Ni Rapa gani anaweza kushindana na Eminem?

Ni Rapa gani anaweza kushindana na Eminem?

Yes the struggle was real at first
Lakini baadae wazungu wakapenyeza rupia kwenye udhia

Kuna mambo mengi sana nyuma ya pazia kuhusu supremacy ya wazungu kuliko tunavyo yaona kwa nje
Ni kama jinsi wazungu hao wanavyo mtengeneza Lil Nas X shoga

Don’t get me wrong, Eminem ni rapa mzuri kiasi chake but not to the extent mlioaminishwa kwamba ndio bora zaidi kuliko wenye culture yao
Wanamzidi nini?
Chukua rapper mmoja unayemkubali niambie amemzidi hichi na hichi EM.
 
Wanamzidi nini?
Chukua rapper mmoja unayemkubali niambie amemzidi hichi na hichi EM.
Nyie Eminem ana punch balaa.. Ile pumzi sio mchezooo!! Rappers wote wanakaa huu motooo...
 
Wanamzidi nini?
Chukua rapper mmoja unayemkubali niambie amemzidi hichi na hichi EM.
Bingili kakupa FACT compare to Escober lakini umejifanya kama hujaziona na umezipuuzia umesimama na propaganda za wazungu

Leo hii dunia nzima tunaaminishwa Russia ni wabaya sana na ndivyo tunavyo amini

Umetajiwa ubora wa Illtimatic na Either mpaka zilivyokua recognized kwa ubora
Wewe umekuja na nini kwa Eminem
 
Kama umeanza kuijua Hip Hop kwa kumjua Eminem basi utakua sahihi kulingana na unacho kijua

Lakini kama unaijua Hip Hop toka ilipotoka na manguli wake basi Eminem ni mpiga kelele
Nguli Jay z au Kanye... Tupac au tuseme mangwea[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kujidai mnaijua Hip Pop mnaanza kumuongelea J cole ebu tutoleeni ujinga hapaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Aisee napitia post wadau mpo deep sana....Lkn Mnaposema Eminem rapa wakaida saana tena kwa kuweka neno Overrated. hapa napata mashaka mbona jamaa hatari au ni mimi siijui hip hop?


Em. huyu wa Not afraid,Lil Wayne vile alivyokimbizwa kwenye no love na drop the world. au hili pini la Love the way you lie ft rihanna[emoji11],au hii Monster ft rihanna[emoji119]


Kwamba EM overrated??? [emoji26]
 
Aisee napitia post wadau mpo deep sana....Lkn Mnaposema Eminem rapa wakaida saana tena kwa kuweka neno Overrated. hapa napata mashaka mbona jamaa hatari au ni mimi siijui hip hop?


Em. huyu wa Not afraid,Lil Wayne vile alivyokimbizwa kwenye no love na drop the world. au hili pini la Love the way you lie ft rihanna[emoji11],au hii Monster ft rihanna[emoji119]


Kwamba EM overrated??? [emoji26]
Achana nao haoo watakwambia Niki mbishi mkali kuliko Fid Q wao wanastandard zao kichwani wanazoziamini... ila hakuna rapper bora kushida Eminem mpaka leo hiii..!!
 
Kuna Hip Hop hutakiwi kurap haraka???[emoji16]
Kurao haraka vinavyoeleweka ndo Hip Hop yenyewew sasa hawa wanaleta habari za Nas mara J cole kweli[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Ebu acheni bhangiii kweli unamfananisha J cole na Eminem hata kama ndo mahaba haya yamezidi
 
Kujidai mnaijua Hip Pop mnaanza kumuongelea J cole ebu tutoleeni ujinga hapaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mkuu usiharibu mjadala kwa kuleta utoto..... hapa hakuna anayeketa ujuaji labda wewe
Hapa watu wanajadili kujiburudisha na kuongeza ufahamu kwa kujenga hoja na sio ugonvi na dharau

Speaking of J Cole
J.Cole ni mfuasi namba moja wa NAS ni kama copy ya Nas kwa wana hip hop wa zama za kati

Kwa taarifa yako tu J cole tukiachilia mbali ubora wake kimashairi na flow tuangalie mauzo na chart ambazo wengi ndio mnatumia kama kigezo pekee cha ubora


Katika album 6 za J Cole album 6 zime peak no 1 kwenye Billboard.......sio jambo jepesi hata kidogo

Hiyo akbum ya Off Season unayoidharau imeingia kwwnye tuzo za Grammy na kupoteza mbele ya DONDA ya Kanye West kama best hip hop album

Kama ulikua hujui basi chukua hii ukitaja kizazi bora kabisa cha rapper kipindi kimoja nyuma ukiachana na hiki cha akina lil baby basi J Cole ndio mmoja wa wana hip hop bora wa kizazi chao

J Cole sio daraja moja na Eminem kwasababu ya ukongwe wa Eminem lakini njia anayopita J Cole ndio njia aliyopita Eminem...... usimchukulie poa
 
Mkuu usiharibu mjadala kwa kuleta utoto..... hapa hakuna anayeketa ujuaji labda wewe
Hapa watu wanajadili kujiburudisha na kuongeza ufahamu kwa kujenga hoja na sio ugonvi na dharau

Speaking of J Cole
J.Cole ni mfuasi namba moja wa NAS ni kama copy ya Nas kwa wana hip hop wa zama za kati

Kwa taarifa yako tu J cole tukiachilia mbali ubora wake kimashairi na flow tuangalie mauzo na chart ambazo wengi ndio mnatumia kama kigezo pekee cha ubora


Katika album 6 za J Cole album 6 zime peak no 1 kwenye Billboard.......sio jambo jepesi hata kidogo

Hiyo akbum ya Off Season unayoidharau imeingia kwwnye tuzo za Grammy na kupoteza mbele ya DONDA ya Kanye West kama best hip hop album

Kama ulikua hujui basi chukua hii ukitaja kizazi bora kabisa cha rapper kipindi kimoja nyuma ukiachana na hiki cha akina lil baby basi J Cole ndio mmoja wa wana hip hop bora wa kizazi chao

J Cole sio daraja moja na Eminem kwasababu ya ukongwe wa Eminem lakini njia anayopita J Cole ndio njia aliyopita Eminem...... usimchukulie poa
Aaha kumbe ushajua ni sawa na Kumuweka Fid Q na Young Lunya leooo...!! Vizuri kama umejua ulipozinguaa....
 
Bingili kakupa FACT compare to Escober lakini umejifanya kama hujaziona na umezipuuzia umesimama na propaganda za wazungu

Leo hii dunia nzima tunaaminishwa Russia ni wabaya sana na ndivyo tunavyo amini

Umetajiwa ubora wa Illtimatic na Either mpaka zilivyokua recognized kwa ubora
Wewe umekuja na nini kwa Eminem
Unadhani mpaka nikachukua illmatic kama username yangu ni bahati mbaya?
Hajanipa fact za kihiphop kaleta siasa tu.....
Ndio maana nikakwambia Chukua Mfano Nas afu niambie anamzidi nini Em....
 
Unaruhusiwa kurap haraka uwezavyo lakini sio kigezo cha ubora
Vinginevyo watu kama BIG, Snoopy, Lauryn Hill wasingekua Rapper bora kama kigezo ni speed
Kwa rapper wanaorap faster mzee wa kwanza Twista... Anafata eminem..busta rhymes alafu wengine wanafataa..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom