Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Wana ukumbi salaam.

Kwa muda sasa tangu aondoke madarakani JK aliyesema sasa anakwenda lala usingizi mtamu anaonekana kudhoofu kuliko kawaida.

Nimemuona kikwete Mara nyingi sasa akiwa anaendelea kudhoofu kadiri siku zinavyosonga....

Mungu ampe afya njema Kikwete wetu maana anatia huruma sana!!!
View attachment 381431
Jamani kikwete ni mgonjwa wa kansa ya tezi ya uzazi,na hizi ni dalili zake kuwa inamla tarayibu na huwa haina dawa
 
Kila aliyechangia hapa aweke picha yake aliyo piga hivi karibuni tuanze kuzichambua
 
Jamani kikwete ni mgonjwa wa kansa ya tezi ya uzazi,na hizi ni dalili zake kuwa inamla tarayibu na huwa haina dawa
Hayo unatajua wewe, umekuwa daktari wa JK? Ugonjwa ni siri baina ya daktari na mgonjwa.
 
Siku hizi nasikia umehama jiji la makonda ukahamia mombasa
Dah! yaani wee na mamako hamuachi kunifatilia tu,mmeajuaje ka nimekuja Mombasa? Mwambie bado naendeleza bata zangu ka nilizokua nikila nae enzi zile niko nae,lakini sasa nakula raha na watoto wa kiethiopia ,kisomali,kikamba na wa kieritria raha tele Mombasa,mwambie anicheki nimefikia Sarova beach.
 
Kila aliyechangia hapa aweke picha yake aliyo piga hivi karibuni tuanze kuzichambua
upload_2016-8-15_9-49-43.png
 
Hayo unatajua wewe, umekuwa daktari wa JK? Ugonjwa ni siri baina ya daktari na mgonjwa.
ila ugonjwa wa lowasa haikuwa siri yake na daktari wake...? ila mlikuwa mnaujua ninyi zaidi

Kudadeki....Mungu si mnafiki...malipo hapahapa dunianiii

upload_2016-8-15_9-51-29.png
 
Mkikosaga hoja ndio mnaanza kumshambulia Kikwete, hahaha muacheni mzee wetu apumzike yake yameshamuishia, kama Ikulu ameshakaa miaka 10 mfululizo,
Angalieni mambo mengine Afya ya mzazi wa mwenzio wewe inakuhusu nini?
 
Wafuasi wa mafisadi mna hasira na JK kwa sababu alichinja rafiki yake fisadi baharini tena alichinja kwa shoka uchinjaji wa kikatili kabisa.

hakuna mwenye hasira na fisadi na mfadhili wa wezi wote wa nchi hii..Truth must be told

Na rekodi iwekwe hapa duniani kuwa hapahapa lazima mahesabu yakamilike
 
Hiyo picha ukiicheki mabegani kama imephotoshopiwa au kuna kioo hapo?,
ila labda angle waliyopiga picha ndo imemtoa hivyo,hebu tupia picha zingine mbili tatu za hivi karibuni,maana mnashupalia picha moja tu
Tangu ujue kuna photoshop kila kitu photoshop!
 
Mkikosaga hoja ndio mnaanza kumshambulia Kikwete, hahaha muacheni mzee wetu apumzike yake yameshamuishia, kama Ikulu ameshakaa miaka 10 mfululizo,
Angalieni mambo mengine Afya ya mzazi wa mwenzio wewe inakuhusu nini?
Ila afya ya Lowasa ndiyo ilikuwa inawahusu nyie sana au sio?

Tendeeni wenzenu jinsi mnavyotaka ninyi kutendewa...

Mmemtukana sana Lowasa oooh mgonjwa ...oooh marehemu...sasa tutaona mahesabu yanavyokamilika hapahapa duniani..Mungu si mnafiki bana...Mungu sio CCM
 
Pinda mwacheni tu...Yule ni jamaa ambaye alikuwa mwaminifu...down to earth...na amebaki jinsi alivyo
Hakuna mtawala anaweza kuwa mwaminifu hata siku moja. Watawala wanaidhinisha mambo mengi ya kifedhuli, kupiga na hata kuua. Sema tunatakiwa kuheshimu mamlaka za duniani.
 
Hakuna mtawala anaweza kuwa mwaminifu hata siku moja. Watawala wanaidhinisha mambo mengi ya kifedhuli, kupiga na hata kuua. Sema tunatakiwa kuheshimu mamlaka za duniani.
mmmm...ila nikimkumbuka ulimboka dahhh
 
Ila afya ya Lowasa ndiyo ilikuwa inawahusu nyie sana au sio?

Tendeeni wenzenu jinsi mnavyotaka ninyi kutendewa...

Mmemtukana sana Lowasa oooh mgonjwa ...oooh marehemu...sasa tutaona mahesabu yanavyokamilika hapahapa duniani..Mungu si mnafiki bana...Mungu sio CCM
Calm down!
Kwani Lowasa wakati anagombea urais alikua anagombea na Kikwete au Magufuli?
Kwanini msimpambanishe Lowasa na Magufuli wakati ndio hasimu wake?

Narudia tena kiu ya Kikwete ameshaikata miaka 10 ndani ya Ikulu,
Sasa ongeeni na huyo fisadi wenu je Ikulu 2020 atainusa?

Muacheni Mzee Kikwete apumzike, kumsema sema haiwasaidii kitu, pambaneni na aliyepo kama nyie mnajua sana kupambana.
 
Back
Top Bottom