warsha
Member
- Nov 17, 2016
- 91
- 46
Ahsante mkuu kwa kunielewaUmesema yote sina lakuongeza.
Shukrani.
Ahsante mkuu kwa kunielewaUmesema yote sina lakuongeza.
Shukrani.
Nashukuru pia kwa ufahamu nauchangiaji wako mzuriAhsante mkuu kwa kunielewa
INATEGEMEA. Ukiwa na VISA Card ya Benki yako uunawezakuionyesha. Maana kuwa pia na hela nyingi CASH itakuletea shida ama tatizo nchi zingine.Tatizo kwenda...na naskia mpaka uwe na dollar, kuanzia hapo ndo noma zaidi
Mkuu je umeanza mikakati?Hii nimeipenda hizi ni fursa ambazo watanzania wengi hatukuwa tukizijua
Umeanza kulishugulikia?Mh...haya aksante..sikujua hili....
Ukiondoa S.Africa,Macau,Botswana,Namibia,Mauritius,Hongkong,zingine karibu zote zimechokaTupe mfano wa nchi kama zipi mkuu?
grease bado haijafunctionMkuu umepata nauli?
Mkuu si kweli. Umeona na unaijua nchi ya SINGAPORE? Ni nchi ya ulimwengu wa Kwanza.Ukiondoa S.Africa,Macau,Botswana,Namibia,Mauritius,Hongkong,zingine karibu zote zimechoka
Mkuu kwani bado vyuma vimekaza?grease bado haijafunction
Ahsante kwa kunielewa.INATEGEMEA. Ukiwa na VISA Card ya Benki yako uunawezakuionyesha. Maana kuwa pia na hela nyingi CASH itakuletea shida ama tatizo nchi zingine.
Visa Card, ama Card zingine ambazo unaeweza kutolea pesa kwa ATM za huko itakuwa ni vizuri zaidi,
Hope BENKI KUU kuu wataliangalia jambo hili. Ili kila aliye na AKAUTI NZURI katika Benki apewe Visa Cardambayo hata akiwa NJE ya nchi ANAWEZA KUITUMIA kutoahela kwenye ATM. Kwani hela yetu hainadhamani kiasigani? Ni Juhudi tu zifanywe si tu kwa watu walio na DOLLAR ACCOUNT pekee ya ndo wanapewa International Visa Card. Si haki.
Nafikiri umelipata jibu langu lenye msaada mzuri sana.Tatizo kwenda...na naskia mpaka uwe na dollar, kuanzia hapo ndo noma zaidi
By the way ziko nyingi kando ya Singapore.Ukiondoa S.Africa,Macau,Botswana,Namibia,Mauritius,Hongkong,zingine karibu zote zimechoka
South Africamhhhhh!!! mbona hamna nchi hata moja ya maana zaidi ya Kenya???
Kenya inaanzaje kua ya maana?mhhhhh!!! mbona hamna nchi hata moja ya maana zaidi ya Kenya???
Kwani watu wanajua kweli maisha yalivyomagumu nchi hiyo ya jirani?South Africa