sungura1980
JF-Expert Member
- May 20, 2013
- 1,909
- 1,225
usijali tupo pamoja dogo langu
tupo pamoja ningekuwa huko tungejumuika pamoja.Wape hi madogo wote na mzee wa ''aunt mbona hunibakshii''?
Pole sana Madame B
apumzike kwa amani mzee wenu apumzike pia baba yangu miaka 12 sasa
hata mimi nitakufa.
baba yake madame B alifariki.
Kila mtu atakufa.
TUACHE UBABE,UMIMI,MAJIVUNO,UKATIRI,UHASAMA,UCHOYO MAANA WOTE TUTAKUFA NA ROHO PEKEE ITABAKI HUKU MWILI UNAOTUPA UBABE,UKATIRI,UMIMI NK UTATEKETEA NA HATUTAKUWA NA UWEZO WA KUFANYA HAYO.
tupendane,tuwe wapole,wakalimu,wastaarabu nk.
POLE SANA MADAME B.