Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Madam B pole sana ndugu yangu nilipoteza baba yangu pia mwaka jana September 15 . Ni maisha mapya kuishi bila baba hata hivyo Mungu awatie nguvu na zaidi sana tunalo tumaini kwani wafu watafufuliwa siku ya mwisho. Raha ya milele umpe eee Bwana apumzike kwa amani , raha ya milele uwape ee Bwana wapumzike kwa amani Amina.R.I.P daddy.
 
Last edited by a moderator:
Mwenyez Mungu awarehemu wao na wengine waliotangulia!!!!

Aturehemu na sisi hapa na kesho ahera!!!!!

Poleni sana! !!!!!!!
 
Madam B pole sana ndugu yangu nilipoteza baba yangu pia mwaka jana September 15 . Ni maisha mapya kuishi bila baba hata hivyo Mungu awatie nguvu na zaidi sana tunalo tumaini kwani wafu watafufuliwa siku ya mwisho. Raha ya milele umpe eee Bwana apumzike kwa amani , raha ya milele uwape ee Bwana wapumzike kwa amani Amina.R.I.P daddy.

Asante sana mkuu Ablessed.
Pole sana mpendwa kwa kuondokewa na kipenzi chenu.
Inauma sana ila hakuna jinsi...ila tunafarijika kwa maana tutaonana nao siku ya mwisho.
Mpendwa, pole sana kwa yaliyokusibu...sote tuko njia moja.
Pole sana.
Asante sana mpendwa wangu.
Tuzidi kuwaombea wazazi wetu wapumzike kwa amani.
Asante.
 
Last edited by a moderator:
Mwenyez Mungu awarehemu wao na wengine waliotangulia!!!!

Aturehemu na sisi hapa na kesho ahera!!!!!

Poleni sana! !!!!!!!

Asante sana mpendwa wangu OLESAIDIMU.
Mungu atuwezeshe tuweze kukutana nao hapo baadae.
Asante sana mpendwa wangu kwa faraja yako.
Asante sana.
 
Last edited by a moderator:
Pole sana masame B kwa yaliyotokea japo wengine ha2kuepo wkt huo ila ya2pasa kulia na wenye kulia na kucheka pamoja na wachekao. Mungu azidi kuwatia nguvu ktk magumu yote na kuwapitisha salama kwa utukufu wake.
 
pole sana madame B na kijino tumwombee baba yetu apumzike kwa amani na sisi tutambue kua bado tupo safarini atujui lini tutafika mwisho. RIP OUR BELOVED DAD amen.
 
Pole sana masame B kwa yaliyotokea japo wengine ha2kuepo wkt huo ila ya2pasa kulia na wenye kulia na kucheka pamoja na wachekao. Mungu azidi kuwatia nguvu ktk magumu yote na kuwapitisha salama kwa utukufu wake.

Asante sana Valenti8...
Hakika Mungu yu mwema kwetu.
Tumepitia magumu mengi mpaka hapa tulipofika.
Yatupasa kukaza moyo na kusahau yale yote.
Asante sana mkuu.
Nashukuru sana mpendwa.
 
Last edited by a moderator:
pole sana madame B na kijino tumwombee baba yetu apumzike kwa amani na sisi tutambue kua bado tupo safarini atujui lini tutafika mwisho. RIP OUR BELOVED DAD amen.

Asante sana mpendwa bily.
Sote tu safarini mpendwa wangu.
Cha umuhimu ni kuyaenzi yale mazuri yote aliyotuachia.
Asante sana mpendwa wangu, asante sana.
 
Last edited by a moderator:
Mwenyezi Mungu azidi kuwapa faraja ya pekee mnapozidi kukumbuka mema aliyotenda baba!
Poleni wote!
 
Mwenyezi Mungu azidi kuwapa faraja ya pekee mnapozidi kukumbuka mema aliyotenda baba!
Poleni wote!

Asante sana mdogo wangu kipenzi Eli79.
Hakika tunayaenzi yale yote mema aliyotuachia.
Asante mpendwa wangu.
Asante sana mpendwa wangu.
 
Last edited by a moderator:
...najua inatia uchungu sana pale mauti yanapomkuta mzazi mmoja mpweke na pekee ambae nae alipoteza mkewe kwa kifo cha ghafla!!!

Nakukumbuka sana baba yangu, kwa maana uliondoka tukiwa bado twakuhitaji.
...ulitupenda sana, ulitujali sana,na hilo kila mtu alilijua...

Twajua kizuri hakidumu, ila kwa mapenzi ya Mungu.
Kimwili hauko nasi, ila kiroho tutaishi nawe mpaka siku tutakayokutana.

Uliishi nasi kwa upendo ambao tulijivunia kupata Baba mwema kama wewe.
Siwezi kueleza...uchungu umenijaa moyoni.

Baba na Mama, tutawakumbuka daima.
Mema yenu mliyotuachia bado twayaendeleza.
Madame B, Kijino, ShemmySeanP & Nanah.
Asante kipenzi Himidini.

^^
Usijali..nafurahi unavyoyamudu kwa amani maisha mapya!
Ni sehemu ya maisha umeipita
^^
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom