Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Kilichosababisha ni baadhi ya nchi zetu za Afrika Mashariki watu wananchi waowalipokuwaanzanku ABUSE mfumo huo. Walikuwa wakifika huko mtu ANAIRARUA PASIPOTI yake halafu anajifanya hajui Kiingereza ili asijulikane anatoka nchi gani.

Kwa sababu iliokuwa ni kwa ajili nya nchi hizi TATUza EAC. Wakaamua ku stop. Hapo ndo mambo yalianzia.

Hata nchi kama za Scandnavian kama Sweden nk Mtanzania hakuhitaji Visa. Jirani zetu wakapeleka UHUNI ule ule huko nako kukabadilishwa.
Nafikiri unawaelewa ni akina nani ninaowazungumzia.

Lakini kwa Pasiposti za kisasa mtu hawezi tena kufanya mchezo huo. Atapatikana tu.
Nina imani WIZARA husika wakiliwekea maaanani jambo hiliWatanzania wanaweza tena kuingia nchi walizokuwa wanaingia bila Visa tangu zamani.
Maana zilikuwa ni nchi nyingi.
Tuweke mantiki ya kuwakumbusha wizara kila Mara hapa,na kama member yoyote anafahamu akaunti ya mhusika yoyote wa wizara ya mambo ya nje amtag hapa hapa.
 
Tuweke mantiki ya kuwakumbusha wizara kila Mara hapa,na kama member yoyote anafahamu akaunti ya mhusika yoyote wa wizara ya mambo ya nje amtag hapa hapa.
Naamini nao watendaji wa wizara (serikali) huwa wanapita JF. Watakua wanaona nyuzi kama hizi, lakini si rahisi kuchangia.
 
Tuweke mantiki ya kuwakumbusha wizara kila Mara hapa,na kama member yoyote anafahamu akaunti ya mhusika yoyote wa wizara ya mambo ya nje amtag hapa hapa.
Naamini hata wao wanasoma uzi huu. Ni wakati wajue kumebadiklika. Magufuli anataka UTENDAJI na UTEKELEZAJI si
Kuwa ofisini na you Do not DELIVER.
Kama mtu hataki ku deliver katikadesk lake aende ofisi nyingine .Maana Wizara ya nje ni CRUCIAL sana. InahitajiAKILI na Diplomasia ya hali ya juu sana KANDO ya MASOMO ya KIDIPLOMASIA inahitaji pia mtu awe na PASSION ya kuleta MABADILIKOmahali alipopewa jukumu na wadhifa wake.
 
Naamini nao watendaji wa wizara (serikali) huwa wanapita JF. Watakua wanaona nyuzi kama hizi, lakini si rahisi kuchangia.
Idim Katika kuongezea tu.
Hata sisi Watanzaniapia tuwe na msukumo MORI wa ku take risk.Yaani kujaribu mambo mapya bila hofu ya kuwa mtu hataweza..

Yeye alizaliwa KIJIJINI akasomea KIJIJINI akapata kazi kibarua WILAYANIama mkoani mwake nk. AKAPAKI na kusema "Ee walah Nimefika" Badala ya kujaribu maisha au masomo katika nchi zingine.Hilo ndo sisi Wabongo linatudumaza.

Kuliko kukaa nyumbani na kuingojea serikali itufanyie kila kitu ili masisha yetu yawe bora.
Mambo mengine yanahitaji mtu mwenyewe ajue KUJIPANGA na kuondoa UNYUMBANI NYUMBANI.

Natumaini umenielewa mkuu.
Fursa ziko wanaozitaka HAMNA na labda wengi ni hali KURIDHIKA.
 
basi sawa, ngoja nitafute nauli, nikipata nauli nitaenda kutembea.
Ushauri. Nenda ama tuma ndugu yakovisiwa vya British Virgin Island. Na hasa kama alisomea mambo ya MAHOTELI na Utalii. KAZI KIBAO.
Uchumi wao ni mkubwa sana katika nchi za Caribbeans. GDP yao Dollar za Kimarekani 42,300 kwa mwaka.
 
shige2 kuna fursa gani huko za kimaisha?
Kukumbusha tu. Nchi ama visiwa vya Virgin Island ni TAJIRI sana, Kama una ndugu amamwewe umesomea mambo ya HOSPITALITY industry/Mambo ya Mahoteli na UTALIIjob Kibao. Ni nchi ili na utajiri kuliko visiwa vyote vya Caribbeans,
GDP yaoni dollar 42,000 kwa mwaka. Fursa nyingi ziko mkuu hata kazi zingine tu .
 
Hongkong japo hawana Viza lakini ni wasumbufu wakubwa hasa kwa wazanzibari na watanzania kwa ujumla wengi wamewahi kurejeshwa uwanja wa ndege wakiwa na pesa zao pasipo kupewa viza, ni vyema ujulikane utaratibu mapema kuliko watu kufunga Safari hadi hongkong kisha unarudishwa Airport
Hiyo Ni kweli , unajua hiyo habari yy kaichukua online lakini practice Ni tofauti
 
Kwani ugoigoi ndo ustasrabu wa India? Huko naoa then nasepa na wife
Nenda sehemu za majimbo ya wakristo na waislamu utaoa au kuolewa bila shida ila uwe na maisha sababu wahindi family bond ni kubwa kuliko watanzania wako kama wasukuma au wanyamwezi ndugu kujaa nyumbani kibao wakilala hata koridoni kawaida ukioa au kuolewa baba,babu,shangazi,mjomba nk kama hawana uwezo kimaisha ujiandae kulea na kuishi nao ila wana heshima na adabu sana tena sana kwa MTU anayewalea na kuwatunza unaweza kupotelea India kwa jinsi unavyoenziwa kama mfalme.Mzungu akiwa Tanzania anavyoenziwa ndivyo mswahili anavyoenziwa maeneo ya wakristo na waislamu India huwezi amini.Cha msingi hata ukiwa chizi Tanzania ukifika kule uwe msitaarabu usiongee kama umemeza CD na ujuaji mwingi be calm mwenye heshima na adabu na MTU wa ibada na mjali familia na ndugu wa huyo unayetaka kuoa au kuolewa naye.Na usiwe na papara za ukware .wahindi wa maeneo hayo sio wakware.Ushap shap wa ukware mwisho dar usipeleke maeneo hayo niliyoyataja.huwapenda watu wastaarabu .
 
Cayman island Ni sehemu ya uingereza,je kama nikifika cayman island , naweza kuingia uingereza bila ya viza ? Pia ni tax havens '
 
Hiyo Ni kweli , unajua hiyo habari yy kaichukua online lakini practice Ni tofauti
Jambo muhimu ukiulizwa Airport na wanan Uhamiaji USISEME nikuja hapa KUTAFUTA KAZI. Hilo nijibu la kitoto lisilo na busara. UTARUDISHWA ili utengeneze utaratibu hitajika kabla hujaingia humo. Usijionyeshe kwamba wewe unataka KULOWEA.
 
Back
Top Bottom