Culture Me
JF-Expert Member
- May 24, 2017
- 10,493
- 21,453
Mwambie akupe namba ya mke wake nimpe Ushauri nasaha na tiba.
Kama una mahusiano mazuri na mama yako hebu jaribu kumdodosa kama mwanzo wake na baba yako bado upo mpaka leo.
Anaweza kuendelea mamitoNani aliyewaambia kuwa mwanamke akikojoa hawezi kuendelea na mchezo?
Huu sasa utoto, kwaheribado. we ushawahi kumkojoza bikra bila kutia mboo?
mi nimewahi Chief.
ni utoto au pengine hujawahi kukutana na bikra? ni simple sana kumkojoza mwanamke, wazee wa kupampupampu kwa sifa hamtanielewa.Huu sasa utoto, kwaheri
Jitahidi ukweli uwe sugar coated basi ili usiumize. Sawa ?Mkiambiwa ukweli mnawaka sana Kuna neno gani Kali nililotumia hapo?
Ndo imefanya na nguvu zenu kuisha sio? 🤣🤣🤣🤣🤣Zaman walikua wanaolewa mabikra siku mitumba iliyosokwa vilivyo midada mingine imesokotwa mpk nawatumia madawa hvyo mikei inatepeta
Una sababu zako nyingine tuJitahidi ukweli uwe sugar coated basi ili usiumize. Sawa ?
Hakuna nyingine zaidi ya kukupendaUna sababu zako nyingine tu
[emoji848][emoji848][emoji848] nipe hio papuchi uone kama nitaiogopaWanaume wanaogopa papuchi siku hizi[emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu unakuta zoba kama huyo anapiga debe mtandaoni kuoa wake wawili.
Sorry Hornyetaisee!8
Ndio ujinga mnaofundishana kwenye vi kicheni pariiNa suluhu Ni kuja mtandaoni kwa machozi na kamasi kuwa mkeo anapenda sana nanilihiiii,, au ni kutafuta stamina uweze kummudu,,, ukishindwa mruhusu atafute mtu atakaemtosheleza
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahahahahahahahahajahhahahaaa noma sanaIko hivi,
Sijui hata niandike nini
Au mnasemaje mods
Nawaonaga tu vijiwe vya chips nawadharau sana wanaume wa aina hiyoWanaume walishangaisha ,wanaume wa wanakula chips Mayai daily,nduvu zitoka wapi!?mbao moja hoi hajiwezi
Yani mnachukulia poa sana ile ni nyama tu mpaka ikaze disa ihimili masaa kadha si jambo jepesi hasa kwa maisha ya sasaWanaume wanaogopa papuchi siku hizi[emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu unakuta zoba kama huyo anapiga debe mtandaoni kuoa wake wawili.
Hapana k zenu zimesokotwaa sana zimekua sugu.wanaume wengi ambao hawaoi wanatumia midawa anakufumua wew mpk two hrs ukiolewa lazima ulalamikeNdo imefanya na nguvu zenu kuisha sio? 🤣🤣🤣🤣🤣
Kama anauwezo wa kumuacha afanye hivyomkuu kwa mujibu wake yupo fit, kinachompa wakati mgum mbona mwanzo hakua hivo? pia anadai watu wakiwa ktk ndoa hupungua kuhitajiana kingono kulingana na mambo mengi so iweje kwake ndo iwe zaidi