Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Unafikiri utanitia jazba kwa hizi shombo zako, fyaaaaaa
Hahaha k zenu ni second hand hvyo sugu k unyayo kwakua zimetumika ndo maana mnatulalamikia hamtosheki...unawezaje kutosheka misumali kibao ya nchi tofaut umepigwa.Eti ooh wanaume mdebwedo jitathimini ndo maana wanaume wengi wanawaingilia kinyume na maumbile ili kupata ahuen ya second hand k
 
Nimepitia Comment zote ni mwendo wa Visingizio tu hakuna hoja yoyote ya maana,tukubali tu wanaume kuwa asilimia kubwa tumebaki maneno mengi mdomoni,haya mzigo huo umelala hapo mtu anakimbilia kwa marafiki,marafiki nao wanakimbilia JF,Sasa JF ndiyo itakula huo mzigo?Hebu mshike rafiki yako mrudi kule msije mkakuta Houseboy keshaharibu mambo.
Haleluya haleluya mwanamume katushukia,, 👏👏👏👏👏pokea makofi tafadhali,, nimekupenda bure yani,, kama ulikuwemo kwenye akili yangu
 
Wanaume wenye kibamia na upungufu wa nguvu za kiume wabishi balaa na wakali kweli mada ikiletwa wanapinduapindua na kudai eti wanawake ndio wenye matatizo[emoji1][emoji1][emoji1]huwa nawaona tu nasema hiiiiiiii jiwe la gizani limetua kwenye paji la uso moja kwa moja[emoji41]
 
Ukweli ni kuwa wanawake wengi wana anza ngono wadogo sana wengine 13. Mpaka afike 23 ameshaingiza magogo balaa. Wengi hawa Riziki . Pili wanawake wengi walevi nerves na feelings hakuna tena. Msimamo wangu ukiridhika mwanaume songa mbele achana na kuridhisha Dungayembe utakufa siku si zako.
 
Natumai hamjambo wakuu

Rafiki yangu anapitia wakati mgumu sana katika ndoa yake hivo anataka ushauri wakumfaa.

Anadai alipokua katika mahusiano mkewe aliridhika kingono kwa game 2 pekee na alipomtaka kurudia aligoma kabisa but tangu wamekua katika ndoa mkewe anataka game 3+ na asipotimiziwa ndani kunazuka ugomvi mkubwa.

Amejaribu kumweleza kua siku hazilingani kuna muda mtu unakua moodless but mke haelewi kitu. Sasa anajiona kama sex machine kwa mkewe na ameichoka hali hiyo anahitaji ushauri utakaompa suluhu
Tumia mbinu ya katerero, umpigishe bao kabla huja mwingilia,ili umpunguze makali,
Kisha ndio uanze kazi kwa msumari wako.
jitahidi kula tunda wakati muafaka, usile ukiwa mchovu
 
Hannah huwa nasikitika sana nikisia kijana au mwanaume analia lia kisa hili jambo.

Mimi najua shida ni msosi, binafsi nakula ugari sana matunda namenya mwenyewe sinywi soda ,samaki nanunua nakaanga mwenyewe kwa kiwango cha tahadhari, nakunywa sana maji nafanya mazoezi mepesi, sivuti sigara sinywi pombe na huwa sinaga wanawake zaidi ya mmoja. Na mengine ya kiasili zaidi nafanya.

Hii hufanya niwe na nguvu hadi najishangaa .
Ngono haihitaji kula sijui ‘Maugali’ au kubeba ‘Machuma’ eti ndio uweze kumridhisha mwanamke.

Ngono inahitaji utulivu wa ‘Saikolojia’ pamoja na kuwa na ‘ Pumzi’ ambayo itawezesha kufanikisha tendo.

Hili tatizo la pande zote,wala haina haja ya kurushiana mpira na kufaidisha watu.
Tatizo usiri wa ndoa siku hizi hakuna,imekuwa fasheni na kujivunia kusema ya sirini. Inashangaza sana.
 
Kuna dogo namkula hapa ana miaka 18 yani anataka nimgonge goli kuanzia 3,sasa nimemwongeza na mbili jumla 5,tatu mbele,2 nyuma yani huyu mtoto hachoki ,Nina mpango wa kumla tigo mwanzo mwisho manake mbele kushakua sugu bora nimgeuze na nyuma tu
 
Natumai hamjambo wakuu

Rafiki yangu anapitia wakati mgumu sana katika ndoa yake hivo anataka ushauri wakumfaa.

Anadai alipokua katika mahusiano mkewe aliridhika kingono kwa game 2 pekee na alipomtaka kurudia aligoma kabisa but tangu wamekua katika ndoa mkewe anataka game 3+ na asipotimiziwa ndani kunazuka ugomvi mkubwa.

Amejaribu kumweleza kua siku hazilingani kuna muda mtu unakua moodless but mke haelewi kitu. Sasa anajiona kama sex machine kwa mkewe na ameichoka hali hiyo anahitaji ushauri utakaompa suluhu
Pambana na hali yako bro
 
Ajitahidi amfikishe kileleni.
Mwanamke yeyote akifikishwa kileleni na kufikia hatua ya kukojoa basi hamu yake ya tendo itapungua.
Apige show show ndo mkewe ata ridhika
 
Back
Top Bottom