Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Natumai hamjambo wakuu

Rafiki yangu anapitia wakati mgumu sana katika ndoa yake hivo anataka ushauri wakumfaa.

Anadai alipokua katika mahusiano mkewe aliridhika kingono kwa game 2 pekee na alipomtaka kurudia aligoma kabisa but tangu wamekua katika ndoa mkewe anataka game 3+ na asipotimiziwa ndani kunazuka ugomvi mkubwa.

Amejaribu kumweleza kua siku hazilingani kuna muda mtu unakua moodless but mke haelewi kitu. Sasa anajiona kama sex machine kwa mkewe na ameichoka hali hiyo anahitaji ushauri utakaompa suluhu
Huyu alikuwa anamuektia, ila ya sasa ndo sura halisi
Mambo ni 3;
1.Ampe goli anazotaka,
2.Asimpe na akubali kugongewa
3.Piga chini
 
Huyo rafiki yako hawezi kuwa katika chama cha mabaharia anatudhalilisha sana wanaume kupiga kazi anashindwaje kupiga kimoja chaziada tu game iishe.
 
Yani mnachukulia poa sana ile ni nyama tu mpaka ikaze disa ihimili masaa kadha si jambo jepesi hasa kwa maisha ya sasa
Sasa kinachofanya mhangaike na mitara ni nini?😂😂😂😂
Mtakuja kufaaaa
 
Hannah huwa nasikitika sana nikisia kijana au mwanaume analia lia kisa hili jambo.

Mimi najua shida ni msosi, binafsi nakula ugari sana matunda namenya mwenyewe sinywi soda ,samaki nanunua nakaanga mwenyewe kwa kiwango cha tahadhari, nakunywa sana maji nafanya mazoezi mepesi, sivuti sigara sinywi pombe na huwa sinaga wanawake zaidi ya mmoja. Na mengine ya kiasili zaidi nafanya.

Hii hufanya niwe na nguvu hadi najishangaa .
Una uwezo wa kuwaridhisha? Au unaoa tuu umfungie huko ndani?
Hili ndio tatizo.
 
Sasa kinachofanya mhangaike na mitara ni nini?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mtakuja kufaaaa
Kuna nguvu ya ziada huibuka kwenye chupi mpya baada ya hapo tunarudi ya kawaida.

Mjitahidi kuvuta hisia ili tusitumie mda mlefu hapo kati
 
Mambo yamebadilika siku hizi, zamani wanawake ndo waliwakimbia wanaume kingono lakini nyakati hizi wanaume ndo wanakimbia huku wakitoa na machozi mfano Ni rafiki wa mtoa mada,,,, kwa huu upumbavu wa aina yako mtoa mada na rafikiyo hata 50 kwa 50 haiwafai labda 20 kwa 80, shenzi kabisa
Hahaha pumbavu sana
 
Pole sana mkuu nipe namb yake nimkanye
Haha akikupa usisite kunipa na Mimi pia ... Mimi nimjumbe katika dawati linalohusu na utatuzi wa masuala ya ndoa .. So nadhani ushauri wangu unahitajika kabisa
 
Matatizo kwenye sex hasa kutopiga show ya kibabe kwa wanume saiv Ni mengi Sana

Ndugu wanajamvi Kama kunamtu anatatizo lolote kuanzia kuwasha pikipiki kwa hendeli,, kimoko chali Tena kwa mbinde,, jamaa kusimama huku imeinamisha shingo,, kuinamisha shingo akiwa ndani,, kukosa hamu ,,,

Mabaharia Kama Kuna mtu anashida hiyo njoo pm ndani ya siku 3 Hadi 7 lazima aombe poo
 
Hahahahaha mnatakiwa mchapwe bakora
Haha Mimi kwenye kundi la mtoa mada sipo

Nipo kwenye kundi la wale wanasababisha maji muite mma.. Au ukimaliza round upatwe na uchovu kama mbeba cargo wa k.koo
 
Ni ngumu sana kushauri upande mmoja.
Inawezekana zamani aliridhika raund 2 kwa sabb mume alikuwa anapiga show za ukweli.
Sasa zimepungua level.
Mfano gari itembee speed 80 kwa 200km
Alafu sasa itembee speed 40 kwa zilizile 200km
Ni wazi kua safari itakuwa ni ya uchovu na inayo bore.
So mwanaume inawezekana anapiga mbili lkn sio kama zamani.
Hapo ajitahidi afike tatu ili mwanamke asijetoka nje..la sivyo afanye bidii kurudi kwenye viwango vyake vya zamani.
Mwanamke kama anakunika fresh hutaskia malalamiko.

Binafsi napiga round moja tu na wife.
Round huchukua saa zima na dakika chache nipo kifuani,mpka kufikia mshindo wa kwanza.
Sijawahi daiwa round nyingine wala malalamiko.
Tukimalimiza wote tunagalagala huko..
Mara chache naweza rudia ya pili lkn kwa ku m pleas mwenzangu.
Nishushe masalia.

So mwambie mshikaji akumbuke ni wapi alipojikwaa aanzie hapo kurudi ktk viwango.
Bila hivyo itamgharimu kuvunjika wa uaminifu ktk ndoa.
One hour and the lady is still tolerating
Duh Wanawake wengine ni balaa wengi niliokutana nao dakika 40 wanaomba mapumziko tena kwa nguvu
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Haha Mimi kwenye kundi la mtoa mada sipo

Nipo kwenye kundi la wale wanasababisha maji muite mma.. Au ukimaliza round upatwe na uchovu kama mbeba cargo wa k.koo
Fanya kuja chimbo
 
Nimepitia Comment zote ni mwendo wa Visingizio tu hakuna hoja yoyote ya maana,tukubali tu wanaume kuwa asilimia kubwa tumebaki maneno mengi mdomoni,haya mzigo huo umelala hapo mtu anakimbilia kwa marafiki,marafiki nao wanakimbilia JF,Sasa JF ndiyo itakula huo mzigo?Hebu mshike rafiki yako mrudi kule msije mkakuta Houseboy keshaharibu mambo.
 
Back
Top Bottom