Ni somo gani umejifunza katika maisha

Ni somo gani umejifunza katika maisha

Mi sio mdogo...
Nina mwili wa kama harmonize sema mi mrefu till enough nakula gym daily...

Sikutishi wala sijisifii ila ndo hv mara nyingi nashindaga na singlend hapa mtaani..

Hapa mtaa wamezoea kuniita FAZA MOYO
Sina baya na mtu 😂😂😂😂😂

Ulivo sema mdogo mdogo nimekumbuka kuna member niliwahi kutana nae anaitwa Vishu Mtata sijui alizania mi dogo ahahaha daah kila mda anajiongelesha tu et "kumbe tupo na mafaza jf hapa. ""
Kijana unajikubwaisha 😀😀
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom