Ni Rapa gani anaweza kushindana na Eminem?

Ni Rapa gani anaweza kushindana na Eminem?

Nakumbuka enzi za
1.Marshal Mathers lp
2.Off the wall
3.The eminem show
Baada ya hapo skuwa mfuatiliaji sana wa music.

Em yupo vizuri japo sauti yake skuwahi kuipenda, sauti haina utulivu ( at least kwenye Stan), nadhan ndo hizo "kelele" watu wanazosema.

Ila em ukimkabithi Treach lazima awaze mara mbili, labda "comfidence" la mashabiki wengi alonao tu litamuweka sawa.
 
Daaaaah slim shaddy achana naye, kunangoma nikizisikiliza huwa nasikiliza kwa sauti kubwa,
-space bound
-stan
-when i'm gone
-toy soldier
-survival
-i need a doctor (too emotional)
-headlights
 
Eminem ni best rapper miongoni mwa best walio Bora kabisa kuwahi kutokea huko mjini

ila kusema yeye ni Bora kuliko Nas, hapana hapo ni kumkosea Heshima Nas aisee, Nas ni father figure wa MC's wengi Sana akiwepo mwenyewe Eminem

Eminem kuna maeneo anamzidi Nas ila haina maana kwamba ye ni Bora kuliko Nas, baadhi ya vitu ambavyo kamzidi Nas ni kama vile

Uwezo wa Ku freestyle
Technical skills mbele ya mic
Commercial
Mafanikio kiujumla

ila Nas ni mile away katika

Influence na impact
Discography
Lyrically
Vocabulary
Storytelling
Matured- mziki wake uko matured Sana ndomana kuna baadhi wanasema Eminem kama ana utoto flan hivi

Kwahiyo Kwa mtazamo wangu, mtu akikuzidi mafanikio sio kwamba yeye ni Bora katika kitu mnachofanya, ispokuwa itakuwa kakuzidi katika namna ya kufanya hicho kitu

Eminem kazmidi Nas mafanikio ya ujumla katika music, ila hicho sio kielelezo cha uwezo wake juu ya Nas, japokuwa Eminem ni best ila Nas ni habari ingine kabisa

Hayo ni mawazo yangu na mtazamo wangu
 
Eminem ni best rapper miongoni mwa best walio Bora kabisa kuwahi kutokea huko mjini

ila kusema yeye ni Bora kuliko Nas, hapana hapo ni kumkosea Heshima Nas aisee, Nas ni father figure wa MC's wengi Sana akiwepo mwenyewe Eminem

Eminem kuna maeneo anamzidi Nas ila haina maana kwamba ye ni Bora kuliko Nas, baadhi ya vitu ambavyo kamzidi Nas ni kama vile

Uwezo wa Ku freestyle
Technical skills mbele ya mic
Commercial
Mafanikio kiujumla

ila Nas ni mile away katika

Influence na impact
Discography
Lyrically
Vocabulary
Storytelling
Matured- mziki wake uko matured Sana ndomana kuna baadhi wanasema Eminem kama ana utoto flan hivi

Kwahiyo Kwa mtazamo wangu, mtu akikuzidi mafanikio sio kwamba yeye ni Bora katika kitu mnachofanya, ispokuwa itakuwa kakuzidi katika namna ya kufanya hicho kitu

Eminem kazmidi Nas mafanikio ya ujumla katika music, ila hicho sio kielelezo cha uwezo wake juu ya Nas, japokuwa Eminem ni best ila Nas ni habari ingine kabisa

Hayo ni mawazo yangu na mtazamo wangu

Itoshe tu kusema wewe unaujua na kuufahamu muziki wa Hip Hop
 
EM anarap cartoon?
Ni nyimbo ngapi za EM unazijua mpaka uje na Conlcusion hii?
Anachujua EM ni kurap faster?
Nasi mzuri yes......ila hafikii kwa EM.
Jigga mzuri ila si kwa EM....
Mzee check mafile yako vizuri.
Eti em ni overated Aseee.....
Technically
Nas>eminem>jay z

Poetically
Nas>eminem>jay z

Musically
Jay z>eminem>Nas

Deliverance
Jay z>Nas>eminem

Presence
Eminem>Nas>jay z

Analysis:
Eminem kwenye stage au rap battle anaonekana mkali.

Jay z akiingia studio akirekodi ni hit song, HOV anafanya vitu very effortless hatumii nguvu.

Nas ukiangalia ushairi wake na kama wewe ni mtu wa kufanya tactical analysis utampigia salute.

Conclusion:
Kila mtu ni mkali kwenye angle yake inategemea wewe kwenye mziki unaskiliza nini. Hawa wote ni Tier 1 Emcees.
 
Technically
Nas>eminem>jay z

Poetically
Nas>eminem>jay z

Musically
Jay z>eminem>Nas

Deliverance
Jay z>Nas>eminem

Presence
Eminem>Nas>jay z

Analysis:
Eminem kwenye stage au rap battle anaonekana mkali.

Jay z akiingia studio akirekodi ni hit song, HOV anafanya vitu very effortless hatumii nguvu.

Nas ukiangalia ushairi wake na kama wewe ni mtu wa kufanya tactical analysis utampigia salute.

Conclusion:
Kila mtu ni mkali kwenye angle yake inategemea wewe kwenye mziki unaskiliza nini. Hawa wote ni Tier 1 Emcees.
Yes ni ukweli au hauko mbali na Ukweli.....
Japo ungeelezea ingekua unyama.
 
Yes ni ukweli au hauko mbali na Ukweli.....
Japo ungeelezea ingekua unyama.

Kwanza nianze kwa kusema simaanishe kwamba Em ni rapa mbaya au sio GOAT, But nafikiri watu wanapaswa kuijua FACT hii.......USA ilikozaliwa Hip Hop 70% ya watu ni Wazungu na black ni chini ya 30%
Hawa 70% ndio wanaomfanya Em kuwa Mungu wa Rap kwa sababu hawa ndio wanao nunua kazi za Em na sio za Nas au Hov
Hawa 70% wakiamua kununua kazi zako, kuhudhuria shows zako, kupiga kazi zako kwenye media zote, wakiamua kukuvote kwenye award, wakiamua kupiga ngoma zako club muda wote, wakiamua kukomaa kwenye mijadala kwenye social media kwamba wewe ni GOAT........my friend basi utakua mkubwa kweli kweli
Kama Em angekuwa Black au majority wangekua ni black hakika tusingekuwa hata na huu mjadala

Anyway tu assume Em ni black na tuangalie UBORA kwa jicho la kiufundi based na OPINION

1. TECHNIICAL SKILLS AND DELIVERY Em ni mtundu sana wa kucheza na maneno, Nas sio mtundu kwenye woldplay lakini ni mzuri sana kwa namna anavyo wasilisha ujumbe

2. FREE-STYLING - Eminem kamuacha mbali sana Nas

3. FLOW- Nas’ voice ipo matured na ana “artistic flow” Em anapiga sana kelele na u comedy mwingi ila ana speed zaidi

4. STORYTELLING - Hapa haina mjadala Nas ni bora sana , Nas ana “story telling Intellectual lyricist” kuhadithia na yupo more details wakati Em yupo straight forward

5. LYRICALLY- Nas hili ndio eneo lake la kujidai, namna anavyoandika. Ushairi wa Nas unasomwa kama ref kwenye vyuo na wanazuoni wa poet

6. INFLUENCE AND IMPACTI- Nas ame influence Rapper wengi sana akiwemo Em mwenyewe lakini pia Nas pia alileta impact kubwa sana kuanzia kwenye UANDISHI, album kama illmatic ni kama msaafu/bible ya hip hop. Album hii imetambuliwa na kuhifadhiwa na maktaba ya congress kama masterpiece kwa art yake, lakini beef lake na Hov ni one of the hell kwenye hip hop na ilizalisha the best classic dis track of all time ETHER......zaidi ya Rapper 50 wame sample hii kwenye dis track zao akiwemo Em

7. Commercial success- Eminem ameuza zaidi 220 million copies wakati nas kauza 25 million, zaidi ya mara 10 ya Nas

8. BEAT - Em ana beat nyingi nzuri na soft wakati Nas beat zake ngumu wanazielewa zaidi hip hop die hard fans

9. Em alikiri kwenye Till I collapse song kwamba Nas is better than him

10. Award, Recognition and reputation - Em ana awards nyingi sana kuliko Nas, Lakini Nas ana reputation na respect kubwa sana miongoni mwa Rapper wenzake na mtaani kwa walaji original wa hip hop kuliko Em

Nimalize kwa kusema kama unapenda tu midundo na rhythm na haujali sana mtu anaimbaje basi Em anaweza kuwa bora kako
Lakini kama unasikiliza in details basi nas is far way better kuliko Em
 
