Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Jamani umri nao unakwenda , sasa atarudije kuwa kijana, uzee ndio unamnyemelea sasa, baada ya miaka 3 km bado Mungu amemjalia uhai atakuwa anatembelea fimbo. Maisha ya urais mtamu asikwambie mtu. Alafu tatizo jingine linalomtesa zaidi na kumudhoifisha ni mawazo, kinachofanywa na mrithi wake, hakutarajia anaendelea kumkatia mirija tu kila siku.
 
Jamani umri nao unakwenda , sasa atarudije kuwa kijana, uzee ndio unamnyemelea sasa, baada ya miaka 3 km bado Mungu amemjalia uhai atakuwa anatembelea fimbo. Maisha ya urais mtamu asikwambie mtu. Alafu tatizo jingine linalomtesa zaidi na kumudhoifisha ni mawazo, kinachofanywa na mrithi wake, hakutarajia anaendelea kumkatia mirija tu kila siku.
Fimbo miaka?3hapana
 
tuanze kwanza ana miaka mingapi? wengine humu miaka 33 ila nyuso kama wanakamuliwa majipu kila siku, huyo mzee ndo tumshangae?
 
Wana ukumbi salaam.

Kwa muda sasa tangu aondoke madarakani JK aliyesema sasa anakwenda lala usingizi mtamu anaonekana kudhoofu kuliko kawaida.

Nimemuona kikwete Mara nyingi sasa akiwa anaendelea kudhoofu kadiri siku zinavyosonga....

Mungu ampe afya njema Kikwete wetu maana anatia huruma sana!!!
View attachment 381431

HUYU NA BWANA LOWASSA WALIWEKEANA MAAGANO(kuchanjiana dame) KUWA HAPATAKUWA NA WA KUMSALITI MWENZAKE ....
 
Number one killer for old people is retirement....
Lowassa bado yuko poa sababu hajastaafu.
si mlisema ni mgonjwa kuliko wagonjwa wote duniani..na mkasema atakufa soon...na mkasema anajinyea,...sio nyie? dunia hadaa ulimwengu shujaa...malipo hapahapa duniani
 
Mbona mzee Maarufu looks fine and healthy, tatizo la wabongo tunadhani kunenepa ndio afya...
 
walisema lowassa ni mgonjwa sasa ngoja tuone mwisho wa hii sinema kwenda nje ya nchi kila siku tutajua tu nani ni mgonjwa.


swissme
Dah...halafu tukishajua? mijitu aina yako ni bora kuipoteza tu haina faida yoyote kwa wanadamu wengine....inatuchelewesha 😎😎
 
Nani asiye mgonjwa hapa duniani? Nenda muhimbili leo kufanya check up uweke majibu hapa. Tukashifu yote ila sio afya za watu, huna control na afya yako unakashifu za wenzako?
Sasa kilichomfanya awatumie wakina Nape kuitukana afya ya lowassa hali akijua yeye ni mgonjwa zaidi yake nini?
 
Hii mada yako ukiangalia kwa jicho lingine inataka kumkashifu jk tu, hakuna lingine. JK is getting old, 66yrs sio mtoto tena na hatokuwa kijana tena. Hata BWM amechakuwa mtu mzima, 78yrs+ hawezi kuwa na sura ya kitoto.

Hata wewe, ulivyokuwa 10+, 20+, 30+ etc sura inazidi kubadilika.

Lakini pia kumbuka, miili ya binadamu inatofautiana sana, mwingine yupo 50yrs anaonekana yupo fresh tu wakati mwingine na hiyo 50yrs anaonekana mzee sana. Pia kuna maradhi, vyakula, jinsi alivyotumia ujana wake...

Think man...think!!
Kwa hiyo waliokuwa wanamtukana Lowasa walikuwa hawalijui hilo. Na hata hiyo huu utetezi wa umri una maana kwa Kikwete tu? Siku zote watu wanatakiwa kuwa na heshima. Tanzania hii, vijana wa Ccm wamezidi kwa kukosa heshima, hii ina maana kichama hakuna malezi bora. Hawamwogopi hata Mungu, ndiyo kilichopelekea Taifa kuingia kwenye mifumo isiyo na maadili.. Kitendo cha kiongozi kusimama jukwaani, akaporomoka matusi juu ya mtu/kiongozi mwingine bila aibu/woga, ujue huyo ndivyo alivyolelewa. Kibinadamu, huwezi kumwita mtu "oil chafu, makapi, ng'ombe aliyekatika mkia, nyumbu, n.k."
 
sio kwamba roho unamsuta kwa namna alivyoitenda Nchi akilinganisha na mwezie anavyoteseka kuijenga upya?
 
Tena tangu JK astaafu ndo anaonekana kijana.
1471241454238.jpg
 
Ila kweli vijana wengi wa ccm hawana heshima ukilinganisha na Ukawa, kamwe hawana matusi wao ni hoja tu! vijana wa ccm utawasikia shenzi yule, yule ni @##$$$% sana! jamani kuweni na heshima!
 
Ukiangalia kwa makini hata hilo koti la Suti limempwaya
 
Back
Top Bottom