Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Wana JF katika kelimishana tu maana kuna msemo usemao information is power/ Habari ni nguvu
Maranyingi Watanzaniahatupendi kusafiri sana na sijui ni kwa nini,hata hivyo kuna wachache wanaojaribu. Ili kila mtu AFAIDIKE kwa namna moja au nyingine pengine kutafuta maisha,Kazi,Kutembea kusoma nk.
Nchi hizinibaadhi ya nchi ammbazo Watanzania WANARUHUSIWA KUINGIA na kupata VISA on arrival ni:
1.Antigua
2.Albania
3.Armenia
4.Azebaijan
5.British Virgin Islands(siku 30 bila visa)
6.Barbados(miezi 6 bila visa)
7.Bangladesh
8.Botswana
9.Burundi
10.Bahamas
11.Belize
12.Bermuda
13.Bolivia
14.Cambodia
15.Cayman Island(siku 60 bila visa)
16.Cape Verde
17.Comoros
18.Cook Island(miezi 6)
19.Djibouti
20.Dominica(miezi 6 bila visa)
21.Ethiopia
22.Equador(miezi 3 bila visa)
23.Egypt**
24.Fiji
25.Grenada
26.Gambia
27.Guinea
28.Georgia(miezi 3 bila visa)
29.Haiti(miezi 3 bila visa)
30.Hongkong
31.Jamaica
32.Jordan
33.Kenya
34.Kosovo
35.Laos
36.Lebanon
37.Lesotho
38.Libya*
39.Liberia
40.Makau
41.Montserrat(miezi 3 bila visa)
42.Saint Lucia
43.Zimbabwe(miezi 3 bila visa)
44.Zambia(miezi 3 bila visa)
45.Uganda(miezi 3 bila visa)
46.Swaziland
47.South Africa
48.Rwanda
49.Namibia
50.Mozambique
51.Mauritius
52.Mali
53.Malawi
54.Madagasca
55.Guinea Bissau
56.D.R.C(siku 7)
57.Phillipines(siku 30 mpaka 59)
58.Tuvalu
59.Samoa(siku 60)
60.Niue-nchi za Oceania
61.Micronesia
62.Indonesia


Nafikiri kigezo kikuu cha Watanzania kuheshimika ni TABIA yao hawana ULOWEZI sana na UTAPELI TAPELI. Jirani zetu wanaruhusiwa kuingia nchi chache sana.
Tanzania Hoyee!!
Comoro unaingia kwa visa na ni Euro 30,mind you!
 
#12 hell on earth.
Wewe UNAIJUA Bermuda kweli???
Nchi hiyo ni moja ya nchi TAJIRI ZAIDI NA YEYE KIPATO kikubwa sana GDP per capita. Wengi hutoka Marekani kutafuta kazi huko wageni hupata kazi.Pamoja na changamoto walizop[itia ukosefu wa kaziukochinisna 9% Hizo 9% Watanzania wanaweza kuzifanya tena vizuri maana wenyeji hawazitaki.
 
Comoro unaingia kwa visa na ni Euro 30,mind you!
Inategemea pia. Hata hivyo kuwa updated kila wakati kabla ya safari ni jambo la busara.
Hata kwetu Tanzania EAC members wanaingia Visa free kwa miezi mitatu sheria za Uhamiaji na isizidi miezi 6. Lazima utoke yaani urudi ulikotoka.
Hata hivyo category zingine itabidi ULIPIE hiyo Viza kutokana na nini unachokuja kukifanya hata kama wewe niwa EAC.
 
Hii nimeipenda hizi ni fursa ambazo watanzania wengi hatukuwa tukizijua
Furaha yangu ningeona WAKIITUMIA fursa hii na kuwa serious.
Jirani zetu Wakenya wako karibu kila mahali maana wao ni RISK TAKERS hasa kabila la Wakikuyu.
Ukienda South Africa wao ndo wafanya biashara wazuri.
Lakini Watanzania wachaaaache sana na hamna lamaana sana wanalolifanya sijui ntatizo letu ni nini?
Je ni kuwa TUNAPENDA STAREHE badala ya kuyafanya maisha yetu yawe bora? Hebu nipe jibu mkuu.Wakati mwingine siwaelewi Watanzania wenzangu japo naishi nchini mwetu humu!
 
Back
Top Bottom