Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Ni ipi suluhu ya Mwanamke asiyeridhika?

Mwambie akupe namba ya mke wake nimpe Ushauri nasaha na tiba.
 
Zaman walikua wanaolewa mabikra siku mitumba iliyosokwa vilivyo midada mingine imesokotwa mpk nawatumia madawa hvyo mikei inatepeta
Ndo imefanya na nguvu zenu kuisha sio? 🤣🤣🤣🤣🤣
 
Wanaume wanaogopa papuchi siku hizi[emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu unakuta zoba kama huyo anapiga debe mtandaoni kuoa wake wawili.
[emoji848][emoji848][emoji848] nipe hio papuchi uone kama nitaiogopa
 
Kwenye miti kweli hakuna wajenzi[emoji15]

Naomba namba yake ya simu huyo mkewe
 
Nipe namba za huyo mwanamke halafu mtakuja kunishukuru wewe na jamaa ako!

Pili, wajitahidi kuwa wabunifu wa gegedo styles. Over
 
Wanaume wanaogopa papuchi siku hizi[emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu unakuta zoba kama huyo anapiga debe mtandaoni kuoa wake wawili.
Yani mnachukulia poa sana ile ni nyama tu mpaka ikaze disa ihimili masaa kadha si jambo jepesi hasa kwa maisha ya sasa
 
Ndo imefanya na nguvu zenu kuisha sio? 🤣🤣🤣🤣🤣
Hapana k zenu zimesokotwaa sana zimekua sugu.wanaume wengi ambao hawaoi wanatumia midawa anakufumua wew mpk two hrs ukiolewa lazima ulalamike
 
mkuu kwa mujibu wake yupo fit, kinachompa wakati mgum mbona mwanzo hakua hivo? pia anadai watu wakiwa ktk ndoa hupungua kuhitajiana kingono kulingana na mambo mengi so iweje kwake ndo iwe zaidi
Kama anauwezo wa kumuacha afanye hivyo

Huenda katemwa na basha wake aliekua anampiga hizo 3
 
Back
Top Bottom