Kwanza nianze kwa kusema simaanishe kwamba Em ni rapa mbaya au sio GOAT, But nafikiri watu wanapaswa kuijua FACT hii.......USA ilikozaliwa Hip Hop 70% ya watu ni Wazungu na black ni chini ya 30%
Hawa 70% ndio wanaomfanya Em kuwa Mungu wa Rap kwa sababu hawa ndio wanao nunua kazi za Em na sio za Nas au Hov
Hawa 70% wakiamua kununua kazi zako, kuhudhuria shows zako, kupiga kazi zako kwenye media zote, wakiamua kukuvote kwenye award, wakiamua kukomaa kwenye mijadala kwenye social media kwamba wewe ni GOAT........my friend basi utakua mkubwa kweli kweli
Kama Em angekuwa Black hakika tusingekuwa hata na huu mjadala

Anyway tu assume Em ni black na tuangalie UBORA kwa jicho la kiufundi based na OPINION

1. TECHNIICAL SKILLS AND DELIVERY Em ni mtundu sana wa kucheza na maneno, Nas sio mtundu kwenye woldplay lakini ni mzuri sana kwa namna anavyo wasilisha ujumbe

2. FREE-STYLING - Eminem kamuacha mbali sana Nas

3. FLOW- Nas’ voice ipo matured na ana “artistic flow” Em anapiga sana kelele na u comedy mwingi ila ana speed zaidi

4. STORYTELLING - Hapa haina mjadala Nas ni bora sana , Nas ana “story telling Intellectual lyricist” kuhadithia na yupo more details wakati Em yupo straight forward

5. LYRICALLYL- Nas hili ndio eneo lake la kujidai, namna anavyoandika. Ushairi wa Nas unasomwa kama ref kwenye vyuo na wanazuoni wa poet

6. INFLUENCE AND IMPACTI- Nas ame influence Rapper wengi sana akiwemo Em mwenyewe lakini pia Nas pia alileta impact kubwa sana kuanzia kwenye UANDISHI, album kama illmatic ni kama msaafu/bible ya hip hop. Album hii imetambuliwa na kuhifadhiwa na maktaba ya congress kama masterpiece kwa art yake, lakini beef lake na Hov ni one of the hell kwenye hip hop na ilizalisha the best classic dis track of all time.......zaidi ya Rapper 50 wame sample hii kwenye dis track zao akiwemo Em

7. Commercial success- Eminem ameuza zaidi 220 million copies wakati nas kauza 25 million, zaidi ya mara 10 ya Nas

8. BEAT - Em ana beat nyingi nzuri na soft wakati Nas beat zake ngumu wanazielewa zaidi hip hop die hard fans

9. Em alikiri kwenye Till I collapse song kwamba Nas is better than him

10. Award, Recognition and reputation - Em ana awards nyingi sana kuliko Nas, Lakini Nas ana reputation na respect kubwa sana miongoni mwa Rapper wenzake na mtaani kwa walaji original wa hip hop kuliko Em

Nimalize kwa kusema kama unapenda tu midundo na rhythm na haujali sana mtu anaimbaje basi Em anaweza kuwa bora kako
Lakini kama unasikiliza in details basi nas is far way better kuliko Em
4. Storry telling, hapa naenda na EM, labda kama kuna Ngoma yake ina story kali ( au labda ulimaanisha nini kusema story telling?).

Hitimisho pia umeyumba kidogo mkuu, Kwingine kote sawa na hapo ndipo panapompa ubora EM.
 
4. Storry telling, hapa naenda na EM, labda kama kuna Ngoma yake ina story kali ( au labda ulimaanisha nini kusema story telling?).

Hitimisho pia umeyumba kidogo mkuu, Kwingine kote sawa na hapo ndipo panapompa ubora EM.

Storytelling ana maanisha jinsi Rapper anavyoweza kuelezea hadithi kwenye nyimbo..

Mfano sikiliza nyimbo ya Nas blaze a 50 au phone Tap -The firm,japo asilimia kubwa nyimbo za Nas zipo kwenye mfumo huo...
 
Storytelling ana maanisha jinsi Rapper anavyoweza kuelezea hadithi kwenye nyimbo..

Mfano sikiliza nyimbo ya Nas blaze a 50 au phone Tap -The firm,japo asilimia kubwa nyimbo za Nas zipo kwenye mfumo huo...
Ndivyo navyofahamu mimi.....
Ndio maana nasema EM ni bora hili eneo.
Ila kama ni story 100% Nas anazo nyingi......
Em anazo chache ila nyingi ni kali mfano....
Stay wide awake wewe unaiweka kundi gani je ni storry telling?
Cleaning out my Closet je,Unaiweka kundi gani?
Nsije nikawa naziweka kwenye gundi la story kumbe hazipo.
Baadhi ya Story kali kutoka kwa EM
Stan na hii ya karibuni Darkness.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom