News Alert:...... Uteuzi cabinet


N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Miundombinu waziri ni kawambwa,naibu wake chibulunje. Mawasiliano waziri ni msola, kilimo waziri ni wasira na tamisemi waziri ni celina kombani.
Sioni jipya
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Miundombinu waziri ni kawambwa,naibu wake chibulunje. Mawasiliano waziri ni msola, kilimo waziri ni wasira na tamisemi waziri ni celina kombani.
Sioni jipya
Hii ndio nchi yetu tukufu Tanzania / Tanganyika
 
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2006
Messages
497
Likes
5
Points
35
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2006
497 5 35
Mkuu tupeni list nzima basi au???
 
N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Mahanga pia katolewa miundombinu kama naibu waziri na kupelekwa Mawasiliano. Naona jk, kaishiwa. Msolwa aliyeshindwa elimu ya juu last year kapewa mawasiliano na teknolojia.Tusitegemee lolote
 
N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Hiyo ndo list nzima ila nyongeza ni; Mahanga pia katolewa miundombinu kama naibu waziri na kupelekwa Mawasiliano. Naona jk, kaishiwa. Msolwa aliyeshindwa elimu ya juu last year kapewa mawasiliano na teknolojia.Tusitegemee lolote
taarifa ilikuwa fupi so details zaidi zaja!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Duh wazee mtanisamehe nimechelewa na mimi listi niliyonayo so far ni hii

DR SHUKURU KAWAMBWA -MIUNDOMBIU

DR STEPHEN WASIRA- KILIMO

DR MSOLA-MAWASILIANO

KOMBANE TAMISEMI

CHIBULUNJE NAIBU WAZIRI MAWASILIANO

MAHANGA -NAIBU WAZIRI WIZARA YA KAZI

 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
Ari mpya ...Nguvu mpya..Kasi mpya....!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Ari mpya ...Nguvu mpya..Kasi mpya....!

I doubt that, sie ma critics bado tutaendelea na mwendo ule ule

I cant wait kuona kama Membe bado yuko wazara ile ile na nataka kujua waziri wa Information ni nani
 
N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Wanajamvi samahani, katika post ya kwanza nilikosea kidogo. Mahanga anakuwa naibu waziri wa kazi na si mawasiliano. Pia mbunge wa siha MWANRI kawa naibu waziri(wizara yake imenitoka kidogo)
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Msimamo wangu uko pale pale.JK is on the brink kuwa the worst president tuliyewahi kuwa naye..hili lilijitokeza from day 1 alipoamua kuwa na MAWAZIRI 60 na MAKATIBU WAKUU 60

tusisahau kuwa huyu ndie rais pakee aliamua kurisk maisha ya wanajeshi wetu kwa kufanya foreign invasions ambazo hazina maslahi yoyote yale kwa Mtanzania kule vijijini
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
GT, Msolla bora wamemuwahi kumtoa kabla watu hawajafa njaa!!! Bado tunaye hadi atoke kwenye hiyo cabinet
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,018
Likes
4,802
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,018 4,802 280
Is this some of the proof that we're in mtego wana jf?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
GT, Msolla bora wamemuwahi kumtoa kabla watu hawajafa njaa!!! Bado tunaye hadi atoke kwenye hiyo cabinet

Nilipoona MSOLLA nikakukumbuka, sasa nadhani kuna umuhimu wa kuandaa DOSSIER KAMILI la kumuondoa

kuna namna mbili

ya kwanza ni kufanya PETITION online kisha tutalisambaza kwa kila Mtanzania mwenye e-mail

ya pili ni KUTAFUTA CD ziote zinanzomhusu kisha tutazilepleka kule WIKI LEAK,EU na kwingineko kisha tuangalie upepo unaendaje

ikishndikana tunaingia kule kwenye mambo yake Private...ndio huyu ni public figure hivyo hawezi kuwa immune na lazima atakuwa na skeletons in his closet


 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Msolla tena, huyu jamaa hawezi kabisaaaa, arudi tu SUA tu akafanye research. Kuwa prof sio kuweza kila kitu anajishusha tu hapo, anashindwa kumuomba muungwana amrelease kama walivyofanya kina mungai? duh kaazi kweli kweli. Tanzania hivi hakuna watu wengine wenye uwezo zaidi ya hawa?
 
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2006
Messages
497
Likes
5
Points
35
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2006
497 5 35
Wanajamvi samahani, katika post ya kwanza nilikosea kidogo. Mahanga anakuwa naibu waziri wa kazi na si mawasiliano. Pia mbunge wa siha MWANRI kawa naibu waziri(wizara yake imenitoka kidogo)
Mkuu naona huyo Mwanri kawa Naibu waziri Miundombinu.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
hakuna msiba usiokuwa na mwenyewe......
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Msolla tena, huyu jamaa hawezi kabisaaaa, arudi tu SUA tu akafanye research. Kuwa prof sio kuweza kila kitu anajishusha tu hapo, anashindwa kumuomba muungwana amrelease kama walivyofanya kina mungai? duh kaazi kweli kweli. Tanzania hivi hakuna watu wengine wenye uwezo zaidi ya hawa?
kweli mama, hii sasa ni "Recycling" sio reshuffle!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Kwanini Msolla kapelekwa Mawasiliano badala ya kutupwa nje... think...!!?
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,349
Likes
56
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,349 56 145
Jk ninampongeza sana kwa kutoweza mara nyingi kusoma alama za nyakati na kuweza kufanya mabadiliko yanayoendana na mategemeo ya watu waliowengi.

Vile vile pongezi ziende kwetu sisi watanzania kwa kutoweza kuwa na meno ya kubadilisha viongozi wanaoshindwa kazi.

Hila kulingana na kasi ya JK na performance yake ningempongeza pia kama angeweza kuachia ngazi hili watanzania waweze kupata kiongozi atakaye watoa pale alipoifikisha Tanzania.

Tunajua anajitahidi sana, lakini mara nyingi mtu akijitahidi akaongeza nguvu zake zote akabadili kikosi chake mara tatu nne na akaona inashindikana, kilichopo ni kwamba kocha hawezi kusoma wachezaji wake.

Kinachotakiwa ni kuachia ngazi hili apatikane kocha mwingine. Tungemuomba kwa heshima na taadhima afikirie mara mbili mara tatu kama kweli nchi inasonga mbele au inarudi nyuma.

Kuna indicators nyingi za kuangalia kama kweli kipindi takribani miaka mitatu kama kuna maendeleo. Mimi nasita kusema sijaona strength yoyote.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hiyo ndo list nzima ila nyongeza ni; Mahanga pia katolewa miundombinu kama naibu waziri na kupelekwa Mawasiliano. Naona jk, kaishiwa. Msolwa aliyeshindwa elimu ya juu last year kapewa mawasiliano na teknolojia.Tusitegemee lolote
taarifa ilikuwa fupi so details zaidi zaja!
Waheshimiwa mawasiliano ndio wizara rahisi kuliko zote kwa kuwa mambo mengi yanafanywa na Agency ya TCRA....

Mengine ya kufanya yapo... isipokuwa tu... watanzania hawawezi kuhoji... well, mawaziri ni wanasiasa tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248