Ni kweli wanawake waliozaa wanafurahia zaidi?

Ni kweli wanawake waliozaa wanafurahia zaidi?

with age, kujitambua, minyege isiyo kifani na uwezo wa kuwasiliana kwenye tendo vinaongezeka

luckily, kuzaa kunaendana mara nyinig na maturity, uwezo wa kutojihofia kukaa uchi au kuwaza maumbile yako kwasababu exposure ya hayo maumbile imeshapita

the fact ni kwamba baada ya kuzaaa wanawake hufaidi na wanaume hujisikia wamepoteza ile landa ya silk
 
Mimi nafikiri kwa majibu yaliyotoka haijalishi mwanamke amejifungua kwa njia gani kwani kinacho ongezeka ni mfumo wa hormone zinazoleta hisia hivyo...awe ni kwa operation au kawaida alimradi unampa maraha na sio stress...mambo inakuwa poa zaidi kwao!!!
 
Dah hapo nimeshindwa kukujibu coz' tetesi
 
Hahahah inakuwa vigumu kuelezea kitu ambacho kinahitaj comparison, ila niseme tu kuenjoy tendo kwa mwanamke smhw inategemea na mwanaume kama ni fundi ka wale wa kanda ya ziwa basi haijalish umezaa ama bado ,magol utayafunga tu! lara 1 ni shahid ktk hili
experience unayoipata sasa ipime halafu utakapoolewa ukompee. ukishaolewa na kuzaa huwa unaskia raha mara mbili ya ukiwa binti ama huna mtoto.
 
experience unayoipata sasa ipime halafu utakapoolewa ukompee. ukishaolewa na kuzaa huwa unaskia raha mara mbili ya ukiwa binti ama huna mtoto.

basi nimeghairi nitazaa mwakani.
Ina maana kama sahivi wakojoa mara 2 ukizaa utakojoa mara 4???
Kha si utalowanisha godoro na chumba kianze kunuka.
Sasa kwa mfano mpo hotel mtatokaje????
 
Haloo wana jf, happy new year, aa sorry kumbe mwaka bado haujaisha! Nimeshawahi kuskia wanawake waliozaa wanafurahia zaidi mapenz kuliko ambao bado hawajazaa na pia ni rahisi sana kukojoa wala hawasumbui sana kumfikisha kunako kilele, je hili lina ukweli wowote? Wanawake wapenzi wa jamvi hili tupeni ukweli wa hili. Mimi binafsi nahisi kuna ukweli kidogo kutokana na chochoro zangu nnazopitaga.
hata mimi nasikiaga wakishazaa ni kama nati za break kuelekea kwenye utamu zinakuwa zimekatika.
kweli, kabla sijazaa kukojoa ilichukua nusu saa nzima, na wakati mwingine nilitoka kapa, kutegemea utaalamu na mikiki ya mwanaume. Lakini sasa, ukiingiza tu nahesabu oscilation 20, niko pooowa

kwa upande wangu ni kweli

Ni kweli heri ya mwaka mpya

hongereni sana ,sasa inakuwaje tena huwa mnapiga kazi za nje kutafuta game ya ukweli km mlivyokuwa mabinti vigori?
 
basi nimeghairi nitazaa mwakani.
Ina maana kama sahivi wakojoa mara 2 ukizaa utakojoa mara 4???
Kha si utalowanisha godoro na chumba kianze kunuka.
Sasa kwa mfano mpo hotel mtatokaje????
amu iko hivi tunachoongelea ni ile magnitude ama niite intensity ama niite nn sijui ya pleasure unayoipata.
kabla hujazaa unajikuta hata hilo bao moja kulipata inakuwa unamsumbua sana mwenzio sasa ukisha zaa yaani kwanza ukitomaswa tu kidogo basi wewe uko katikati akifika kunako wewe tayari na pleasure yake huwa ni ya muda mrefu sana.

labda sijui niseme hivi, kwenye ku do utam huja unapokuwa njian kutafuta bao hapo ndipo penye raha sana sana, unapofikia climax basi pale unahitimisha ie pleasure na kurudi back to square 1. sasa kwa mwanamke aliyezaa hiki kipindi cha kutafuta climax huwa kina pleasure takatifu tena ya muda mrefu ukikompea na binti.
 
Last edited by a moderator:
Vi binti visumbufu sana, hata ukielewana nacho uki gonge ngozi, kikisha ingia kwenye 18 kinaanza kugomagoma, lakini mu mama.. Unakua unaelewa kwaiyo hata saikolojia yake anakua kaiandaa vizuri kwa tendo hilo, tofauti na tu binti[/QUOTE



hii imenikumbusha mbali sana ,kuna maza mmoja alikuwa anamchana kaka mmoja aliyekuwa anampenda akawa anamwambia "njoo huku kwa watu wazima tuliofundwa K ikiona Mbo* inafunguka yenyewe ,achana na hao watoto wadogo hata hawajui kujisafisha"
 
amu iko hivi tunachoongelea ni ile magnitude ama niite intensity ama niite nn sijui ya pleasure unayoipata.
kabla hujazaa unajikuta hata hilo bao moja kulipata inakuwa unamsumbua sana mwenzio sasa ukisha zaa yaani kwanza ukitomaswa tu kidogo basi wewe uko katikati akifika kunako wewe tayari na pleasure yake huwa ni ya muda mrefu sana.

labda sijui niseme hivi, kwenye ku do utam huja unapokuwa njian kutafuta bao hapo ndipo penye raha sana sana, unapofikia climax basi pale unahitimisha ie pleasure na kurudi back to square 1. sasa kwa mwanamke aliyezaa hiki kipindi cha kutafuta climax huwa kina pleasure takatifu tena ya muda mrefu ukikompea na binti.

unaishia kwenye kwenye kituinaitwa massive powerful intensity orgasm.
 
Haloo wana jf, happy new
year, aa sorry kumbe mwaka bado haujaisha! Nimeshawahi kuskia wanawake
waliozaa wanafurahia zaidi mapenz kuliko ambao bado hawajazaa na pia ni
rahisi sana kukojoa wala hawasumbui sana kumfikisha kunako kilele, je
hili lina ukweli wowote? Wanawake wapenzi wa jamvi hili tupeni ukweli wa
hili. Mimi binafsi nahisi kuna ukweli kidogo kutokana na chochoro zangu
nnazopitaga.

Risechi yako kwa kiasi kikubwa imefanikiwa Mkuu,haya kaandike ripoti sasa na ukuje tena utulee majibu humu humu
 
ewaaaaaaaaaaaaaa! kumbe na wewe unaipata hii enh? naamin mumeo anafaidi sana manake wanaume hua wanapenda kuona wanamfikisha mkewe hapo. basi hushuka kama shujaa kweli kweli.

ha ha ha ha ha ha! ticha niombe radhi ,mimi ni mume .....hizo ni experience zangu tu kutokana na kuyajua hayo mambo vizuri from all perspective na kuusoma mwili wa mwanamke kwenye hayo mambo ya 6x6.
 
Back
Top Bottom