Hujawahi experience unachomeka tu mwanamke anakojoa?inawezekana chief. ile chomeka chomoa chomeka chomoa inaweza istoshe kumfikisha mwanamke. ila kwa "come hither motion" ni guarantee asilimia [emoji817]
Hujawahi experience unachomeka tu mwanamke anakojoa?inawezekana chief. ile chomeka chomoa chomeka chomoa inaweza istoshe kumfikisha mwanamke. ila kwa "come hither motion" ni guarantee asilimia [emoji817]
Wanaume wanaogopa papuchi siku hizi[emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu unakuta zoba kama huyo anapiga debe mtandaoni kuoa wake wawili.
Naona umemkomalia sana embu kan taste afu uje ulete mrejeshoHuna nguvu huna tu braza, hata upewe bikira huna huna tu,,usitake kubadili uelekeo wa mada,,
Hata hivyo kutom..... Ushindwe hata kujitetea tu,, mnakuwaga na midomo sana nyie midebwedo/wachafuaji
Sent using Jamii Forums mobile app
Fact...Katika dunia hakuna maradhi yasio na tiba. Hakuna tatizo lisilo tatulika best. Wewe kama mwanamke unawajibu kumsaidia mwenzi wako kufika viwango utakavyo na si kumnanga.
Aibu inakua yako na mateso pia yanakua yako.
Ndo ipi hiyoAmpe style ya kuvunja miguu..............
Kweli kabisaWanajamvi msimponde Sana mtoa post ipo sampuli ya wanawake wa namna hio unapiga show Safi ya goli nyingi na anaridhika ila kesho Tena anahitaji hivyohivyo kifupi Kila siku yeye anahitaji ukishindana nae kazi hifanyi na afya pia itazorota
Chai ni hiyo ya kupiga lisaa lizima halafu demu anadai tena hapo ndio chai ila kwenda lisaa juu ya kiuno ni kawaida mkuu,wakati nikiwa kwenye umri wenu wa 20's-30's nilikuwa napiga si chini ya 45mins.
Demu umsugue lisaa halafu ukimaliza atake round nyingine basi huyo sio demu ni "JINI MAHABA".
Hapo umeeleweka vyema Mkuu maana hawa viumbe ukiona anakwambia haumridhizishi basi ujue anafanya comparison na mwingine,kama hajawai kufanya hayo mambo na akakutana na mwanamme wa 1minute ataona ni kawaida ila kasheshe akija kukutana na kina Mandingo hapo ndio matatizo yanapoanza maana atafanya comparison ya 1m na Mandingo ndio ataona kwamba 1m man anamchezesha MAKIDAMAKIDA huku Mandingo MPERAMPERA MWENDO WA NGIRI.Ooh sawa labada kuna sehemu sikueleweka kidogo.
Nadhani hapa.
"Mara chache naweza rudia ya pili lkn kwa ku m pleas mwenzangu.
Nishushe masalia."
Nilimaanisha mm ndio hua nam muomba nimalizie kushusha masalia(bao la pili) japo hatuendi muda mrefu lkn mm shauku yangu nakua natamani nimalize la pili.
Mm nina muomba yy, sio yy ananiomba mm.
Hii ni mara chache sio siku zote mkuu nilimaanisha hivyo mkuu.
Karibu
Visingizio tu mnatia aibu sana wanaume wa siku hiziYou sound insecure. Na una bahati ya kukutana na situation hizi za kimoko kwa 5sec.
Ke wanarole kubwa kwa kumuhamasisha mwanaume. Mnadanganyana kwenye magroup na page zinazoMDUNISHA mwanaume.
1. Kauli za shawishi za kike hana huyo mwanamke zaidi ya command.
2.Hajiweki kike huyo mwanamke,yaani usafi,mnyumbuliko wa mwili akitembea na mikao.
3.Hampi confidence mume.
Sex iko kwenye akili iliotulia.
Shetani anafanya kila jitihada kumdunisha mwanaume ili dunia isambaratike.
Nani aliyewaambia kuwa mwanamke akikojoa hawezi kuendelea na mchezo?Nadhani mwanamke hamwamini mumewe anafikiri anapitia kwa mwanamke mwingine. Ujue mwanamke anaweza kukojoa ukigusisha uume katika K. Hii ya trip tano au sita kabla ya kukojoa jua mwanamke hampendi mwanaume. Au mwanamke anaficha madhambi yake, haiwezekani trip mbili mwanamke anayempenda mumewe au boyfriend wake asikojoe, it’s impossible katika hali ya kawaida
Nilipoona notification yako nikajikuta Nina hamu kweli ya kujua Nini umenijibu,, Sasa wewe mtu mwenye busara zako umesema hivyo Mimi Nani nipinge,, wasaidie wadogo zako maana ni aibuWanaume wakileo dhaifu sana....
Mkiambiwa ukweli mnawaka sana Kuna neno gani Kali nililotumia hapo?Kapeace punguza maneno makali mpenzi
@Noelia wajua haya maisha na makuzi ukichanganya na kutosikiliza wakubwa na ulimbukeni vinachangia sana kuharibu vijana...Nilipoona notification yako nikajikuta Nina hamu kweli ya kujua Nini umenijibu,, Sasa wewe mtu mwenye busara zako umesema hivyo Mimi Nani nipinge,, wasaidie wadogo zako maana ni aibu
Kazi ipo@Noelia wajua haya maisha na makuzi ukichanganya na kutosikiliza wakubwa na ulimbukeni vinachangia sana kuharibu vijana...
Tujitahidi tu
Kumpa huyo Ni matumizi mabaya ya dhambi,
bado. we ushawahi kumkojoza bikra bila kutia mboo?Hujawahi experience unachomeka tu mwanamke anakojoa?
Sio ndogo....Kazi ipo
Zaman walikua wanaolewa mabikra siku mitumba iliyosokwa vilivyo midada mingine imesokotwa mpk nawatumia madawa hvyo mikei inatepetaMambo yamebadilika siku hizi, zamani wanawake ndo waliwakimbia wanaume kingono lakini nyakati hizi wanaume ndo wanakimbia huku wakitoa na machozi mfano Ni rafiki wa mtoa mada,,,, kwa huu upumbavu wa aina yako mtoa mada na rafikiyo hata 50 kwa 50 haiwafai labda 20 kwa 80, shenzi kabisa