Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Ni kitu gani kimemsibu Kikwete?

Afya ya kikwete inawahusu nini kwani nyie mna undugu nae au anawahusu mkwere wa watu....familia yake ndio inajua kinachomsibu ndugu yao sio mleta mada
 
Mawazo na kujua ukweli. Kuna aliodhani ameshibana nao akawamwagia mifursa, sasa hata Simu zinagomba. Wabongo wee acha tu. Mungu ampe wepesi Kikwete
 
Kwani Lowasa wakati anagombea urais alikua anagombea na Kikwete au Magufuli?
Kwanini msimpambanishe Lowasa na Magufuli wakati ndio hasimu wake?

Hakutakiwa kupambanishwa kwa ku attack afya yake....Mwenye kujalia afya na uhai ni mwenyezi Mungu...na Mungu huwa hadhihakiwi.....Mlimdhihaki sana yule Mzee ...cha ajabu Mungu anazidi kumbariki anazidi kupendeza tu siku hizi.

Narudia tena kiu ya Kikwete ameshaikata miaka 10 ndani ya Ikulu,
Huyo amekaa ikulu na ameiibia nchi vya kutosha ....na ni fisadi na kubwa la mafisadi na mfadhili wa mafisadi...lazima tumuandame vizuri tu hadi last point.

Sasa ongeeni na huyo fisadi wenu je Ikulu 2020 atainusa?

Teacher..Lowas is super happy....Kwa taarifa yako Lowasa hatagombea 2020....he is happy kuwa na Amani na haishi na wanafiki kwa sasa...about ufisadi wake....Hizo ni porojo zenu tu....Kukupa tu clue..kwa nchi za afrika kama una doa la wizi au ufisadi huwezi kuthubutu kuhamia upinzani...coz the moment you do that its your end...hadi leo mmeshindwa kumpeleka "Fisadi Lowasa" mahakamani

Muacheni Mzee Kikwete apumzike, kumsema sema haiwasaidii kitu, pambaneni na aliyepo kama nyie mnajua sana kupambana.

Eti aachwe...sisi hatuwezi kumfanya kitu tunamwachia Mungu amkongoroe hadi akome...hadi awe skeleton...Mungu hadhihakiwi bana.
 
Picha ya juu siyo halisi ya kikwete, hata kama ni halisi lkn haimwoneshi vizuri. Jakaya bado ni mtu mwenye bashasha zake.
 
KUTOKA KWENYE KUTAWALA ADI KUTAWALIWA SIO MCHEZO NDUGU YANGU LAZIMA UKONDE.
 
Acha ujinga wewe. Lowassa ni Rais wa Taifa gani? Unaweza kukamatwa kwa uhaini wewe! Sisi tulimkataa, tumemkataa na tutamkataa. Urais atausoma kwenye magazeti tu period!
Mbona unakuwa na tabia za Trump wewe? Lini ulianza kuwakilisha wenzako? Eti sisi?! Ona aibu na koma kujibebesha busara za watu ili zionekane zako. Semea nafsi yako na acha kujifanya msemaji wa wengine kwani hakuna aliyekutuma. Au ndio mwanzo wa wa-lumumba st kuanza kuishiwa hoja? Ohooooh!! Kumbe mkulu kapiga jiwe mzingani!? Na nyuki mnahangaika kurudi mzingani! Mbona ile ...... Ya mafisadi inaanzia kwenu, imegeuka? Hahahaaàh! Kila mchimba kisima ...........!
 
Mawazo na kujua ukweli. Kuna aliodhani ameshibana nao akawamwagia mifursa, sasa hata Simu zinagomba. Wabongo wee acha tu. Mungu ampe wepesi Kikwete
si mlisema ana hela,kila ghorofa mjini la kwake,kila kampuni ya mafuta,lake oil,oilcom,total,agip,kila hotel kali yake,ana mabilion na mabilioni,sasa mawazo yatatoka wapi bana,,?,ahangaike kupiga ama kupokea simu za kazi gani mpaka apate mawazo?,

bottom line-:Bavicha mnajicontradict sana,saa hizi eti Ndugai kawa rafiki yenu,subiri bunge lianze kama hamjapigika aboutturn
 
Hakutakiwa kupambanishwa kwa ku attack afya yake....Mwenye kujalia afya na uhai ni mwenyezi Mungu...na Mungu huwa hadhihakiwi.....Mlimdhihaki sana yule Mzee ...cha ajabu Mungu anazidi kumbariki anazidi kupendeza tu siku hizi.


Huyo amekaa ikulu na ameiibia nchi vya kutosha ....na ni fisadi na kubwa la mafisadi na mfadhili wa mafisadi...lazima tumuandame vizuri tu hadi last point.



Teacher..Lowas is super happy....Kwa taarifa yako Lowasa hatagombea 2020....he is happy kuwa na Amani na haishi na wanafiki kwa sasa...about ufisadi wake....Hizo ni porojo zenu tu....Kukupa tu clue..kwa nchi za afrika kama una doa la wizi au ufisadi huwezi kuthubutu kuhamia upinzani...coz the moment you do that its your end...hadi leo mmeshindwa kumpeleka "Fisadi Lowasa" mahakamani



Eti aachwe...sisi hatuwezi kumfanya kitu tunamwachia Mungu amkongoroe hadi akome...hadi awe skeleton...Mungu hadhihakiwi bana.
possibility ya wewe kufa ukamwacha kikwete ni kubwa mnooo,
eti mungu wa longido sijui monduli hazihakiwa,huyo mungu wako mbona amekaa kama ndondocha vile,au huwa mnamshindilia masindano ya kumpa kick nini?
 
possibility ya wewe kufa ukamwacha kikwete ni kubwa mnooo,
eti mungu wa longido sijui monduli hazihakiwa,huyo mungu wako mbona amekaa kama ndondocha vile,au huwa mnamshindilia masindano ya kumpa kick nini?
hahahahahhaa......kwani mimi nimesema sitakufa

Ni nyie ambao mliona Lowas ni marehemu na ni mgonjwa kuliko wagonjwa wote duniani...lakini Mungu si Abdalaaa...hewalaa Edward anaziti kung'ara tu

upload_2016-8-15_10-35-14.png


wapashkuna wanazidi kuisha

upload_2016-8-15_10-35-48.png
 
Kikwete bado yupo gado sana.mnamuombea mabaya lakini mwenzenu yanazidi kumnyookea. Hiyo picha imetengenezwa.
 
Picha imepigwa na ukungu hiyo acheni ujinga nani ambaye haoni hapo.
 
Ukisikia dua na Albadri mbayana ndo hzo apo... We unazan alichowafanyia wazenj 25 oct 2015 kizuri!!?

Mi naamini kilio na dua za wazenj zimefika mpk mbingu ya 7 ...na majibu yake ndo hayo apo yashaanza onekana!!!
 
Back
Top Bottom