Ni simulizi gani Ilikukuna vizuri hapa JF 2016?

Ni simulizi gani Ilikukuna vizuri hapa JF 2016?

Hata Peniela nshaweka ila nilimTag mtu mwingne ukipitia comments za nyuma utaona.Pia kama kuna story zingne ulisoma tupia Link tusome
Jaman naomba link ya story ya peniela na monica nisome na mie
 
Sijui jinsi ya kuweka link mshana jr nisaidie kuweka link hapa kuhusu ile thead yako ya kule south africa ulipoenda kusoma
 
BARADHULI MWENYE MIKONO YA CHUMA by @StevieMollel na sasa anaendeleza game na NJIA NYEMBAMBA!





Amini nakwambia
 
nahitaji link ya simulizi ya yule alieenda mtwara, mtama kufanya kazi akakutana na mauza uza mpaka panya kugeuka joka kubwa... tafadhari mnisaidie mana hata jina ya hiyo simulizi siikumbuki
 
Mimi nilikunwa na simulizi za the one and only The bold
1.Geranimo E.K.I.A
2.Mifereji ya Dhahabu😛asipo silaha,chuki,wala ukatili.
Hizi ni moja kati ya simulizi bora kabisa kuwahi kutokea.
Ila funga kazi ni Geranimo E.K.I.A...nililia kwa uchungu!

Salute The bold [emoji119] [emoji119]
Please Nifah naomba link za hizo story na mie nisome mie n mgen uku
 
Peniela aisee kitu kilinisumbua balaa ...kama hujakisoma pekua makabrasha humu ndani ni nyoko..hakikisha unaianza weekend...
 
Back
Top Bottom