Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Vishu Mtata
JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2019
Last seen
Yesterday at 11:31 PM
Posts
21,494
Reaction score
46,515
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Vishu Mtata
Find all threads by Vishu Mtata
Live New Posts
Postings
About
Vishu Mtata
replied to the thread
Una maoni gani juu ya suala la mtu kumpost au kutompost mwenza wake mitandaoni?
.
Weka uwekavyo ila huo ndio ukweli mkuu. Huna vipengele, unahofia nini? Faida iliyopo ni mwenza wako kupata furaha jambo ambalo kama upo...
Yesterday at 11:13 PM
Vishu Mtata
reacted to
Joanah's post
in the thread
Una maoni gani juu ya suala la mtu kumpost au kutompost mwenza wake mitandaoni?
with
Thanks
.
Navyoona comment yangu imeongelea Maoni/hisia ZANGU, sio zake wala ZAKO Ulichokiandika wewe ni kunipangia maoni yangu...
Yesterday at 11:09 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Mpangaji mpya
.
Weka bei wadau wafike, upate riziki yako binti.
Yesterday at 11:07 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Kuwa makini mama/mke akisali baadhi ya makanisa ya kilokole! Familia yachafuka, mama ampa nabii MILIONI 40 za pensheni ya binti yake aliyefariki
.
Hii kauli inaonesha na wewe ni mmoja wa waumini wa hao manabiii au makanisa ya kilokole ila unatoa kichache, una imani haba ju yao...
Yesterday at 11:05 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Kwa nini utani wa Simba na Yanga unaelekezwa kwenye ngono zaidi tena mapenzi ya jinsia moja?
.
Sasa hivi nyie upinde na viande ndo mnapeleka huko, ila zamani haikua hivyo. Anaefungwa anaonekana kashenyentwa na anaeshenyentwa ni...
Yesterday at 11:01 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Una maoni gani juu ya suala la mtu kumpost au kutompost mwenza wake mitandaoni?
.
We nae mwingi, si yeye anafurahia, kama kwako haina madhara acha akupost tu.
Yesterday at 10:59 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Una maoni gani juu ya suala la mtu kumpost au kutompost mwenza wake mitandaoni?
.
Mimi usijaribu kunipost aloo, nitakuzingua, mpo wengi utaniharibia.
Yesterday at 10:58 PM
Vishu Mtata
reacted to
ShesRise_1's post
in the thread
Migogoro ya kimahusiano: Janga kwa Wanawake Tanzania
with
Thanks
.
Wengine wanaua kwa sababu ya 10k Alooo 🙌🏼
Friday at 10:23 PM
Vishu Mtata
reacted to
Dr. Mariposa's post
in the thread
Migogoro ya kimahusiano: Janga kwa Wanawake Tanzania
with
Thanks
.
Umesema kweli, wanaume hamjui kufarijiana, ukishare hiyo kwa washikaji zako wanakujaza upepo ukirudi unamtia bisu mtoto wa watu na...
Friday at 10:22 PM
Vishu Mtata
replied to the thread
Nifanyaje ili kwenye hizi tofauti zangu za majina?
.
Daah mzee ilikuaje hadi ikawa hivyo??
Friday at 10:21 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register