Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Poleni muluofiwa
Hayo ni majaaliwa
Ni vyema kivumiliwa
Sote tutaelekea

Ni kweli mulimpenda
Kwa mazuri alotenda
Kwa molawe amekwenda
Dua tunamuombea

Mola ampe mazuri
Amundoshee shari
Kwa mola wetu kahari
Mikono tunanyanyua

Nasi tuliobakia
Tumuabudu jalia
Kwani dunia ni njia
Na sote tutajifia

Tuyapunguze maasi
Tumuabudu mkwasi
Kwani pia hata sisi
Mauti yatungojea

Siku yetu itafika
Ya kuenda kwa rabuka
Mauti yatatudaka
Wala hatutokimbia

^^
Swadata Mahirtwahir,
Kifo hakina rafiki,
Kifo hakizoeleki,
Kifo hakikwepeki,
Kifo safari ya sokoni,
Kila mja anae safiri,
Lazima apite sokoni,
Akanunue kitu fulani,
Tuonyeshane mapenzi,
Dunia tu wasafiri.
^^
 
hata mimi nitakufa.
baba yake madame B alifariki.
Kila mtu atakufa.
TUACHE UBABE,UMIMI,MAJIVUNO,UKATIRI,UHASAMA,UCHOYO MAANA WOTE TUTAKUFA NA ROHO PEKEE ITABAKI HUKU MWILI UNAOTUPA UBABE,UKATIRI,UMIMI NK UTATEKETEA NA HATUTAKUWA NA UWEZO WA KUFANYA HAYO.
tupendane,tuwe wapole,wakalimu,wastaarabu nk.
POLE SANA MADAME B.

^^
Mshinga umenikumbusha wimbo wa Hayati Dr Remmy Ongala wa kifo,,kuna mistari anasema
'..
Kifo hakiangalii cheo chako,
Kifo hakiangalii ubondia wako,
Kifo hakiangalii umwamba wako,
Mbele ya kifo hautambi,,
Kifo ni kiboko yaoo!
Kifo ni kiboko yako,
Kifoo we kifoo ee,
Kifo hakina huruma
..'
^^
 
Last edited by a moderator:
Madam B pole sana ndugu yangu nilipoteza baba yangu pia mwaka jana September 15 . Ni maisha mapya kuishi bila baba hata hivyo Mungu awatie nguvu na zaidi sana tunalo tumaini kwani wafu watafufuliwa siku ya mwisho. Raha ya milele umpe eee Bwana apumzike kwa amani , raha ya milele uwape ee Bwana wapumzike kwa amani Amina.R.I.P daddy.

^^
R.I.P our daddy
We are still attached to your love!
^^
 
Last edited by a moderator:
^^
Usijali..nafurahi unavyoyamudu kwa amani maisha mapya!
Ni sehemu ya maisha umeipita
^^

Asante Himidini.
Unajua mara nyingi sisi binadamu tunaishi kana kwamba hatukijui kifo.
Wengi wetu tunaogopa kifo, tunahofu ya kuwaacha wale tuwapendao peke yao, ndio maana tunasumbukia magonjwa yanayotukumba....lakini, siku hiyo moja, na saa hiyo ni lazima neno litimie "Kila Nafsi Itaonja Mauti".
Hapo ndipo vilio na maombolezo vinaposikika.
Lakini tusiwe na hofu, kwa maana tunaishi kwa hofu ya Mungu na njia zake zenye kuogofya.
Tuanze kujiweka tayari tangu sasa, haijalishi u mzima, mgonjwa au u mahututi, hapa ndipo huzaliwa msemo usemao "Kifo Hakitabiriki"

kwa maana huweza kumuacha mgonjwa mahututi kitandani na kukuchukua wewe mzima usiye na chembe ya ugonjwa wowote.
Asante sana Himidini. Ni mapito, yamepita.
Sasa naishi upya huku nikiukubali ukweli kuwa wazazi wetu wametangulia mbele za haki, lakini iko siku tutaonana nao.
 
Last edited by a moderator:
poleni sana Mungu aendelee kuwatia nguvu kwani alisema yeye ni baba wa yatima na ni mume wa wajane msipungukiwe katika maiasha yenu mpatapo shida mwelekezeeni Mungu.
 
poleni sana Mungu aendelee kuwatia nguvu kwani alisema yeye ni baba wa yatima na ni mume wa wajane msipungukiwe katika maisha yenu mpatapo shida mwelekezeeni Mungu.

Asante sana mdogo wangu miss chagga.
...na azidi kutupigania mpaka mwisho wa uhai wetu.
Asante kwa faraja yako kwetu, hakika twafarijika.
Asante sana, tuko pamoja kwenye maombi.
 
Last edited by a moderator:
Asante sana mdogo wangu Munkari.
Nimeshapoa.
Nimeukubali ukweli.
Sote tu wasafiri, ipo siku tutafika.
Asante kipenzi, nisalimie mdogo wangu mwekundu.
pole sana mpendwa hama kwa hakika mtihani migumu sana duniani ni kufiwa na mzazi pole sana Mwenyezimungu aendelee kukufariji na kukutia Nguvu
 
RIP our father Mwenyezimungu azidi kumrehemu na kumfutia dhambi zake zote amuepushe na adhabu zake mwanga wa milele umwangazie
 
pole sana mpendwa hama kwa hakika mtihani migumu sana duniani ni kufiwa na mzazi pole sana Mwenyezi Mungu aendelee kukufariji na kukutia Nguvu

Asante mdogo wangu mwekundu,
Msiba ni mgumu sana kwa mfiwa ila kwa kuwa tunajua jambo hilo lipo, basi hatuna wasi ila tunakuwa na hofu tu.
Asante mpendwa wangu tuko pamoja sana.
 
Last edited by a moderator:
Poleni sana mabesti wangu Madame B na Kijino
Mungu awe faraja yenu kwani ndiye aliyetoa naye
ametwaa jina lake lihimidiwe daima milele

Ila tambueni kuwa hapa duniani sisi ni wasafiri na
tunapita na makao yetu ni mbinguni hivyo tufarijiane
kila iitwapo leo, be blessed
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom