Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
SUKAH
JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Last seen
Today at 5:16 PM
Posts
1,818
Reaction score
2,060
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by SUKAH
Find all threads by SUKAH
Live New Posts
Postings
About
SUKAH
reacted to
Hance Mtanashati's post
in the thread
KERO
Skuli ya Ambasha iliyopo Wete (Pemba) inawatoza Wanafunzi fedha ili kuwalipa Walimu wa field, Je, ni halali?
with
Thanks
.
Swali la msingi sana hili.
Today at 1:45 PM
SUKAH
reacted to
WAIKORU's post
in the thread
KERO
Skuli ya Ambasha iliyopo Wete (Pemba) inawatoza Wanafunzi fedha ili kuwalipa Walimu wa field, Je, ni halali?
with
Thanks
.
Toa mchango acha pyala pyala...... Kazi ni kipimo cha utu
Today at 1:45 PM
SUKAH
reacted to
Mad Max's post
in the thread
KERO
Skuli ya Ambasha iliyopo Wete (Pemba) inawatoza Wanafunzi fedha ili kuwalipa Walimu wa field, Je, ni halali?
with
Thanks
.
Toa pesa wewe, Elimu ghali. Jaribu ujinga.
Today at 1:45 PM
SUKAH
replied to the thread
KERO
Skuli ya Ambasha iliyopo Wete (Pemba) inawatoza Wanafunzi fedha ili kuwalipa Walimu wa field, Je, ni halali?
.
Ulihudhuria kikao cha wazazi na uongozi wa shule hiyo? Maana mambo haya huwa ni makubaliano kwenye vikao hivyo.
Yesterday at 8:06 PM
SUKAH
replied to the thread
DOKEZO
Mfumo wa SIS unatumiwa na Wakuu wa Shule kujaza wanafunzi hewa ili wapate hela
.
Swali lako linahusiana vipi na uzalendo wa mtoa mada?
Friday at 9:33 PM
SUKAH
reacted to
ukikaidi utapigwa2's post
in the thread
Naomba kujuzwa kuhusu Solo Thang na kazi zake za sanaa
with
Thanks
.
Homa ya dunia bonge la album
Friday at 9:26 PM
SUKAH
reacted to
Soga za mzawa's post
in the thread
Naomba kujuzwa kuhusu Solo Thang na kazi zake za sanaa
with
Thanks
.
STERIO, STOSH FELLE,CHEMICAL
Friday at 9:26 PM
SUKAH
reacted to
donga's post
in the thread
Naomba kujuzwa kuhusu Solo Thang na kazi zake za sanaa
with
Thanks
.
Miss tanzania ile ngoma ni ya karne mle ndani kuna tungo tata Anamuongelea miss tanzania km mtu fulani malaya Pili km nchi ya tanzania...
Friday at 9:23 PM
SUKAH
replied to the thread
KERO
Chuo Kikuu cha Ardhi kimezuia mwanafunzi kufanya mtihani licha ya kulipa ada na fedha kukwama Airtel
.
Kwenye suala la hela wasicheke na mtu, mzigo uingie kwanza ndio mambo mengine yaendelee.
Oct 28, 2026
SUKAH
reacted to
Hance Mtanashati's post
in the thread
KERO
Chuo Kikuu cha Ardhi kimezuia mwanafunzi kufanya mtihani licha ya kulipa ada na fedha kukwama Airtel
with
Thanks
.
Lipa ada kwa wakati kuepuka usumbufu.
Oct 28, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register