbovu
Hapana.Ushaingizwa mjini sio