Ndoa imeingia doa. Msaada wa mawazo unahitajika sana

Ndoa imeingia doa. Msaada wa mawazo unahitajika sana

Hii issue akifanya mwanaume huwa aichukuliwagi serious mwanaume ameoa na ndoa kabisa ndani ya miaka 3 anakuletea watoto wadogo kazaa nnje tena wanaendelea kudinyana na mzazi mwenzie mpk ana hamia hiko Ila kwa vile sisi mama huruma tunawasamehe tu hata taraka hatuombii [emoji41][emoji41][emoji41]ila kafanyaa ke basi dunia nzima inashaurii avunje ndoa nonsense
Mwanamke huruhusiwi kuchepuka kwa namna yeyote ile
 
Inapaswa alinde ndoa kwa condition hii

Huyo mtoto apelekwe kwa bab ake mzaz akatunzwe huko milele yoyote na huyo mama/shemeji yako asijihusishe na mtoto

Ikitokea amejihusisha agongwe Taraka
 
Kama bado wanapendana na kuishi kwa amani, yaani mwanamke bado ana upendo na wanaishi vema, nashauri wayamalize tu kwa kusameheana na waendelee kulea familia! nina amini walichokijenga ndani ya miaka 6 sio kidogo, hivyo kukivunja ni kujirudisha nyuma!
Zaidi ya yote tukio hilo nina hakika limeshampa mwanamke funzo kubwa, hakika hatokaa tena azae nje maana alifanya siri kubwa lakini ameumbuka!
Sio kwa wanawake wa kiswahili wewe😅!!!
Mwanamke wa kibongo anajiliza kinafiki na still atarudi kutiwa na huyo boya wake kama kawaida.
 
Hiv vitu havijaanza kwa kizaz hiki tu yalikuwepo toka zaman ndio maana walianzisha kamsemo kao "kitanda hakizai haramu" pia atambue yeye sio wa kwanza kulea watoto/mtoto ambaye sio wake. Hapo ndipo ulipo ukomavu wa akili na tatzo halitatuliwi kwa kukimbiwa.
Alinde ndoa yake apambane kuilinda familia yake ndio kitu pekee cha thamani alicho nacho ubinafsi usimfanye aipoteze.
Umemaliza[emoji122][emoji122]
 
Hebu wanaume acheni kujidekeza huko!! Kaka yako nae ameyachokonoa ya nini kama hakuwa na maamuzi? Atulie huko walee watoto wao, msitake kukuza mambo hapa. Sio nyie kila siku mnasema mambo ya kawaida haya. Haya izooeni na hii new normal.
 
Mhhh

Umesema alikua bikra,huku mbele alikua na mpenzi wa utotoni!!!
Kama alikua bikra huyu mpenzi wa utotoni kiasi cha kutosahauliana walikua wana t****na kwa macho kiasi cha bro ako kukuta bikra????
Vitombi mnajuaga kuwa wapenzi ni kunjunjana tu! Mapenzi ni zaidi ya hiyo.
 
Usitusagie kunguni sasa, tunawapenda nyie viumbe hakuna mfano. Najua mnataka malaika ila sisi ndio tuko[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hivyo tuvumiliane tu.
Kwa mapenzi hayo ya watoto wa Nyongeza hebu tuacheni kidogo
 
Sasa tuwaache muende wapi jamani[emoji2369][emoji2369][emoji2369]
Tunawapenda hadi kuwapa watoto wa nyongeza ila bado hamridhiki!! Hivi ni nini mnataka nyie viumbe?
Hahahahah uaminifu tu ndio kitu tunataka
 
Hahahahah uaminifu tu ndio kitu tunataka
Unafikiri hata sisi tunapenda kuwasaliti basi[emoji2297]
Ila hili lishetani jamani halina adabu hata kidogo. Roho zinatuuma sana inapotokea bahati mbaya tukawasaliti. Tunawapenda mnoooo.
 
Back
Top Bottom