Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Ni mwaka sasa bila Baba yetu mpenzi! (special for Madame B)

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Posts
5,534
Reaction score
4,193
^^
Baba yetu umejitenga
Kama maua umefunga
Kwa Mungu ulienda
Tukiwa twakupenda
Pumzika kwa amani
Hatutakufuta moyoni
....
Tarehe ishirini na tano
Oktoba kama ilivo leo
Ni mwaka sasa huo
Machoni kwetu haupo
Pumzika kwa amani
Hatutakufuta moyoni
....
Ni mengi ulitutunuku
Mema yenye utukufu
Upendo wako udumu
Alama ulioacha i kuu
Pumzika kwa amani
Hatutakufuta moyoni
....
Wana JF kwa ujumla
Tuwafariji wenzetu
Madame B na Kijino
Wayavumilie mapito
Yawajenge kwa moyo
Kazi ya Mola haina Makosa
Hai hati Hai hati kwa Mola ni marejeo
^^
 
Last edited by a moderator:
dah poleni madam b na kijino
Mungu ampe baba pumziko la milele
 
Raha ya milele umpe ee bwana...........
na mwanga wa milele umwangazie......
apumzike kwa amani........
amina

Asante dada gfsonwin, kila nikikumbuka jinsi mlivonifariji na kulia pamoja nami kwenye huu msiba, naamini Jf ni zaidi ya nyuma ya keyboard.
Asante dada.
 
Last edited by a moderator:
Pole sana Mkuu Madame B. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
 
Last edited by a moderator:
Mungu azidi kuwapa faraja.

Asante kaka Ruttashobolwa.
Nikikumbuka jinsi mlivyojitoa kwa hali na mali...sikuwa na cha kuwalipa.
Mlinifariji tangu mwanzo hadi mwisho.
Upendo wako haujatoweka moyoni mwangu.
Asante mpendwa.
 
Last edited by a moderator:
Madame B and Kijino:


Samuel 1; 26


-"I grieve for you, ... my brother; dear and delightful you were to me; your love for me was wonderful, surpassing the love of women."
Also it is written,

The joyful in in the sight of God is death of his Saints.

RIP our Daddy.
 
Poleni muluofiwa
Hayo ni majaaliwa
Ni vyema kivumiliwa
Sote tutaelekea

Ni kweli mulimpenda
Kwa mazuri alotenda
Kwa molawe amekwenda
Dua tunamuombea

Mola ampe mazuri
Amundoshee shari
Kwa mola wetu kahari
Mikono tunanyanyua

Nasi tuliobakia
Tumuabudu jalia
Kwani dunia ni njia
Na sote tutajifia

Tuyapunguze maasi
Tumuabudu mkwasi
Kwani pia hata sisi
Mauti yatungojea

Siku yetu itafika
Ya kuenda kwa rabuka
Mauti yatatudaka
Wala hatutokimbia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom