Ni kuhusu lile Jambazi la Arusha ..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kuhusu lile Jambazi la Arusha .....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by under_score, Jan 13, 2012.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    habari za kazi wakuu ?

    Kuna tetesi nilizopata hivi punde kuwa lile jambazi sugu lililoua polisi pamoja na kumjeruhi vibaya kwa risasi mkuu mmoja wa polisi huko jijini Arusha takribani wiki mbili zilizopita hatimaye limekamatwa maeneo ya Monduli na kuuwawa na polisi hivi leo, kwa mdau yeyote wa Arusha mwenye taarifa rasmi tunaomba atujuze habari hii ....
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,587
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kama kweli, kazi nzuri, lakini kuna mijambazi mingine imetuibia miaka nenda rudi halafu inalindwa na hao hao polisi miaka nenda rudi.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hivi unaijua Polisi ya Tz wewe?...... ili kujisafisha na kuonekana wanafanya kazi...wanaweza kufanya chochote hata kutoa taarifa za uongo....
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu wanaweza kumbambikizia raia mwema wakamuua halafu wakasema ni lile jambazi
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Ni kweli sasa hivi nimepita maeneo ya Polisi kituo kikuu na kuna watu wengi mno, katika kuuliza wamedai kua ni kweli lile jambazi sugu lililokua linatafutwa hatimaye limeuwawa na sasa ninavyoongea watu wanaelekea maeneo ya hospitali ya Mount Meru Mochwari kulihakiki. Welldone jeshi la polisi.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,121
    Likes Received: 10,444
    Trophy Points: 280
    si hivyo tu wanaweza
    hata kuua raia wa
    kawaida baada ya kumkwapulia mali zake
    na kumzingizia ujambazi
    kama zombie alivyofanya
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Walishindwa kumkamata??
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I wish na Mafisadi sugu wangekuwa wanauliwa hivyo kama Majambazi sugu.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,579
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Polisi wa tanzania, ukiuwa wa kikosini, lazima na wewe uuawe, wanakuwa na hasira na huwezi kujikwamua.
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni kweli nipo hapa mochwari lipo limekufa na wameliweka nje watu wanaliangalia ni wengi
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Inabidi watu wafatilie ndo huyo au kama alivyofanya zombe kwa wafanyabiashara wa madini wa mahenge? Wasiwe wameua mdokozi wakasema ndo yeye jambazi,mpaka tuakikishe kama ndo lenyewe
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona tena kuna risasi zilikuwa zinarindima jana saa nne usiku maeneo ya Kwa Mrombo? Ni ujambazi tena?
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,586
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    kama wanaweza kwanini wasimkamate akiwa hai, ili haki itendeke na tusikie ana yepi ya kusema.
    My take: Jamaa watakuwa wameua raia mwema, ili kujisafisha kwenye umma, urongo? Why, kila jambazi sugu liuwawe ilhali wahalifu wengine wanakamatwa. I smell something fishy...
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,586
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    GL(Mb.)???!!!
     
  15. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well done jeshi la polisi kama ni kweli. Na je hawa walioandikwa lini nao wanashughulikiwa lini?

     

    Attached Files:

  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    mkuu upo lakn...
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  18. LUPITUKO

    LUPITUKO JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Police wa bongo wanajuana na majambazi na wezi wa aina zote! Wanawakamataga only ikitokea kusalitiana au kuhatarisha kazi zao kama issue itaenda kombo!

    Hebu fikiria hii; Siku moja tulikuwa Lumumba Street kuremba gari, kwa bahati mbaya mwenzangu akahisi kaibiwa bastola kumbe aliisahau kwenye gari ingine nyumbani, tilipanic ikabidi tuwaulize wale vijana kama wameiona wakakataa, uamuzi ukawa kwenda msimbazi police!
    Kufika pale tukaeleza shida yetu then wakamtia ndani jamaa kwa uzembe which i think it was correct!

    Bt cha ajabu baada ya muda walinirudia mm wakanambia hio bastola haijaibiwa bwana mtakua lazima mmeisahau mahali hebu pigeni simu nyumabani wapekue kila kona inawezekana ipo huko.

    Kwa haraka niliwaza hawa jamaa wanauhakika gani kama haijaibiwa wakati cc ndio wahusika na imeibiwa Lumumba?
    Ukichunguza sana utagundua kwamba hawa watu wanamtandao mitaani ya wahalifu kila kona, na kitu kikiibiwa smwhere lazima watajua haraka hata kabla ya kutoa mguu ofisini, mitandao yao hii ndio pia ni informers wa matukio yote ya uhalifu.

    Hata gari tuliibiwa pia police walijua fika lipo kimara na linabadilishwa no na rangi, wakasema tukate kitu kidogo wakalifuatilie tukakata mara ya kwanza, ya pili tukaona wanatufanya ATM tukawaambia watupe ripoti tu tuka claim bima vile ubabaishaji ulizidi.

    Hii ndio bongo mtu anakula mahali pa kazi , tatizo tu hawa ndugu zetu kazi yao ni muhimu na nyeti kuliko kula kwa kuuza twiga huko ngorongoro.
     
  19. under_score

    under_score Senior Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na yawezekana pia hilo jambazi lilikuwa ni "mshirika" wao hao mapolisi mkuu, and so wamefanya kuliua haraka ili siri zao zisije julikana, maana kwa mujibu wa redio mbao ilisemekana kwamba kumbe siku ile ya tukio wale jamaa (mapolisi) walikua wameenda kule nyumbani kwa jambazi wakavutie chao!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,060
    Trophy Points: 280
    kamateni na mafisadi basi tuwaone.
     
Loading...